Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 8.190 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 4 tầng, 140 m2 tại Đường Đồng Xoài - 13 - Tân Bình, giá 17,2 tỷ

      17.2 tỷ 140 m2 122,86 triệu/m2
      Vị trí khỏi phải bàn, vài bước ra MT, 1 giây đến chợ Hoàng Hoa Thám và nhà ga sân bay T3 đang giải tỏa = tương lai giá trị tăng cao.Nhà BTCT 1 trệt 2 lầu và...
      Đường Đồng Xoài, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhà shr 4 tầng, 65 m2, mặt tiền 4m tại Phố Lý Thường Kiệt - 9 - Tân Bình, giá 8,6 tỷ

      8.6 tỷ 65 m2 132,31 triệu/m2
      bán nhanh giảm tổng 2,5tỉ - nhà mới đẹp 4 tầng BTCT - hẻm 5m ô tô vào nhà - đường Lý Thường Kiệt - P9 Tân Bình - DT 65 mét vuông (4*16,5) - giá chỉ...
      Đường Lý Thường Kiệt, Phường 9, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà sổ hồng riêng 3 tầng, 68 m2 tại Đường Trường Chinh - 13 - Tân Bình, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 68 m2 110,3 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay nhà siêu đẹp 4 tầng đường Trường Chinh P. 13 Tân Bình, Tp TP.HCM. Gần nhà GAT3.- DT: 4.6x17m. Công nhận 68m.- Hiện trạng nhà 1...
      Đường Trường Chinh, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 2 tầng, 38 m2 tại Đường Hoàng Hoa Thám - 13 - Tân Bình, giá 4 tỷ

      4 tỷ 38 m2 105,27 triệu/m2
      Cần bán nhanh ngôi nhà trệt Lầu. Vị trí rất đẹp sát bên MT đường C1. P. 13, Tân Bình, TP.HCM. Gần căn hộ Carilon.DT đất: 3.9 x 10m, nhà có bề ngang rộng...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà shr 5 tầng, 125 m2, mặt tiền 6m tại Đường Đại Nghĩa, giá 17,5 tỷ

      17.5 tỷ 125 m2 140 triệu/m2
      căn hộ chung cư dịch vụ cho thuê khoán 80tr - đang khai thác full 130tr - hẻm ô tô 5m - kế khu Bắc Hải nức tiếng - chủ ngộp bank - diện tích xây ...
      Đường Đại Nghĩa, Phường 6, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 55 m2, mặt tiền 4m tại Đường Ni Sư Huỳnh Liên, giá 11,9 tỷ

      11.9 tỷ 55 m2 216,37 triệu/m2
      CÓ THANG MÁY 450KG_Chính chủ cần bán ngay! nhà 2 mặt hẻm ô tô Ni Sư Huỳnh Liên, nhà như siêu căn biệt thự XEM LÀ THÍCH NGAY***Nhà mới đẹp kiểu căn ...
      Đường Ni Sư Huỳnh Liên, Phường 10, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà riêng 2 tầng, 30 m2, mặt tiền 3m tại Đường Gò Cẩm Đệm - Tân Bình, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 30 m2 123,34 triệu/m2
      Ngay Lạc Long Quân Âu Cơ - chính chủ 1 đời - 30m2 - hẻm rộng thông thoáng gần MT - chỉ 3.7 tỉ.Gò Cẩm Đệm DT: 30m2: Tầng: 2; Ngang: 3.5; Dài: 9; 3.7 tỉ P. 10...
      Đường Gò Cẩm Đệm, Phường 10, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 3 tầng, 178 m2, mặt tiền 7m tại Đường Hồng Hà - 2 - Tân Bình, giá 29 tỷ

      29 tỷ 178 m2 162,93 triệu/m2
      Bán nhà khu vip sân bay Tân Sơn Nhất, ngay đường Hồng Hà - Bạch Đằng, P. 2, Q. Tân Bình.- Khuôn viên: 7,7x26m, nở hậu 7,8m.- Đất công nhận: 178m2.- Kết cấu:...
      Đường Hồng Hà, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh
      Mr Phong ᶜᵒᶰʰᵃ•ᵛᶰ Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 2 tầng, 56 m2 tại Đường Ni Sư Huỳnh Liên - 10 - Tân Bình, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 56 m2 116,08 triệu/m2
      - Chính chủ kẹt tiền, bán nhanh ngôi nhà ở hẻm ô tô đường Ni Sư Huỳnh Liên P. 10 Q. Tân Bình. Hẻm thông.- Hẻm trước nhà 4m.- DT: 4.3m x 13m, vuông ...
      Đường Ni Sư Huỳnh Liên, Phường 10, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà đẹp 2 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lê Văn Sỹ - 1 - Tân Bình, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 50 m2 130 triệu/m2
      Gia đình cần bán nhà hẻm xe hơi 333 Lê Văn Sỹ P. 1 Q. Tân Bình.DT 4.6x11m nở hậu 6m, công nhận 50 mét vuông, nhà trệt 1 lầu.Hẻm rộng thoáng, ô tô...
      333, Đường Lê Văn Sỹ, Phường 1, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 3 tầng, 46 m2, mặt tiền 4m tại Đường Chử Đồng Tử - 7 - Tân Bình, giá 5 tỷ

      5 tỷ 46 m2 108,7 triệu/m2
      Tân Bình - giáp Q. 10 - 46 mét vuông - 3 tầng BTCT - nở hậu tài lộc - chỉ 5 tỉ.Chử Đồng Tử DT: 46 mét vuông; tầng: 3; ngang: 4.2; nở hậu: 5;...
      Đường Chử Đồng Tử, Phường 7, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 2 tầng, 90 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hoàng Hoa Thám, giá 11 tỷ

      11 tỷ 90 m2 122,23 triệu/m2
      Bán nhà hẻm KD đường Hoàng Hoa Thám, P. 12, Tân Bình 4.4x20m nhà 2 tầng giá 10.999 tỉ, 0945 808 *** Cherry.Khu vực vip trung tâm Tân Bình, gần ủy ban nhân...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà shr 6 tầng, 82 m2, mặt tiền 5m tại Phố Lý Thường Kiệt - 9 - Tân Bình, giá 13,99 tỷ

      13.99 tỷ 82 m2 170,61 triệu/m2
      Bán nhà hẻm ô tô ngủ trong nhà Lý Thường Kiệt 82m2 ngang 5m nở hậu thu nhập ổn định 600tr/năm chỉ 13 tỉ hơn.Mô tả:- 2 chiếc 7 chỗ trong nhà.- Nhà 2 mặt...
      Đường Lý Thường Kiệt, Phường 9, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà shr 6 tầng, 96 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Thái Bình - Tân Bình, giá 19 tỷ

      19 tỷ 96 m2 197,92 triệu/m2
      hotel 23 phòng - thang máy.Nguyễn Thái Bình 96m2, 5 tầng, 4/6.2x20m, P. 12, Tân Bình.+ HXT tránh nhau thông 2 tuyến đường lớn.+ 23 PN  toilet khép...
      Đường Nguyễn Thái Bình, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà 4 tầng, 42 m2 tại Đường Bùi Thị Xuân - 3 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 42 m2
      🔱 Kết cấu: 1 trệt, 3 lầu, 5 phòng ngủ, 4 phòng vệ sinh, PK, bếp…✅ Cách MT chỉ một căn✅ Sổ nở hậu, pháp lí chuẩn, công chứng ngay💵 Chỉ 6.X...
      Đường Bùi Thị Xuân, Phường 3, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà sổ riêng 4 tầng, 65 m2, mặt tiền 4m tại Đường Phan Sào Nam - 11 - Tân Bình, giá 7,8 tỷ

      7.8 tỷ 65 m2 120 triệu/m2
      Bán nhà Phan Sào Nam P11, Tân Bình, gần khu Bàu Cát.- DT: 65m2 x 4 tầng, có 6 PN, 5 vệ sinh, sổ nở hậu.- Vị trí trung tâm Tân Bình: Gần Bàu Cát, Đồng Đen,...
      Đường Phan Sào Nam, Phường 11, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà shr 2 tầng, 50 m2 tại Phường 15 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 50 m2 70 triệu/m2
      Hàng hiếm có khó tìm ở Q. Tân BìnhBÁN NHÀ QUA MỸ ĐỊNH CƯ - 50 mét vuông - HẺM oto - NỞ HẬU - 2 TẦNG BTCT - CHỈ 3.X tỉDT ngang 4.5m x13.1m Trần Thái...
      Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà sổ riêng 480 m2 tại Đường Nhất Chi Mai - 13 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 59,5 tỷ

      59.5 tỷ 480 m2 123,96 triệu/m2
      Bán khu nhà đất gồm 2 nhà liên kế, ngang 11,8 m dài 37m, nở hậu, tổng DT theo giấy là 458,5m2, thực tế là 480 m2, hẻm nhựa đường lớn hơn 6m, thông nhiều...
      72/13 - 72/13 A, Đường Nhất Chi Mai, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!