Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 8.190 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 56 m2, mặt tiền 4m tại Đường Ba Vân - 14 - Tân Bình, giá 9 tỷ

      9 tỷ 56 m2 160,72 triệu/m2
      * Chủ định cư nước ngoài, nên bán nhà mới để lại toàn bộ nội thất gỗ cao cấp xịn xò khu Bàu Cát.- DT: 4x14m (Sổ vuông vắn, không lỗi phong thủy).- Kết cấu:...
      Đường Ba Vân, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà shr 2 tầng, 80 m2, hướng Nam tại Đường Vân Côi - 7 - Tân Bình, giá 8,3 tỷ

      8.31 tỷ 80 m2 103,75 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố đường Vân Côi, P. 7, Q. Tân Bình.- 5 x 12, công nhận 80 mét vuông.- Trệt, lầu, 2 PN, 2  nhà vệ sinh.Nhà mới sửa, đẹp lung...
      Đường Vân Côi, Phường 7, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà đẹp 3 tầng, 240 m2, mặt tiền 8m tại Đường Trường Sơn - 2 - Tân Bình, giá 33 tỷ

      33 tỷ 240 m2 137,5 triệu/m2
      căn biệt thự villa sân bay. Đi bộ 5 ph ra sân bay Tân Sơn Nhất.Hướng đi Q1; Q3 chỉ 10 ph. Q Phú Nhuận chỉ 3 ph.Gần BV Tâm Anh. Sát bên Công viên Hoàng Văn...
      Đường Trường Sơn, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt tiền 198 m2 tại Đường Cách Mạng Tháng Tám - 4 - Tân Bình, giá 15 tỷ

      15 tỷ 198 m2 75,76 triệu/m2
      Khu vip Út Tịch Cộng Hoà K300 thông Trường Chinh - Bàu Cát 2MT KD tốt giá chỉ 7.68 tỉ Tiện cho thuê xây mới 9x22 hoặc có thể bán phân lô: 9x10, 9x12, 4x9,...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 297 m2 tại Đường Lê Văn Sỹ - 1 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 74 tỷ

      74 tỷ 297 m2 249,16 triệu/m2
      Chính chủ ngộp bank giảm mạnh hơn 10 tỉ!Cần bán ngay ngôi nhà phố thương hiệu đường Lê Văn Sỹ, P. 1, Q. Tân Bình.- DT: 9x33m.- Hiện trạng: 2 lầu. CTXD:...
      Đường Lê Văn Sỹ, Phường 1, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 2 tầng, 101 m2, mặt tiền 4m tại Đường Phan Sào Nam, giá 17,5 tỷ

      17.5 tỷ 101 m2 173,27 triệu/m2
      ngôi nhà phố KD Phan Sào Nam, khu víp Tân Bình, DT lớn 101m2, ngang khủng gần 5m, sổ nở hậu tài lộc, ngay khu chợ vải, chỉ 17.5 tỉ thỏa thuận.* Do gần 3...
      Đường Phan Sào Nam, Phường 11, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt tiền 4 tầng, 280 m2, mặt tiền 8m tại Đường Ngô Bệ - 13 - Tân Bình, giá 39,9 tỷ

      39.9 tỷ 280 m2 142,5 triệu/m2
      Nhà 2 MT trước sau Ngô Bệ, P. 13, Q. Tân Bình.DT: 8*35m.Kết cấu: Trệt + 4 lầu.Đang có thu nhập 120tr/tháng.Vị trí: Sát ngay đường Cộng Hòa (cách chỉ 20m)...
      Đường Ngô Bệ, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố 5 tầng, 120 m2, mặt tiền 5m , giá 24 tỷ

      24 tỷ 120 m2 200 triệu/m2
      Bán hotel MT Nguyễn Minh Hoàng. P12 Tân Bình, vị trí cực đẹp đường bàn cờ khu K300.DT: 5,2 x 21m, 120 mét vuông.KC: Hầm + 5 lầu sân thượng, thang máy,...
      Đường Nguyễn Minh Hoàng, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt tiền 7 tầng, 130 m2 tại Đường Sầm Sơn - 4 - Tân Bình, giá 30 tỷ

      30 tỷ 130 m2 230,77 triệu/m2
      Tòa Building giảm 6 tỉ - MT khu sân bay - đường Sầm Sơn P. 4 Tân Bình _ giá 30 tỉ.- DT: 8m x 17m, công nhận 130m2.- Kết cấu: Hầm 7 tầng, có thang máy. diện ...
      Đường Sầm Sơn, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 3,7 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      3.7 tỷ 71 m2 52,12 triệu/m2
      sang nhượng căn 2 phòng ngủ giá siêu mềm.căn hộ chung cư 2 phòng ngủ full NT như hình tại Botanica Premier.- Vị trí trung tâm, di chuyển...
      Dự án Botanica Premier, Đường Hồng Hà, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh
      N
      Phòng Chuyển Nhượng Novaland Hơn 1 năm trước

      Bán gấp căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 3,55 tỷ tại Quận Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      3.55 tỷ 69 m2 51,45 triệu/m2
      bán ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh rộng 69 mét vuông tại căn hộ cao cấp Botanica Premier Hồng Hà sát sân bay...
      Dự án Botanica Premier, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng 299 m2 tại Đường Phạm Văn Hai - 3 - Tân Bình, thỏa thuận

      Thỏa thuận 299 m2
      Nhà Kế Bên Chợ Phạm Văn Hai, Thông Nguyễn Bặc, Hoàng sa, Trường SaGần lê Văn Sỹ, Hoàng Văn Thụ …..Vị trí Trung Tâm, Thuận Tiện Di chuyển Q1, Q3, Tân Phú,...
      Đường Phạm Văn Hai, Phường 3, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà riêng 60 m2 tại Đường Ba Vân - 14 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 7,3 tỷ

      7.3 tỷ 60 m2 121,67 triệu/m2
      - - Đất trống tiện xây mới, hẻm xe hơi thông thoáng, tại hẻm 449 Trường Chinh P. 14 Q. Tân Bình, kế bên Bàu Cát, hẻm thông 80 Ba Vân ngay gần công viên Ba...
      Hẻm 80, Đường Ba Vân, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà đẹp 5 tầng, 100 m2, mặt tiền 4m tại Đường Ngô Thị Thu Minh - Tân Bình, giá 14 tỷ

      14 tỷ 100 m2 140 triệu/m2
      HTB31.ĐC: Ngô Thị Thu Minh P. 2 Tân Bình.DT 4x25m.Kết cấu: Trệt, 3 lầu, sân thượng, 4 phòng ngủ (2  phòng ngủ Master), 5 nhà vệ sinh,...
      Đường Ngô Thị Thu Minh, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà riêng 3 tầng, 24 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Hồng Đào - Tân Bình, giá 3,85 tỷ

      3.85 tỷ 24 m2 160,42 triệu/m2
      hẻm ô tô thông - pháp lí sổ chuẩn nhà đẹp ở ngay - khu hiếm nhà bán.+ Hiện trạng 1 trệt 2 lầu BTCT mỗi tầng logia.+ Sổ nở hậu tài lộc, pháp lí chuẩn...
      Đường Nguyễn Hồng Đào, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà shr 1 tầng, 84 m2 tại Đường Nhất Chi Mai - 13 - Tân Bình, giá 8,9 tỷ

      8.9 tỷ 84 m2 105,96 triệu/m2
      - Cần bán nhanh ngôi nhà cấp 4 phù hợp với ai mua xây mới.- DT: 3.6 x 23m, vuông sổ, công nhận 84m2.- Hiện trạng: nhà c4, tiện xây mới, có thể xây cao...
      Đường Nhất Chi Mai, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà riêng sổ đỏ 3 tầng, 25 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Hồng Đào, giá 3 tỷ

      3 tỷ 25 m2 120 triệu/m2
      NHÀ 2 LẦU - KHU BÀU CÁT - HẺM 6M XE TẢI - NGANG 5M - 2 phòng ngủ LỚN - 3 phòng vệ sinh - GIÁ 3 tỉ 9 TL.P. 14, Tân Bình.Hiện trạng 1 trệt 2 lầu...
      Đường Nguyễn Hồng Đào, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà đất 6 tầng, 52 m2 tại Đường Cách Mạng Tháng Tám - 7 - Tân Bình, giá 6,75 tỷ

      6.75 tỷ 52 m2 129,81 triệu/m2
      - Khu V. I. P hẻm 1025 Cách Mạng Tháng Tám P. 7 Q. Tân Bình. Khu Cư Xá Tự Do hiếm nhà bán giá rẻ nhất. hẻm ô tô né nhau, đường thông thoáng. Khu dân trí...
      Hẻm 1025, Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 7, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!