Thông tin mô tả
Cần bán 1 lầu,
Hiện trạng: 1 trệt, lửng, 1 lầu. Đang cho thuê 150 tr/th.
Chủ cần tiền nên muốn
DT 11,5 x 26m.
Vị trí
Giá 79
Giá: 79 Tỷ
Diện tích: 296 m2
Giá/m2: 266,89 Triệu/m2
702278
Mua bán
Cần bán 1 lầu,
Hiện trạng: 1 trệt, lửng, 1 lầu. Đang cho thuê 150 tr/th.
Chủ cần tiền nên muốn
DT 11,5 x 26m.
Vị trí
Giá 79
Trần Lập
Đường Âu Cơ, Phường 10, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
1,8 tỷ
50 m2
78 Đường Ba Vân, Phường 14, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
379 tỷ
2400 m2
78 Đường Ba Vân, Phường 14, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
379 tỷ
2400 m2
Đường Cách Mạng Tháng Tám, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
5 tỷ
30 m2