Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 8.190 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà đẹp 4 tầng, 40 m2, mặt tiền 3m tại Đường Nguyễn Trọng Tuyển, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 40 m2 162,5 triệu/m2
      - Kết cấu: Trệt 2 Lầu Sân Thượng- DT: 3.7x10m nở hậu- hẻm ô tô vào đc- Khu an ninh, yên tĩnh, mua về thích hợp để ở- Gần chợ, sát MT đường, hẻm thông- Giá...
      Đường Nguyễn Trọng Tuyển, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà shr 4 tầng, 70 m2, mặt tiền 4m tại Đường Huỳnh Văn Nghệ - 15 - Tân Bình, giá 6,79 tỷ

      6.79 tỷ 70 m2 97 triệu/m2
      + Hẻm nhựa 10m cực đẹp, ô tô đậu ngày/đêm.+ Nhà chính chủ 1 đời, sát MT, khu toàn VP công ty.+ Đi chuyển Huỳnh Văn Nghệ, Phan Huy Ích, Phạm Văn Bạch, Tân...
      Đường Huỳnh Văn Nghệ, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà 4 tầng, 63 m2 tại Phố Lý Thường Kiệt - 9 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 8,8 tỷ

      8.81 tỷ 63 m2 139,69 triệu/m2
      (ẢNH THẬT -TIN THẬT - giá CHÍNH CHỦ)- Vị trí tuyệt vời: hẻm xe hơi 373 huyền thoại. Thông ra Lạc Long Quân, Lý Thường Kiệt. Ngay Chợ Tân Bình, BV Thống...
      Đường Lý Thường Kiệt, Phường 9, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà 2 tầng, 28 m2, mặt tiền 3m tại Đường Nguyễn Sỹ Sách - 15 - Tân Bình, giá 3,29 tỷ

      3.29 tỷ 28 m2 117,5 triệu/m2
      3.29 tỉ - NGUYỄN SỸ SÁCH -TRƯỜNG CHINH- NHÀ ĐẸP - HẺM THÔNG - SÁT MT ĐƯỜNG-2 TẦNG - 28M2( 3.5X 8M)- KHU DÂN TRÍ - TIỄN ÍCH ĐẦY ĐỦ +Sát MT, gần Trường...
      Đường Nguyễn Sỹ Sách, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà 5 tầng, 60 m2 tại Đường Hoàng Hoa Thám - 13 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 60 m2 125 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhà với nhiều tiện ích tại khu vực gần Hoàng Hoa Thám - Khu K300, P13, Tân Bình. Vị trí thuận lợi, chỉ vài bước chân đến chợ Hoàng Hoa...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà đẹp 2 tầng, 52 m2 tại Phường 3 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 1,43 tỷ

      1.43 tỷ 52 m2 27,5 triệu/m2
      Cô Tư bán nhà hẻm ô tô đường Phạm Văn Hai, P. 3, Tân Bình.DT 52m.Giá 1 tỉ 430 tr.Kết cấu 1 trệt, 2 lầu, 3 PN, 2  phòng vệ sinh, phòng khách, khu ...
      Phường 3, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhà shr 2 tầng, 56 m2, mặt tiền 4m tại Phường 10 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 56 m2 116,08 triệu/m2
      #NHÀ_MỚI_Ở_NGAY #HẺM_XE_HƠI VÀO NHÀ -TIỆN KD - GẦN BÀU CÁT 2 56 mét vuông CHỈ NHỈNH 6T - DT 4.3x14 - vị trí giáp Bàu Cát 2 , sát mt Lạc Long Quân -...
      Phường 10, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà đất 1 tầng, 52 m2 tại Đường Hoàng Văn Thụ - 4 - Tân Bình, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 52 m2 46,16 triệu/m2
      *Vị trí:- Đường Hoàng Văn Phụ, P. 4, Tân Bình - Sát Hai MT Đường Nguyễn Thái Bình/Hoàng Văn Thụ- Gần Gong Cha Nguyễn Thái Bình*Mô tả:- DT: 52m²( ngang 4 x...
      Đường Hoàng Văn Thụ, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà đẹp mặt tiền 6m tại Đường Âu Cơ - 10 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 8,99 tỷ

      8.99 tỷ 0 m2
      Mô tả:- Nhà chính chủ lâu đời chưa qua đầu tư, khu ít nhà bán.- DT: 110.2m2, 6.55x16, nở hậu 7.4m.- Nhà HXT thông ra Trần Văn Quang, Ni Sư Huỳnh Liên.- Nhà...
      Đường Âu Cơ, Phường 10, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà 4 tầng, 71 m2 tại Đường Tứ Hải - 6 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 5,95 tỷ

      5.95 tỷ 71 m2 83,81 triệu/m2
      Mô tả:+ Vị trí: Đường Tứ Hải, giáp Q. 10, khu Bắc Hải, gần công viên Lê Thị Riêng, gần chợ, siêu thị, trường học...+ Kết cấu: 1 trệt, 2 lầu, sân thượng, 6...
      Đường Tứ Hải, Phường 6, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà 1 tầng, 49 m2 tại Đường Nguyễn Thái Bình - 12 - Tân Bình, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 49 m2 51,03 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà đang cho thuê đường ô tô Nguyễn Thái Bình - P. 12 - Tân Bình, đường thông tứ hướng, gần đường Hoàng Văn Thụ - vòng xoay Lăng Cha Cảgiá...
      Đường Nguyễn Thái Bình, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà sổ riêng 2 tầng, 64 m2 tại Đường Đồng Đen - 11 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 64 m2 84,38 triệu/m2
      Mô tả:- Nhà 64m2, 4.2x15.1.- Nhà trệt lầu, nhà cũ tiện xây mới, khu toàn nhà cao tầng.- Nhà HXT thông ra Đồng Đen, Phan Sào Nam.- Nhà thật bán thật goi là...
      Đường Đồng Đen, Phường 11, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà đẹp 3 tầng, 66 m2 tại Đường Đồng Đen - 14 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 2,69 tỷ

      2.69 tỷ 66 m2 40,76 triệu/m2
      Hàng mua đầu tư, đang cho thuê 25 tr/tháng Vị trí : đường hẻm 2 ô tô tải Đồng Đen - P. 14 - Tân Bình, gần chợ gần khu Bàu Cátgiá 2tỷ690 có thỏa thuận- DT...
      Đường Đồng Đen, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà 3 tầng, 50 m2 tại Đường Nguyễn Minh Hoàng - 13 - Tân Bình, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 50 m2 150 triệu/m2
      bán nhanh nhà Nguyễn Bá Tuyển khu K300 Tân Bình, Tp Tp HCM. Sang Trọng, an ninh cực tốt. - Vị trí ; khu vực siêu vip K300 thông ra Hoàng Hoa Thám, P. 12,...
      Đường Nguyễn Minh Hoàng, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 3 tầng, 52 m2 tại Đường Nguyễn Hồng Đào - 14 - Tân Bình, giá 8 tỷ

      8 tỷ 52 m2 153,85 triệu/m2
      - Chủ có việc cần bán nhà trước tết, ngôi nhà vị trí cực an ninh, khu Bàu Cát sang trọng, dân trí cao, lịch sự, an ninh, văn minh, sạch sẽ.- DT: Công nhận...
      Đường Nguyễn Hồng Đào, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà 5 tầng, 50 m2 tại Đường Trần Mai Ninh - 12 - Tân Bình, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 50 m2 150 triệu/m2
      - Chính chủ kẹt tiền, cần bán nhanh ngôi nhà ở hẻm ô tô 6M đường Trần Mai Ninh P. 12 Q. Tân Bình, hẻm thẳng đẹp cách MT đường 30M, oto đi thoải mái. hẻm...
      Đường Trần Mai Ninh, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà riêng 2 tầng, 70 m2 tại Đường Nguyễn Sỹ Sách - 15 - Tân Bình, giá 2,58 tỷ

      2.58 tỷ 70 m2 36,86 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhà đường Nguyễn Sỹ Sách, P. 15, Tân Bình.Vị trí: Nguyễn Sỹ Sách, P15, Tân Bình, Hẻm 1/ nằm gần các tiện ích về đêm tiện buôn bán hoặc KD...
      Đường Nguyễn Sỹ Sách, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà đẹp 3 tầng, 92 m2, mặt tiền 4m tại Đường Âu Cơ - 10 - Tân Bình, giá 8,8 tỷ

      8.81 tỷ 92 m2 95,66 triệu/m2
      GẤP BÁN NHÀ TÂN BÌNH, Hẻm 5m ÂU CƠ- 92 mét vuông, 3 TẦNG XỊN, 8  phòng ngủ- GIÁ HƠN 8 tỉ- Đã HOÀN CÔNG.+ Kết cấu : Nhà lô góc 2 MT mới đẹp, 1...
      Đường Âu Cơ, Phường 10, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!