Thông tin mô tả
Hẻm 4m Nguyễn Hồng Đào - trệt lửng 1 lầu - 4
========================
(Kết bạn Za. Lo) 0962 728 *** * Em Đức Chuyên - Tân - Phú để theo dõi những
Giá: 5,85 Tỷ
Diện tích: 57 m2
Giá/m2: 102,63 Triệu/m2
679857
Mua bán
Hẻm 4m Nguyễn Hồng Đào - trệt lửng 1 lầu - 4
========================
Đức Chuyên Tân Bình - Tân Phú
Đường Nguyễn Thái Bình, Phường 4, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
75 tỷ
162 m2
Đường Ni Sư Huỳnh Liên, Phường 10, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
2,9 tỷ
21 m2
Đường Bạch Đằng, Phường 2, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
2,2 tỷ
55 m2
Mặt tiền 1504B (131/5) Hồng Lạc, P. Bảy Hiền
9,9 tỷ
40 m2