Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 8.190 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 7 tầng, 300 m2 tại Đường Bạch Đằng - 2 - Tân Bình, giá 52 tỷ

      52 tỷ 300 m2 173,34 triệu/m2
      Bán nhà căn hộ dịch vụ đường Bạch Đằng P2 Q. Tân Bình.DT 10X30M.KC Hầm 7lầu.HĐT 400 tr/ tháng giá 52 tỉ DT 10x30m công nhận đủ 300 m²Kết cấu hầm 7 lầu...
      Đường Bạch Đằng, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà riêng sổ đỏ 2 tầng, 38 m2 tại Đường Trần Văn Quang - 10 - Tân Bình, giá 2,07 tỷ

      2.07 tỷ 38 m2 54,48 triệu/m2
      Nhà hẻm Trần Văn Quang thông qua Âu Cơ, Lạc Long Quân.Hẻm xe máy 1 sẹc rộng 3.7m.diện tích sử dụng 70m2 (ngang 3.8*10m) kết cấu 1 trệt 1 lầu có...
      Đường Trần Văn Quang, Phường 10, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà 4 tầng, 70 m2 tại Đường Phổ Quang - 2 - Tân Bình, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 70 m2 150 triệu/m2
      Bán nhà hẻm ô tô 6 mét đường Phổ Quang, P2, Tân Bình,Tp Tp HCM. Cách MT 50 mét. Gần công viên Gia Định, căn hộ chung cư Nova Land.- DT: 4,1 x18m, kết...
      Đường Phổ Quang, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà riêng 3 tầng, 65 m2 tại Đường Lạc Long Quân - 10 - Tân Bình, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 65 m2 104,62 triệu/m2
      Cần tiền bán ngay Nhà đường Lạc Long Quan . P10. Q tân Bình+ Dt: 4 X15 =61 mét vuông ( Nở Hậu)+ Nhà Đúc : 1trệt +3 Lầu +sân thượng+Gần chợ Tân Bình...
      Đường Lạc Long Quân, Phường 10, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhà sổ hồng riêng 3 tầng, 55 m2 tại Đường Bình Giã - 12 - Tân Bình, giá 2,85 tỷ

      2.85 tỷ 55 m2 51,82 triệu/m2
      + Đường Bình Giã - P. 12 - Tân Bình+ DT: 55,2m² (4,6Mx12M)+ giá: 2Tỷ850 (thỏa thuận)+ Kết Cấu: Nhà 1 Trệt - 2 Lầu - 4 PN - 3 WC + Gần Công Viên Bình Giã,...
      Đường Bình Giã, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà riêng 3 tầng, 71 m2 tại Đường Nguyễn Cảnh Dị - 4 - Tân Bình, giá 7,9 tỷ

      7.9 tỷ 71 m2 111,27 triệu/m2
      Bán Nhà Hẻm đường Nguyễn Cảnh Dị. P4. Tân Bình,HCM .Nhà đẹp nằm trong Khu Sân Bay cực kỳ an ninh .DT: 4,2 x 17m (CN 71 mét vuông) vuông vắn.Kết Cấu:...
      Đường Nguyễn Cảnh Dị, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà đẹp 2 tầng, 117 m2 tại Đường Nguyễn Hồng Đào - 14 - Tân Bình, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 117 m2 89,75 triệu/m2
      - Vị trí: Khu Sang, tri thức. Đường nhựa 6M hẻm sạch đẹp, an ninh, yên tĩnh, oto vào tận nhà... không buôn bán lấn chiếm, ồn ào.- Ngay trung tâm khu Bàu...
      Đường Nguyễn Hồng Đào, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà sổ hồng riêng 2 tầng, 53 m2, mặt tiền 4m tại Đường Huỳnh Văn Nghệ, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 53 m2 81,14 triệu/m2
      hẻm ô tô 1/ Huỳnh Văn Nghệ 43mz/53mz, 4mx 10.8m, nhỉnh 4tỉ,P 15, Tân Bình. + Mô tả chi tiết- hẻm ô tô 1/ - vô ở ngay -...
      Đường Huỳnh Văn Nghệ, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 6 tầng, 210 m2 tại Đường Hoàng Văn Thụ - 4 - Tân Bình, giá 69,8 tỷ

      69.8 tỷ 210 m2 332,39 triệu/m2
      - Vị trí : Ngay gần góc ngã 4 Hoàng Văn Thụ - Út tịch. Khu vực tập trung nhiều tòa nhà văn phòng, chi nhánh NH rất sang trọng và lịch sự. Xung quanh có rất...
      Đường Hoàng Văn Thụ, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt tiền 8 tầng, 195 m2, mặt tiền 7m tại Đường Phổ Quang - Tân Bình, giá 55 tỷ

      55 tỷ 195 m2 282,06 triệu/m2
      bán ngay Toà nhà phố Đường Phổ Quang, P.2, Q. Tân Bình - DT : 7.5m x 26m . CN : 195 mét vuông . diện tích sử dụng : khoảng 1.000m2- Kết cấu : Hầm...
      Đường Phổ Quang, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhà phố 2 tầng, 125 m2, mặt tiền 7m tại Đường Ni Sư Huỳnh Liên - 10 - Tân Bình, giá 12,2 tỷ

      12.2 tỷ 125 m2 97,6 triệu/m2
      (B1801)- Ngang bề thế 7m nở hậu, dài 16m- nhà phố đường, toàn xây căn biệt thự, văn phòng công ty. Đi bộ ra công viên Bàu Cát, gần Vinmart, có bãi gửi...
      Đường Ni Sư Huỳnh Liên, Phường 10, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố 5 tầng tại Phường 14 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 28 tỷ

      28 tỷ 0 m2
      bán nhanh căn nhà phố đường đẹp Trương Công Định, P. 14, Q. Tân Bình.- DT: 5.1x22m vuông đẹp. DTCN 111.6M2- Kết cấu: Nhà 5 lầu + sân thượng. Nhà có thang...
      Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà phố 9 tầng, 200 m2 tại Đường Cộng Hòa - 12 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 90 tỷ

      90 tỷ 200 m2 450 triệu/m2
      Bán toà nhà văn phòng MT thương hiệu và thương mại , cộng hoà P. 12 Q. tân bình - DT : 10 x 20m - CN 200m2- Kết cấu : 1 hầm - 9 tâng - hợp đồng thuê : 400...
      Đường Cộng Hòa, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 110 m2, mặt tiền 4m tại Đường Phan Huy Ích, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 110 m2 122,73 triệu/m2
      Bán nhà MT Phan Huy Ích, P.15, Q. Tân Bình, trệt, 2 lầu, ST, Khu vực đầy tiện ích, khu trung tâm cạnh Siêu Thị Emart 2, cách sân bay 15 ph phù hợp KD sầm...
      Đường Phan Huy Ích, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà mặt phố 72 m2 tại Đường Nguyễn Minh Hoàng - 12 - Tân Bình, giá 17,5 tỷ

      17.5 tỷ 72 m2 243,06 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay nhà 3 MT KD cộng hoà khu k300- Vị trí đắc địa, khu KD buôn bán, văn phòng,- DT: 4x18, vuông vắn- Góc 3 MT đẹp- pháp lý: Nhà chính...
      Đường Nguyễn Minh Hoàng, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt phố 1 tầng, 90 m2 tại Đường Hồng Lạc - 10 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 90 m2 116,67 triệu/m2
      GIẢM 3 tỉ, MT Hồng Lạc Tân Bình DT(5.7 x 18), Đường 10m. Nhỉnh 10 tỉ.MT KD - GIÁP Q10 - 90 mét vuông - NGANG GẦN 6M - HƠN 10 tỉ - SỔ CỰC ĐẸP.Mô tả:-...
      Đường Hồng Lạc, Phường 10, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt phố 3 tầng tại Đường Thăng Long - 4 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 26 tỷ

      26 tỷ 0 m2
      - Bán ngôi nhà phố: 39 đường Thăng Long, P. 4, Q. Tân Bình, Thành phố Hồ Chí Minh- DT đất: 5.2m x 21.8m (nở hậu 5.5m), DT đất đc công nhận: 116.63 m²-...
      Đường Thăng Long, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà phố 5 tầng, 88 m2 tại Đường Hoàng Hoa Thám - 13 - Tân Bình, giá 17,5 tỷ

      17.5 tỷ 88 m2 198,87 triệu/m2
      Bán nhà phố khu nhà ga T3 - Hoàng Hoa Thám, P. 13, Tân Bình.- Vị trí rất đẹp, đoạn KD buôn bán sầm uất. Vị trí vàng trong làng nhà ga T3, tiềm năng và giá...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh
      G
      Nhà Phố Đẹp Sài Gòn Hơn 1 năm trước

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!