Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 8.190 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Khu căn hộ Carillon Apartment, 2 phòng ngủ, 86 m2, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 86 m2 41,87 triệu/m2
      Cần bán căn hộ Carillon 3 Hoàng Hoa Thám P. 13 Tân Bình.- DT: 86 mét vuông thiết kế 2 phòng ngủ 2 WC, phòng khách và bếp nhà mới, logia thoáng...
      Dự án Carillon Apartment, Đường Hoàng Hoa Thám, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ Khu căn hộ Carillon Apartment, 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 3,7 tỷ tại Quận Tân Bình

      3.7 tỷ 74 m2 50 triệu/m2
      Cần chuyển sang căn 3 phòng ngủ nên bán ngay chung cư cao cấp Carillon 1, đường Hoàng Hoa Thám, Q. Tân Bình- DT: 74m2 có 2  phòng ngủ,...
      Dự án Carillon Apartment, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn chung cư Khu căn hộ Botanica Premier, 2 phòng ngủ, 75 m2, thỏa thuận

      Thỏa thuận 75 m2
      đc: 108 Phổ Quang, P. 2, Tân Bình, TP. Hồ Chí Minh.- DT: 75m2,2  phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh, logia thoáng mát.- full nội thất siêu đẹp và cao...
      Botanica Premier, 108, Đường Hồng Hà, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ chung cư Khu căn hộ Sky Center, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 2,35 tỷ tại Quận Tân Bình

      2.35 tỷ 75 m2 31,34 triệu/m2
      Chính chủ kẹt tiền cần bán nhanh căn hộ Sky Center số 5B Phổ quang,phường 2,quận Tân Bình,HCMChủ đầu tư Hưng ThịnhKhu vực sân bay -thuận...
      Dự án Sky Center, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà chung cư Khu căn hộ Sky Center, 3 phòng ngủ, 97 m2, giá 4,9 tỷ tại Tân Bình

      4.91 tỷ 97 m2 50,52 triệu/m2
      - Tin nổi bật BDS.- Xem nhà mua gọi ngay: 0909 507 ***Duy Minh).- Chủ bán nhanh căn hộ cao cấp Sky Center, Tân Bình, TP Sài Gòn.- DT 97 mét ...
      Dự án Sky Center, Đường Phổ Quang, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán căn Chung cư The Harmona, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 3 tỷ tại Quận Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      3 tỷ 75 m2 40 triệu/m2
      - Chính chủ gửi bán căn hộ chung cư The Harmona MT Trương Công Định Tân Bình- DT 75m2, 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh. Tầng cao, thoáng mát, ...
      The Harmona, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn chung cư Khu căn hộ Sky Center, 3 phòng ngủ, 97 m2, giá 5,2 tỷ tại Quận Tân Bình

      5.2 tỷ 97 m2 53,61 triệu/m2
      Cần bán nhanh chung cư Sky Center Tân Bình. 97m, 3 phòng ngủ, Full NT giá: 5,2 tỉ.Tiện ích: Có hồ bơi, siêu thị, nhà giữ trẻ, fitness, spa, khuôn...
      Dự án Sky Center, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ Khu căn hộ The Botanica, 1 phòng ngủ, 57 m2, giá 3 tỷ tại Quận Tân Bình

      3 tỷ 57 m2 52,64 triệu/m2
      Chuyển công tác nên tôi cần bán ngay căn hộ chung cư The Botanica MT Phổ Quang. Gần sân bay & công viên Gia Định, thiết kế thông thoáng, chất lượng...
      Dự án The Botanica, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp chung cư 1 phòng ngủ, 33 m2, giá 990 triệu tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      990 triệu 33 m2 30 triệu/m2
      Cơ hội nhà ở cho giới trẻ, chung cư Cộng Hòa, Tân Bình dưới 1 tỉ, chỉ cần 99 tr nhận nhà ở ngay.------------------- giá dưới 1 tỉ / căn (Giá thực...
      Đường Nguyễn Đức Thuận, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư 3 phòng ngủ, 132 m2, giá 3,5 tỷ tại Quận Tân Bình

      3.5 tỷ 132 m2 26,52 triệu/m2
      chính chủ cần bán nhanh căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 3WC!DT 132m2, thiết kế rộng rãi , tầng 8Giá 3,5ty thỏa thuận !!!!KDC đầy đủ tiện ích: hồ...
      Chung cư Phúc Yên, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn Khu căn hộ The Botanica, 1 phòng ngủ, 98 m2, giá 6 tỷ tại Quận Tân Bình

      6 tỷ 98 m2 61,23 triệu/m2
      Do chuyển hướng KD nên cần bán nhanh căn nhà phố thương mại shophouse The Botanica Novaland nằm trên MT Phổ Quang:+ DT: 98 mét vuông bao gồm 1...
      Dự án The Botanica, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư Khu căn hộ Carillon Apartment, 2 phòng ngủ, 86 m2, giá 3,59 tỷ

      3.59 tỷ 86 m2 41,75 triệu/m2
      Cần bán căn hộ Carillon 3 Hoàng Hoa Thám P. 13 Tân Bình.- DT: 86 mét vuông thiết kế 2 phòng ngủ 2  toilet, phòng khách và bếp nhà mới,...

      Cần bán ngay căn hộ Khu căn hộ Carillon Apartment, 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 4,55 tỷ tại Tân Bình

      4.55 tỷ 95 m2 47,9 triệu/m2
      bán ngay căn hộ chung cư Carillon 1 Tân Bình.- đc: 171A Hoàng Hoa Thám P. 13 Tân Bình.- 95 mét vuông, 3 phòng ngủ, 2 toilet (giá 4 tỉ...
      Carillon Apartment, 171A, Đường Hoàng Hoa Thám, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán chung cư Khu căn hộ The Botanica, 1 phòng ngủ, 53 m2, giá 2,9 tỷ tại Quận Tân Bình

      2.9 tỷ 53 m2 54,72 triệu/m2
      Do sắp đi Mỹ cần thu tiền về nên tôi cần bán ngay căn The Botanica nằm trên MT đường Phổ Quang. Gần sân bay & công viên Gia Định, thiết kế thông thoáng, đã...
      Dự án The Botanica, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán căn Khu căn hộ Botanica Premier, 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 3,8 tỷ tại Tân Bình

      3.8 tỷ 74 m2 51,36 triệu/m2
      giá chỉ từ 3.8 tỉ căn hộ Botanica Premier (CĐT NOVALAND).- DT: 74 mét vuông, ngăn 2 PN, 2 WC view rất thoáng mát, full nội thất.- Nằm sát cạnh sân...
      Dự án Botanica Premier, Đường Hồng Hà, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh
      U
      Nguyễn Thị Thảo Uyên Hơn 1 năm trước

      Bán căn hộ chung cư Khu căn hộ The Botanica, 2 phòng ngủ, 57 m2, giá 3 tỷ tại Quận Tân Bình

      3 tỷ 57 m2 52,64 triệu/m2
      Tôi cần bán nhanh chung cư 2  phòng ngủ tại cao ốc The Botanica - Tân Bình - DT: 57m, 2 phòng ngủ, 1 toilet nội thất đầy đủ.- giá: 3...
      Dự án The Botanica, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Khu căn hộ Botanica Premier, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 70 m2 54,29 triệu/m2
      Tôi cần bán căn 2  phòng ngủ dự án chung cư cao cấp Botanica Premier của CĐT Novaland nằm trên MT đường Hồng Hà, gần sân bay.Nhà đã thiết kế nội ...
      Dự án Botanica Premier, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng chung cư Khu căn hộ Botanica Premier, 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 74 m2 51,36 triệu/m2
      Bán chung cư Botanica Premier ( CĐT NOVALAND )Giá: 3.8 tỉ nhận nhà ngay view hồ bơi thoáng mát - DT: 74m2, ngăn 2 PN, 2  nhà vệ sinh view rất thoáng...
      Botanica Premier, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!