Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 8.190 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà phố 6 tầng, 360 m2, mặt tiền 12m tại Đường Cửu Long - Tân Bình, giá 62 tỷ

      62 tỷ 360 m2 172,23 triệu/m2
      bất động sản Lê Khương xin trân trọng giới thiệu:Boutique aparment Phố văn hoá 25 Cửu Long, P. 2, Q. Tân Bình, TP Tp Sài Gòn.- DT: 12x30m nở hậu đều...
      25, Đường Cửu Long, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt phố 4 tầng, 72 m2 tại Đường Bàu Cát - 14 - Tân Bình, giá 12,9 tỷ

      12.9 tỷ 72 m2 179,17 triệu/m2
      Nhà MT Bàu Cát số P. 14 Q. Tân Bình - DT : 4x18m - Kết cấu: 1 trệt, 2 lầu sân thượng, nhà mới vô ở ngay- Khu sầm uất thuận tiện KD mọi nghành nghề, đường...
      Đường Bàu Cát 6, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 9 tầng, 200 m2, mặt tiền 10m tại Đường Cộng Hòa - Tân Bình, giá 90 tỷ

      90 tỷ 200 m2 450 triệu/m2
      Bán tòa nhà văn phòng MT thương hiệu và thương mại, Cộng Hòa, P. 12, Q. Tân Bình.- DT: 10 x 20m - CN 200m2.- Kết cấu: 1 hầm - 9 tầng.- hợp đồng thuê: 400...
      Đường Cộng Hòa, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà mặt phố 4 tầng, 64 m2, mặt tiền 4m , giá 10,3 tỷ

      10.3 tỷ 64 m2 160,94 triệu/m2
      Cần bán nhà MTKD đường Võ Thành Trang, P. 11, Tân Bình.DT ngang 4m x 16m kết cấu 1 trệt 2 lầu sân thượng + tum. 5  phòng ngủ 3  phòng vệ sinh....
      Đường Võ Thành Trang, Phường 11, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt phố đẹp 7 tầng, 155 m2, mặt tiền 8m tại Đường Bàu Cát - Tân Bình, giá 54,5 tỷ

      54.5 tỷ 155 m2 351,62 triệu/m2
      * Chính chủ bán tòa Building MT Bàu Cát, P. 1, Q. Tân Bình.- DT: 8,5mx20m.- Công nhận 155m2.- Kết cấu: Hầm + 7 lầu.- Tổng sàn: 1,068m2.- hợp đồngT dự kiến...
      Đường Bàu Cát, Phường 1, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 2 tầng, 222 m2 tại Phường 12 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 45 tỷ

      45 tỷ 222 m2 202,71 triệu/m2
      Vị trí: Ngay ngã tư đoạn đẹp tọa lạc nhiều thương hiệu lớn như The Coffe House...- DT: 15 x 9m,- Kết cấu: 2 tầng.- HĐ thuê: 185 tr / tháng. HĐ còn 3 năm.-...
      Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà phố thương mại shophouse 2 tầng, giá 8,3 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      8.31 tỷ 130 m2 63,85 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh nhà phố thương mại KD siêu LN với 4 MT đường Phổ Quang, Tân Bình trung tâm sân bay siêu đắc địa.DT: 130 mét vuông, căn ...
      Dự án Sky Center, Đường Phổ Quang, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay chung cư 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 3,6 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      3.6 tỷ 69 m2 52,18 triệu/m2
      Bán căn hộ Central Plaza, Q. Tân Bình,Địa 91 đường Phạm Văn Hai, P. 3, Q. Tân Bình.DT 69 mét vuông, 2 phòng ngủ, 2 toilet, giá 3.6 tỉ/căn ...
      Central Plaza, 91, Đường Phạm Văn Hai, Phường 3, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp lô đất sổ riêng 167 m2 tại 10 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 15,2 tỷ

      15.2 tỷ 167 m2 91,02 triệu/m2
      Góc 2MT Đặng Minh Trứ, P10, Tân Bình (gần căn hộ chung cư Bàu Cát 2) Dt: 6.5x21m (nở hậu 10m).DT khuôn viên đất 167m (tách sổ thành 3 căn).Lô 1: Góc 2MT...
      Đường Đặng Minh Trứ, Phường 10, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 3 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Đường Cộng Hòa - 13 - Tân Bình, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 50 m2 144 triệu/m2
      * Ngang 4m mà giá vùng 7 tỉ e vẫn chưa kiếm đc căn thứ 2, ai có chỉ mình với, không có thì mua căn em nè- Vị trí trung tâm Tân Bình, gần Etown, Vin Com, đặc...
      Đường Cộng Hòa, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà sổ hồng riêng 2 tầng, 101 m2 tại Đường Bình Giã - 13 - Tân Bình, giá 9,15 tỷ

      9.15 tỷ 101 m2 90,6 triệu/m2
      - Cần bán ngôi nhà phố MT đường nhựa 6m khu căn biệt thự Bình Giã, P13, Tân Bình, Tp Sài Gòn, hẻm thông.- Vị trí: Hẻm số 3 Bình Giã thông ra đường Bàu...
      Đường Bình Giã, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà riêng 3 tầng, 40 m2, mặt tiền 3m tại Đường Cộng Hòa - 13 - Tân Bình, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 40 m2 172,5 triệu/m2
      * giá 6.9 tỉ có xứng đáng?- Vị trí trung tâm Tân Bình, gần Eown, Vin Com, đặc biệt là nhà ga T3 đang hoàn thiện phía trong sân bay- DT nhỏ thôi nhưng vuông ...
      Đường Cộng Hòa, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà sổ hồng riêng 2 tầng, 70 m2, mặt tiền 4m tại Đường Đồng Xoài - 13 - Tân Bình, giá 8 tỷ

      8 tỷ 70 m2 114,29 triệu/m2
      - DT: 70m.- Kết cấu: Trệt 1 Lầu.- Nhà sơn sửa lại rất mới, BTCT kiên cố vào là ở đc ngay, có thể xây lên cao tầng cho thuê văn phòng.- Hẻm nhựa 5m oto ra...
      Đường Đồng Xoài, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà sổ riêng 2 tầng, 16 m2, mặt tiền 4m tại Đường Cách Mạng Tháng Tám, giá 2,49 tỷ

      2.5 tỷ 16 m2 155,63 triệu/m2
      Nhà đẹp CMT8, 2 phòng ngủ, 2 toilet 1 trệt 1 lầu.Phòng khách, bếp. Hẻm thông thoáng.Khu vực trung tâm Tân Bình, gần MT CMT8, Hoàng Sa và Trường...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 5, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn chung cư 1 phòng ngủ, 44 m2, giá 2,05 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      2.05 tỷ 44 m2 46,6 triệu/m2
      bán ngay căn hộ cao cấp Cộng Hòa Garden, số 20 đường Cộng Hòa, P. 12, Q. Tân Bình.- DT 44 mét vuông, 1 PN, 1 phòng vệ sinh, phòng...
      Dự án Cộng Hòa Garden, Đường Cộng Hòa, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt tiền 2 tầng, 102 m2, mặt tiền 4m tại Đường Phổ Quang - Tân Bình, giá 14 tỷ

      14 tỷ 102 m2 137,26 triệu/m2
      - Vị trí siêu đẹp! Đường Phổ Quang, P. 2, Tân Bình. Cách sân bay 500m. Tuyến đường thương mại KD sầm uất. Vị trí khan hiếm không có nhiều nhà bán.- DT: 4.5...
      Đường Phổ Quang, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 4 tầng, 90 m2 tại Đường Cộng Hòa - 4 - Tân Bình, giá 16 tỷ

      16 tỷ 90 m2 177,78 triệu/m2
      Nhà chính chủ cần bán nhanh ngôi nhà đường Cộng Hòa P. 4 Q. Tân Bình - DT : 4.5x20m - Kết cấu: 1 trệt, 3 lầu đúc BTCT , nhà mới vô ở ngay.- Đường rộng...
      Đường Cộng Hòa, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà sổ riêng 5 tầng, 56 m2 tại Đường Ni Sư Huỳnh Liên - 10 - Tân Bình, giá 10,6 tỷ

      10.6 tỷ 56 m2 189,29 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay nhà góc 2 MT khu Bàu Cát, Tân Bình- DT : 4x14m, vuông vắn- Kết cấu : 5 lầu- Nhà xây để ở nên cực kì tỉ mỉ trau chuốt từ thiết kế...
      Đường Ni Sư Huỳnh Liên, Phường 10, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!