Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 8.190 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà chung cư 2 phòng ngủ, 57 m2, giá 3 tỷ tại Đường Phổ Quang - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      3 tỷ 57 m2 52,64 triệu/m2
      Tôi cần bán nhanh căn hộ chung cư 1 phòng ngủ + 1 căn hộ The Botanica 104 Phổ Quang, Q. Tân Bình.- DT: 57m2.- đc thiết kế 1  phòng ngủ lớn...
      The Botanica, 104, Đường Phổ Quang, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà chung cư 3 phòng ngủ, 139 m2, giá 6,3 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      6.3 tỷ 139 m2 45,33 triệu/m2
      Bán chung cư cao cấp Sky Center đường Phổ Quang Q. Tân Bình. Hoặc cho thuê Sky Center.Vị trí đắc địa, thuận tiện giao thông.Nhà mới, view đẹp, an ninh và...
      Dự án Sky Center, Đường Phổ Quang, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán căn chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 4,09 tỷ tại Quận Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      4.09 tỷ 70 m2 58,43 triệu/m2
      giá chỉ: 4.090 tỉ - thỏa thuận CHO KHÁCH THIỆN CHÍ- DT: 70 mét vuông thiết kế 2 phòng ngủ 2 toilet logia rộng - hướng view xịn - full nội...
      Dự án Botanica Premier, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh
      B
      Căn Hộ Novaland Khu Sân Bay Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Khu chung cư Bàu Cát II, 2 phòng ngủ, 55 m2, giá 2,19 tỷ

      2.19 tỷ 55 m2 39,82 triệu/m2
      Cần bán chung cư lô F căn hộ Bàu Cát 2.Tầng 3, yên tĩnh, an ninh.nội thất xịn xò 3 sao.Để lại nội thất dính tường.Nhà đã sửa chữa nâng cấp rất kĩ từ...
      Dự án Bàu Cát II, Đường Ni Sư Huỳnh Liên, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ chung cư Chung cư The Harmona, 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 3 tỷ tại Quận Tân Bình

      3 tỷ 76 m2 39,48 triệu/m2
      Dư nền cần san nhượng lại chung cư The Harmona Tân bình. DT: 76m2. 2 phòng ngủ. tặng full nt đẹp. Chỉ cần sách va li vào ở. giá 3 tỉ ( ĐÃ CÓ SỔ)...
      Dự án The Harmona, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư Khu căn hộ Sky Center, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 75 m2 48 triệu/m2
      Cần tiền chính chủ cho ra đi gấp căn hộ chung cư Sky Center. DT: 75m2. 2 phòng ngủ, ntcb. giá: 3.6 tỉ. LH: 0915 770 ***hỗ trợ xem nhà nhanh.
      Dự án Sky Center, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà chung cư Khu căn hộ The Botanica, 3 phòng ngủ, 98 m2, giá 5,85 tỷ tại Tân Bình

      5.85 tỷ 98 m2 59,7 triệu/m2
      giá: 5.85 tỉ bao hết phí, căn hộ góc view Nam.căn hộ cao cấp The Botanica - CĐT Novaland.Đ/C: 104 Phổ Quang, P. 2, Q. Tân Bình, TP. Sài Gòn.- full nội ...

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Khu căn hộ Botanica Premier, 36 m2, giá 2,1 tỷ tại Tân Bình

      2.1 tỷ 36 m2 58,34 triệu/m2
      Tôi cần bán nhanh căn office-tel Botanica Premier Novaland mặt đường Hồng Hà, hotline Mr. Việt 0965 645 ***.Thông tin chung cư:+ DT 36 mét vuông...
      Dự án Botanica Premier, Đường Hồng Hà, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn Khu căn hộ Sky Center, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 3,65 tỷ tại Quận Tân Bình

      3.65 tỷ 75 m2 48,67 triệu/m2
      Chủ cần tiền nện cần bán gắp căn hộ chung cư Sky Center, Đường Phổ Quang, P. 2, Q. Tân Bình, Thành phố Hồ Chí Minh.DT: 75m, 2 phòng ngủ,...
      Dự án Sky Center, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ Khu căn hộ Botanica Premier, 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 4,35 tỷ tại Tân Bình

      4.35 tỷ 69 m2 63,05 triệu/m2
      Giá chỉ: 4.350 tỉ.nội thất đầy đủ như hình đăng đính kèm bên dưới, làm để ở nên toàn nội thất xịn.Thiết kế 2 PN, 2  toilet, 69m2. căn hộ góc.Ban...
      N
      Căn Hộ Cao Cấp Novaland Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng căn chung cư Khu căn hộ The Botanica, 2 phòng ngủ, 57 m2, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 57 m2 56,15 triệu/m2
      Cần bán căn hộ cao cấp The Botanica, Q. Tân Bình.DT: 57 mét vuông, 2 phòng ngủ.Tiện ích: hồ bơi, fitness, yoga, siêu thị tiện lợi, khuôn viên...
      Dự án The Botanica, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp chung cư Khu căn hộ Botanica Premier, 1 phòng ngủ, 42 m2, giá 2,69 tỷ

      2.69 tỷ 42 m2 64,05 triệu/m2
      căn hộ góc nội thất xịn xò giá siêu mềm chỉ 2.690 tỉ nhận nhà liền tạiTại căn hộ cao cấp Botanica PremierDT: 42m2 thiết kế 1 phòng ngủ riêng...
      Dự án Botanica Premier, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn chung cư Tổ hợp Republic Plaza, 50 m2, giá 2,1 tỷ tại Quận Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      2.1 tỷ 50 m2 42 triệu/m2
      bán nhanh chung cư tại cao ốc Republic Plaza, Tân Bình.đc: 18E Đ. Cộng Hòa, P. 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh.- DT: 50 mét vuông; đầy đủ nội thất.-...
      Dự án Republic Plaza, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ Chung cư The Harmona, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,58 tỷ tại Tân Bình

      2.58 tỷ 70 m2 36,86 triệu/m2
      Tôi cần bán ngay CH The Harmona Đường Trương Công Định Q. Tân Bình, DT 70 mét vuông, giá 2 tỉ 58, nhà có sẵn ở ngay, gọi ngayCC: 0784 212 ***...
      Dự án The Harmona, Đường Trương Công Định, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ chung cư Căn hộ Park Legend, 3 phòng ngủ, 88 m2, giá 6,8 tỷ tại Quận Tân Bình

      6.8 tỷ 88 m2 77,28 triệu/m2
      - Cần bán cần bán căn hộ chung cư Park Legend, Hoàng Văn Thụ, Tân Bình.- DT: 88 mét vuông.- căn hộ góc, 3 PN và 2  nhà vệ sinh.- logia...
      Dự án Park Legend, Đường Hoàng Văn Thụ, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán căn chung cư Khu chung cư Bàu Cát II, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,7 tỷ tại Tân Bình

      2.7 tỷ 70 m2 38,58 triệu/m2
      Cần bán gấp căn hộ Bàu Cát II, tọa lạc trên đường Ni Sư Huỳnh Liên và Hồng Lạc, P. 10, Q. Tân Bình, Hồ Chí Minh.- DT chung cư: 70m2, 2 PN, 2...
      Dự án Bàu Cát II, Đường Ni Sư Huỳnh Liên, Phường 10, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nền đất 80 m2, mặt tiền 3m tại Đường Đồng Đen - 12 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 80 m2 81,25 triệu/m2
      Siêu phẩm - siêu hiếm!Đồng Đen - Bàu Cát - Tân Bình.+ 80 mét vuông đất, 3,9m x 20,45m.+ Sổ vuông đét, công nhận đủ, không 1 lỗi lầm.+ Tiện ích bao...
      Đường Đồng Đen, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn chung cư Căn hộ Park Legend, 2 phòng ngủ, 63 m2, giá 3,95 tỷ tại Quận Tân Bình

      3.95 tỷ 63 m2 62,7 triệu/m2
      Cần bán căn hộ Park Legend, đường Hoàng Văn Thụ, ngay góc Phạm Văn Hai, đối diện công viên Hoàng Văn Thụ.DT tim tường 63m, gồm 2 PN, 1 phòng tắm, và phòng...
      Dự án Park Legend, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!