Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 8.190 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà đẹp 2 tầng, 18 m2, mặt tiền 3m tại Phố Lý Thường Kiệt - Tân Bình, giá 1,99 tỷ

      1.99 tỷ 18 m2 110,56 triệu/m2
      LÝ THƯỜNG KIỆT, TÂN BÌNH SÁT Q. 10, 3M X 6M, GIÁ CHỈ 1.99 tỉ, SHR.+ Nhà nhỏ đẹp ở liền có kết cấu 1 trệt 1 lầu . + Hẻm ba gác tới nhà, ô tô cách chỉ 2 ngôi...
      Đường Lý Thường Kiệt, Phường 8, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà đẹp 2 tầng, mặt tiền 3m tại Đường Huỳnh Văn Nghệ - Tân Bình, giá 3,48 tỷ

      3.48 tỷ 0 m2
      Nhà bán đường Huỳnh Văn Nghệ P. 15 Tân Bình, DT: 3.5 x 8.4m, đúc 1 trệt 1 lầu, nhà có 2 PN, 2 phòng vệ sinh nhà gần chợ Bảo Ngọc Tú, gần trường học,...
      Đường Huỳnh Văn Nghệ, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà riêng 1 tầng, 50 m2 tại Đường Trần Thái Tông - 15 - Tân Bình, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 50 m2 70 triệu/m2
      Nhà: 1 trệt 1 lầu đúc btct gồm PK, Bếp, 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh.Đang cho sinh viên thuê 7tr .Hẻm rộng trước nhà 4.5mSổ nở hậu, không lộ...
      Đường Trần Thái Tông, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh
      N
      Nguyễn Thị Mỹ Ngọc Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà 3 tầng, 70 m2 tại Đường Nguyễn Sỹ Sách - 15 - Tân Bình, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 70 m2 78,58 triệu/m2
      hẻm xe hơi 1 Sát MT Nguyễn Sỹ Sách Tân Bình 70m, 3 Tầng, Hoàn Công đủ, Sổ vuông vắn, Nhỉnh 5 tỉ TLMô tả:+ Thiết kế 1 trệt 2 lầu, BTCT.+ Gồm 4 PN, có 1...
      Đường Nguyễn Sỹ Sách, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà 1 tầng, 17 m2 tại Phường 5 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 17 m2 147,06 triệu/m2
      Mô tả:+ Nhà khu vực trung tâm Tân Bình, vài bước ô tô chạy bước thêm chút là ra MT CMT8, Hoàng Sa và Trường Sa, gần BV Thống Nhất+ Kết cấu 1 trệt 1 lầu gồm...
      Phường 5, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà riêng 4 tầng, 28 m2, mặt tiền 4m tại Đường Bùi Thế Mỹ - Tân Bình, giá 3 tỷ

      3 tỷ 28 m2 107,15 triệu/m2
      Nhà 4 tầng ngay phương 10 Bùi Thế Mỹ 28  mét vuông.Hoàn công đầy đủ,tiện ích công năng ,hẻm thông, cách một căn ra MT.Nhà kết cấu 4 tầng BTCT,1...
      Đường Bùi Thế Mỹ, Phường 10, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà phố 6 tầng, 114 m2, mặt tiền 6m tại Đường Nguyễn Thái Bình, giá 18,5 tỷ

      18.5 tỷ 114 m2 162,29 triệu/m2
      * Chính chủ bán toà nhà căn hộ dịch vụ 2 MT trước sau đường Nguyễn Thái Bình, P. 4, Q. Tân Bình.- DT 6m x 19m.- Công nhận 114 mét vuông.- Kết cấu...
      Đường Nguyễn Thái Bình, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà mặt phố 6 tầng, 138 m2, mặt tiền 6m tại Đường Huỳnh Văn Nghệ, giá 15 tỷ

      15 tỷ 138 m2 108,7 triệu/m2
      Bán nhà phố đường Huỳnh Văn Nghệ, P15, Tân Bình.DT 6 x 23m vuông.Kết cấu 1 trệt 5 lầu.Đường trước nhà 16m, vị trí đẹp có vỉa hè thuận tiện KD, đậu xe thoải...
      Đường Huỳnh Văn Nghệ, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà phố 5 tầng, 103 m2, mặt tiền 4m tại Đường Võ Thành Trang - Tân Bình, giá 13,88 tỷ

      13.88 tỷ 103 m2 134,76 triệu/m2
      + Chính chủ gấp bán nhà đẹp MT Đường KD Võ Thành Trang - Ngay ngã 4 Bàu Cát - Võ thành Trang - Phạm Phú Thứ - Ngay Trung tâm Tân Bình+ Vị trí KD đắc địa...
      Đường Võ Thành Trang, Phường 10, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt tiền 5 tầng, 144 m2 tại Đường Bàu Cát - 14 - Tân Bình, giá 50 tỷ

      50 tỷ 144 m2 347,23 triệu/m2
      Tòa nhà văn phòng ngang 8m MT Bàu Cát Đôi, P. 14, Tân Bình. Xây mới hầm 7 tầng - giá giảm từ 53tỉ về 50 tỉ (TL).- Đường hiện hữu 30m, trục chính thông tứ...
      Đường Bàu Cát Đôi, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 72 m2, mặt tiền 4m tại Đường Bàu Cát - Tân Bình, giá 12,9 tỷ

      12.9 tỷ 72 m2 179,17 triệu/m2
      Cần bán ngay ngôi nhà MT đường Bàu Cát 7, gần đường Đồng Đen, khu Bàu Cát Tân Bình đường thông nhau ô bàn cờ Bàu Cát 1-2-3-4-5-6-7-8Gần chợ, gần công...
      Đường Bàu Cát 7, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà mặt phố 4 tầng, 228 m2 tại Đường Nguyễn Trọng Lội - 4 - Tân Bình, giá 28 tỷ

      28 tỷ 228 m2 122,81 triệu/m2
      - Vị trí gần Sân bay, gần công viên Hoàng Văn Thụ..- Kết nối các tuyến đường như Trường Sơn, Hoàng Văn Thụ, Cộng Hoà, Nguyễn Văn trỗi... Giao thông cực kỳ...
      Đường Nguyễn Trọng Lội, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố 1 tầng, 130 m2, mặt tiền 5m tại Đường Lạc Long Quân, giá 20 tỷ

      20 tỷ 130 m2 153,85 triệu/m2
      MT Lạc Long Quân, Tân Bình, 20 tỉ, 130m2.DT: 5,5 x 27m.nhà c4, cũ nát. Tiện xây mới.một căn duy nhất tại MT Lạc Long Quân. Gần chợ vải Tân Bình.Thông số...
      Đường Lạc Long Quân, Phường 11, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt phố 6 tầng, 85 m2, mặt tiền 4m tại Phường 2 - Tân Bình, giá 18 tỷ

      18 tỷ 85 m2 211,77 triệu/m2
      bán nhanh tòa căn hộ dịch vụ MT gần Lê Văn Sỹ, Tân Bình.- Vị trí đẹp gần sân bay, trường học, khu KD... Dễ cho thuê.- DT: 4.3x19m.- Kết cấu: 6 tầng...
      Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt phố 3 tầng, 182 m2, mặt tiền 8m tại Đường Thích Minh Nguyệt - Tân Bình, giá 34 tỷ

      34 tỷ 182 m2 186,82 triệu/m2
      + chính chủ xoắn bán giảm tận đáy 3 tỉ _ giá mới 34 tỉ _ thu nhập 30 tr/ 1 tháng.+ Khu vip sân bay _ MT đường _ sát vách Phổ Quang _ Bạch Đằng, Trường Sơn.+...
      Đường Thích Minh Nguyệt, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt tiền 2 tầng, 93 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Minh Hoàng, giá 19 tỷ

      19 tỷ 93 m2 204,31 triệu/m2
      MT KD vip - khu vực đậu đỗ ôtô ngày đêm!DT 93 mét vuông, 2 tầng, 4.8x19.4m, P. 12 Q. Tân Bình.+ Kết cấu: Nhà 1 trệt 1 lửng, nhà cũ tiện xây mới.+ Vị...
      Đường Nguyễn Minh Hoàng, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhà phố 3 tầng, 69 m2, mặt tiền 4m tại Đường Tân Xuân - Tân Bình, giá 24,9 tỷ

      24.9 tỷ 69 m2 360,87 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn nhà phố đường Tân Xuân, P. 8, Q. Tân Bình - khu KD vải chợ Tân Bình.- Vị trí nhà rất đẹp, gần ngã 3 sầm uất đi ra đường Lạc Long...
      Đường Tân Xuân, Phường 8, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà mặt phố 7 tầng, 257 m2, mặt tiền 11m , giá 52 tỷ

      52 tỷ 257 m2 202,34 triệu/m2
      Bán tòa nhà VP cao cấp MT Hoàng Hoa Thám - Khu Nhà Ga T3 Tân Bình.Chủ định cư bán nhanh tòa nhà văn phòng, nhà bàn giao trống. pháp lí rõ ràng minh bạch....
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!