Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 8.190 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 1 tầng, 60 m2 tại Đường Tân Trụ - 12 - Tân Bình, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 60 m2 75 triệu/m2
      BÁN NHÀ Hẻm , Tân Trụ , P. 15 , Tân Bình -DT 4x15 (60 mét vuông ) -Giá : 4ty550-Kết Cấu : 1 trệt 1 lầu , 2 PN , 2 nhà  nhà vệ sinh , 1 Phòng...
      Đường Tân Trụ, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, mặt tiền 6m tại Đường Nguyễn Thái Bình - Tân Bình, giá 14 tỷ

      14 tỷ 0 m2
      - Chính chủ gửi bán: căn nhà phố hẻm ôtô thông của đường Nguyễn Thái Bình, P. 12, Q. Tân Bình.- DT: 103,7 mét vuông (ngang 6m nở hậu 7m dài 15m5).-...
      Đường Nguyễn Thái Bình, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhà sổ riêng 2 tầng, 52 m2 tại Đường Thăng Long - 4 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 3,26 tỷ

      3.26 tỷ 52 m2 62,7 triệu/m2
      CHÍNH CHủ, bán nhà Thăng Long, p4, Tân Bình. Gần CV Hoàng văn Thụ, vòng xoay Lăng Cha Cả, sân vận động quân khu 752m²(4x13). 1 trệt 2 lầu 4 PN, 3 nhà vs Giá...
      Đường Thăng Long, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà riêng 3 tầng tại Đường Nguyễn Trọng Tuyển - 1 - Tân Bình, giá rẻ

      Thỏa thuận 0 m2
      Bán nhà hẻm 343 Nguyễn Trọng Tuyển, P. 1, Tân Bình.- DT: 47,61m2 (3,9 x 12,2m).- giá: thương lượng.- Kết cấu: 1 trệt, 2 lầu, 4  phòng ngủ, 5 WC.-...
      Hẻm 343, Đường Nguyễn Trọng Tuyển, Phường 1, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhà sổ riêng 3 tầng tại Đường 1 - 1 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 0 m2
      Siêu phẩm Q. Tân Bình DT 56.7m2.Thông tin chi tiết:DT: 56,7m2 (14 x 4,05) nở hậu nhẹ Sinh Lộc - không gian thoáng đãng, đón nhiều ánh sáng tự nhiên.đc nhà...
      Đường 1, Phường 1, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 51 m2 tại Đường Cách Mạng Tháng Tám - 5 - Tân Bình, giá 8,7 tỷ

      8.7 tỷ 51 m2 170,59 triệu/m2
      hẻm xe hơi CMT8 Tân Bình - 4mx14m - 4 tầng BTCT - vừa ở vừa KD - nhỉnh 8 tỉ.* Mô tả:Kết cấu: 1 trệt, 3 lầu BTCT. Gồm 4 phòng ngủ, 5 phòng vệ ...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 5, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà sổ hồng riêng 3 tầng, 42 m2, mặt tiền 3m tại Đường Lạc Long Quân, thỏa thuận

      Thỏa thuận 42 m2
      - Nhà nằm vị trí đường Lạc Long Quân, P. 8, Tân Bình.- DT: 44 mét vuông (3,5m x 12,6m) Bao gồm trệt, 2 lầu, 3 PN, 3  phòng vệ sinh,...Hẻm 5m có...
      Đường Lạc Long Quân, Phường 8, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà đẹp 2 tầng, 53 m2, mặt tiền 3m tại Đường Trần Văn Quang - 10 - Tân Bình, giá 7,9 tỷ

      7.9 tỷ 53 m2 149,06 triệu/m2
      bán ngay nhà Tân Bình 53m2, 2 tầng, hẻm xe hơi giá 7.9 tỉ.- DT 53m2, ngang 3.2/4m, dài 14.5m.- Nhà 1 trệt 1 lầu, 3 PN, 2  nhà vệ sinh, logia phơi...
      Đường Trần Văn Quang, Phường 10, Tân Bình, Hồ Chí Minh
      B
      Bán Gấp Nhà Trần Văn Quang Tân Bình. Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng căn nhà 3 tầng, 62 m2, mặt tiền 4m tại Đường Phan Huy Ích - 15 - Tân Bình, giá rẻ

      Thỏa thuận 62 m2
      Hẻm 7 chỗ tránh - nhà 3 tầng khu dân trí - chủ xây tâm huyết nội thật đẹp sang trọng.Phan Huy Ích, P. 15, Tân Bình.Mô tả:- Giá: 3 tỉ (gặp trực tiếp chủ...
      Đường Phan Huy Ích, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà riêng 1 tầng, mặt tiền 3m tại Đường Phạm Văn Bạch - Tân Bình, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 0 m2
      đc: Số 133/ Phạm Văn Bạch, P. 15, Q. Tân Bình, Hồ Chí Minh.Tổng DT: 68m2 (3,8m x 8,6m).Hướng chính hướng Tây Bắc, đón gió hướng Đông Nam thông...
      Số 133/, Đường Phạm Văn Bạch, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà sổ hồng riêng 3 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Đường Bàu Cát - Tân Bình, giá tốt

      Thỏa thuận 50 m2
      Bán nhà gấp Bàu Cát P. 14 Q. Tân Bình.- Vị trí hẻm ô tô 5m vào tận nhà. KDC đông đúc an ninh. Con đường sầm uất.- DT: 4,5 x 11m. Công nhận đủ 50m2.- Kết...
      Đường Bàu Cát, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà 4 tầng, 120 m2, mặt tiền 6m tại Đường Âu Cơ - 9 - Tân Bình, giá 16,5 tỷ

      16.5 tỷ 120 m2 137,5 triệu/m2
      Chỉ 16.5 tỉ mua ngay HXT giáp Lữ Gia.- DT 6x20m.- Kết cấu: 1 hầm, 1 trệt, 3 lầu, sân thượng.- Có sân vườn rộng rãi.- giá: 16.5 tỉ TL.
      254/, Đường Âu Cơ, Phường 9, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà 4 tầng, 72 m2 tại Đường Nguyễn Đức Thuận - 13 - Tân Bình, thỏa thuận

      Thỏa thuận 72 m2
      * Kết cấu nhà 4 tầng mới Đã Hoàn Công đủ, khu nhà đẹp an ninh gần MT tầm 15m, giáp nhà ga T3 đang làm, đối diện Etown, sát Sân bay, khu bàn cờ lớn cực...
      Đường Nguyễn Đức Thuận, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 3 tầng, 106 m2, mặt tiền 5m tại Đường Phạm Phú Thứ - Tân Bình, giá 13 tỷ

      13 tỷ 106 m2 122,65 triệu/m2
      Nhà giảm chào còn 13 tỉ.Khu vip Bàu Cát, ngang gần 6m hiếm có, 106m2, căn biệt thự mini.106m2 (5.7m x 19m) 3 tầng - sổ vuông đẹp.P. 11 Tân Bình.Mô tả:-...
      Đường Phạm Phú Thứ, Phường 11, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà riêng 1 tầng, 185 m2 tại Đường Hồng Hà - 10 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 18,8 tỷ

      18.8 tỷ 185 m2 101,63 triệu/m2
      * Chính chủ cần bán nhà trệt, lửng đang cho thuê ổn định tiếp giáp Khu Bàu Cát, trường Đại học Văn Hiến, ResGreen Tower.- DTKV 8,5x22m vuông tứ cạnh. CN...
      Đường Hồng Hạc, Phường 10, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà 3 tầng, 60 m2 tại Đường Cách Mạng Tháng Tám - 5 - Tân Bình, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 60 m2 113,34 triệu/m2
      Bán 2MT hẻm ô tô Cách Mạng Tháng 8, Tân Bình.- DT: 3,6 x 17m.- DT đất 60 mét vuông.- Kết cấu 3 tầng.- Vị trí hẻm ô tô, hẻm sau nhà rộng 2m cực...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 5, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà shr 5 tầng, 120 m2, mặt tiền 6m tại Đường Lạc Long Quân - Tân Bình, giá 16,5 tỷ

      16.5 tỷ 120 m2 137,5 triệu/m2
      Chỉ 16.5 tỉ mua ngay HXT 730/10A Lạc Long Quân, P9, Tân Bình. Giáp Lữ Gia.- DT 6x20m.- Kết cấu: 1 hầm, 1 trệt, 3 lâu, sân thượng.- Có sân vườn rộng rãi.-...
      730/10A, Đường Lạc Long Quân, Phường 9, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà riêng 2 tầng tại Đường Út Tịch - 4 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 0 m2
      Thông tin mô tả.Chú 9 kẹt tiền cần bán ngay nhà Út Tịch, P4, Tân Bình.- Vị trí: Cách đường Út Tịch 10m, cách đường Hoang Sa 20m, cách phòng công chứng số 4...
      Đường Út Tịch, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!