Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 8.190 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 2 tầng, mặt tiền 5m tại Đường Phạm Văn Hai - Tân Bình, giá 7,9 tỷ

      7.9 tỷ 0 m2
      Cần bán nhà đường ô tô ngay Phạm Văn Hai, Q. Tân Bình.- DT đất: 60,2 mét vuông, ngang 5,2m nở hậu 5,6m, dài 12m, đc công nhận đủ.- Nhà gồm trệt, lầu,...
      Đường Phạm Văn Hai, Phường 1, Tân Bình, Hồ Chí Minh
      N
      Nguyễn Huỳnh Vĩnh Nghi Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà đẹp 5 tầng, 79 m2, mặt tiền 4m tại Đường Bàu Cát, giá 10,6 tỷ

      10.6 tỷ 79 m2 134,18 triệu/m2
      - Vị trí đắc địa tại khu Bàu Cát, P14, Tân Bình với hẻm đẹp, thông nhiều hướng và dân trí văn minh. chính chủ cần bán để chuyển đổi nhu cầu sử dụng.- DT...
      Đường Bàu Cát 1, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà sổ riêng 3 tầng, 112 m2, mặt tiền 8m tại Đường Nguyễn Thái Bình, giá 12,7 tỷ

      12.7 tỷ 112 m2 113,4 triệu/m2
      Cần bán nhà hẻm xe hơi Nguyễn Thái Bình, P. 12, Q. Tân Bình, gần ngã 4 Bảy Hiền cách đường lớn chỉ 100m.- DT: 7x16m không lộ giới.- Hiện trạng: Trệt 3...
      Đường Nguyễn Thái Bình, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà chung cư Khu căn hộ The Botanica, 2 phòng ngủ, 57 m2, giá 3,15 tỷ

      3.15 tỷ 57 m2 55,27 triệu/m2
      giá bán chỉ: 3.15 tỉ.- DT: 57m, 2 phòng ngủ 1 phòng vệ sinh, phòng khách rộng đẹp, nhà bếp riêng.- nội thất đầy đủ cao cấp, cực kì đẹp...
      Dự án The Botanica, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh
      b
      Cho thuê/bán căn hộ NOVALAND khu sân bay Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng căn hộ Chung cư Central Plaza - 91 Phạm Văn Hai, 3 phòng ngủ, 97 m2, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 97 m2 52,58 triệu/m2
      Cần bán căn hộ Central Plaza, đường Phạm Văn Hai, P. 3, Q. Tân Bình, đối diện Chợ Phạm Văn Hai.DT: 97 mét vuông, gồm 3 PN, 2 phòng tắm và 1 phòng...
      Dự án Central Plaza, Đường Phạm Văn Hai, Phường 3, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà chung cư Khu căn hộ Carillon 3, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 3 tỷ tại Tân Bình

      3 tỷ 65 m2 46,16 triệu/m2
      căn hộ chung cư Carillon 3 - Hoàng Hoa Thám - Tân Bình.DT: 65 mét vuông - 2 phòng ngủ - 2 phòng vệ sinh, tặng nội thất luxury.Lầu...
      Dự án Carillon 3, Đường Hoàng Hoa Thám, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 90 m2, giá 2,5 tỷ tại Quận Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      2.5 tỷ 90 m2 27,78 triệu/m2
      Cần bán ngay chung cư Phúc Yên 1, Phan Huy Ích, Tân Bình.- DT: 90m. 2 PN, 2 phòng vệ sinh.- Tầng trung, view thoáng mát,- Khu vực trung tâm, tiện...
      Dự án Chung cư Phúc Yên, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ Khu phức hợp Sài Gòn Airport Plaza, 2 phòng ngủ, 95 m2, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 95 m2 49,48 triệu/m2
      Chuyên bán & cho thuê căn hộ chung cư Thành phố Hồ Chí Minh Airport Plaza 1 - 2 - 3 PN.L/H 0931 176 ***.* Căn 1 PN, DT 59m2, giá 3.35 tỉ - 3.6 tỉ.*...
      Dự án Sài Gòn Airport, Đường Bạch Đằng, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhà chung cư Khu chung cư Bàu Cát II, 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 2,5 tỷ tại Tân Bình

      2.5 tỷ 66 m2 37,88 triệu/m2
      bán nhanh chung cư Bàu Cát 2 Q. Tân Bình.DT: 66m2, 2 phòng ngủ, PK, 2 nhà vệ sinh, bếp, SHR chính chủ, hỗ trợ khách vay NH.giá 2 tỉ 500.gọi ...
      Dự án Bàu Cát II, Phường 10, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà riêng 5 tầng, 107 m2, mặt tiền 4m tại Đường Đồng Đen - Tân Bình, giá 13,2 tỷ

      13.2 tỷ 107 m2 123,37 triệu/m2
      Chính chủ Bán căn hộ dịch vụ đường Đồng Đen - Bàu Cát, P14, TB. DT 4,5x23m 5 tầng hợp đồngT 35tr giá 13,2 tỉ.+ Vị trí gần ngay MT đường, trước nhà HXT...
      Đường Đồng Đen, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà 98 m2 tại Đường Nguyễn Thái Bình - 12 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 98 m2 117,35 triệu/m2
      Cần bán nhanh hẻm xe hơi đường Nguyễn Thái Bình khu K300, P. 12, Tân Bình nhà mới đẹp ở liền.DT: 4.9*20.Giá: 11.5 tỉ.SHR công chứng ngay đc.Đường trường...
      Đường Nguyễn Thái Bình, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà shr 4 tầng, 77 m2 tại Đường Bàu Cát - 14 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 77 m2 123,38 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay nhà hẻm xe hơi khu Bàu Cát P.14 Tân Bình - DT: 4.5x17m nhà nở hậu phong thủy- Hiện trạng nhà 1 trệt 3 lầu mới, dọn vô ở ngay-...
      Đường Bàu Cát, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà 5 tầng, 66 m2, mặt tiền 4m tại Đường Cống Lở - 15 - Tân Bình, giá 7,9 tỷ

      7.9 tỷ 66 m2 119,7 triệu/m2
      + Khu dân trí cao, hẻm 9m cực đẹp có vỉa hè 2 bên. Hàng xóm toàn cán bộ, công chức, chủ doanh nghiệp thành đạt, sống tình cảm, thân thiện vui vẻ. Ở rồi...
      Đường Cống Lở, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà riêng 5 tầng, 100 m2 tại Đường Huỳnh Lan Khanh - 2 - Tân Bình, giá 15,7 tỷ

      15.7 tỷ 100 m2 157 triệu/m2
      Bán nhà khu căn biệt thự Hồng Long đường Huỳnh Lan Khanh, P. 2, Q. Tân Bình.- Vị trí khu VIP sân bay, khu bảo vệ 24/7, có 30 căn duy nhất, đường nội bộ...
      Đường Huỳnh Lan Khanh, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà shr 3 tầng, 100 m2 tại Đường Phạm Văn Bạch - 15 - Tân Bình, giá 8,4 tỷ

      8.4 tỷ 100 m2 84 triệu/m2
      (Mã Số 37) (Tân Bình).Chủ gấp bán giảm tiếp 100 tr, giá chào mới 8.4 tỉ.hẻm ô tô thông thẳng một trục - cách MT Phạm Văn Bạch 25m - Sổ vuông như tờ A4 -...
      Đường Phạm Văn Bạch, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà riêng sổ đỏ 2 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường Cộng Hòa - 4 - Tân Bình, giá 14,9 tỷ

      14.9 tỷ 100 m2 149 triệu/m2
      Hẻm 6m ngay P4 Công Hòa Tân Bình 2 lầu 100 mét vuông giảm 3.1 tỉ còn 14.9 tỉ.+ Vị trí ngay công viên Hoàng Văn Thụ cách sân bay chỉ 3 ph đường Thăng...
      Đường Cộng Hòa, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà riêng 2 tầng, 70 m2 tại Đường Hoàng Văn Thụ - 4 - Tân Bình, giá rẻ

      Thỏa thuận 70 m2
      Nhà đẹp đường Hoàng Văn Thụ trung tâm Q. Tân Bình khu vực ít nhà bán.Hẻm 6 mét - vị trí KD mua bán.Nhà 1 trệt 1 lầu, 2 PN, 2  nhà vệ sinh, nhà ở...
      Đường Hoàng Văn Thụ, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 66 m2 tại Đường Nguyễn Phúc Chu - Tân Bình, giá 7,4 tỷ

      7.4 tỷ 66 m2 112,13 triệu/m2
      - Giá mở bán 7,4 tỉ thỏa thuận mạnh.- Nhà mới 4 tầng. Hẻm 5m. oto ngủ trong nhà. Hướng Đông.- Gần MT. Hẻm thẳng 1 trục. Nhà gần chợ, trường học, siêu...
      Đường Nguyễn Phúc Chu, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!