Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 8.190 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn biệt thự 4 tầng, 145 m2, giá 19 tỷ tại Đường Âu Cơ - 14 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      19 tỷ 145 m2 131,04 triệu/m2
      - Tôi chính chủ cần bán ngay resort của gia đình siêu với nội thất đầy đủ cao cấp.- Nhà tôi có vị trí tại trục đường huyết mạch Âu Cơ trung tâm Q. Tân...
      Đường Âu Cơ, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà riêng 3 tầng, 36 m2 tại Đường Nguyễn Thái Bình - 12 - Tân Bình, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 36 m2 113,89 triệu/m2
      * Chính chủ cần bán ngôi nhà gần ngay ngã tư Bảy Hiền, P12, Tân Bình.- DTKV 6,8m x 5,6m. CN 36 mét vuông. Hướng Đông Tứ Trạch.- Kết cấu 3 tầng kiên...
      Đường Nguyễn Thái Bình, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà 215 m2 tại Đường Phạm Phú Thứ - 11 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 215 m2
      Siêu Phẩm căn biệt thự 215 mét vuông ( 9x24 ) Giữa Trung Tâm TP.HCMKhu Nhà Giàu Cạnh Khu Bàu CátGần Đồng Đen, Bàu Cát, Trương Công Định, Lạc Long...
      Đường Phạm Phú Thứ, Phường 11, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà riêng 5 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Nghĩa Phát, giá 5,99 tỷ

      5.99 tỷ 0 m2
      CHỦ NGỘP - 8 tỉ GIẢM CÒN 5.99 tỉ TLKHU BẮC HẢI - TÂN BÌNH - 5 TẦNG 6 phòng ngủ - DT 4.2 x 12.5 - vuông vắn + Gần CMT8, công viên Lê Thị Riêng. + Nhà...
      Đường Nghĩa Phát, Phường 6, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà phố 3 tầng, 597 m2 tại Đường Bành Văn Trân - 7 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 68 tỷ

      68 tỷ 597 m2 113,91 triệu/m2
      - THÔNG TIN THẬT- GIÁ CHÍNH CHỦ- HIẾM: NHÀ DT LỚN CÒN SÓT LẠI TT Q. TÂN BÌNH - GIÁ CHỦ CHÀO: 68 tỉ ( thỏa thuận TRỰC TIẾP)khoảng 100 TR/ mét vuông -...
      Đường Bành Văn Trân, Phường 7, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt phố 3 tầng, 50 m2, mặt tiền 10m tại Đường Phạm Văn Hai, giá 21,2 tỷ

      21.2 tỷ 50 m2 424 triệu/m2
      bất động sản Lê Khương xin trân trọng giới thiệu:nhà phố thương mại shophouse 2 MT Phạm Văn Hai, P. 5, Q. Tân Bình, TP Thành phố Hồ Chí Minh.- DT:...
      Đường Phạm Văn Hai, Phường 5, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 4 tầng, 45 m2, mặt tiền 4m tại Phường 10 - Tân Bình, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 45 m2 115,56 triệu/m2
      Gấp Bán Nhà Hẻm 4 M TN Hồng Lạc Tân Bình 45m²- Ngang 4,2 m x 4 Tầng Hoàn Công Đủ nhỉnh 5 tỉ Mô tả:Khu phân lô, cực an ninh, tiện KD online,.. ngay ngã 4...
      Phường 10, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà phố 7 tầng, 160 m2 tại Đường Bàu Cát - 14 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 23 tỷ

      23 tỷ 160 m2 143,75 triệu/m2
      Bán hotel Bàu Cát 1. F14. Q Tân Bình - DT: 8x14m. Đúc 1 trệt 6 lầu - Có 24 phòng. Thu nhập 150tr/tháng- Đường 12m thông có lề- Thích Hợp: Làm căn hộ dịch ...
      Đường Bàu Cát 1, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà đất 4 tầng, 52 m2, mặt tiền 4m tại Đường Cộng Hòa - 12 - Tân Bình, giá 6,1 tỷ

      6.1 tỷ 52 m2 117,31 triệu/m2
      - DT đất 52 mét vuông.- Nhà đúc 1trệt 3lầu.- Gồm 3p ngủ, 1p thờ, giếng trời, sân thượng rộng để máy giặt phơi đồ, cây cảnh. Dưới trệt bếp, phòng...
      Đường Cộng Hòa, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà 4 tầng, 40 m2, mặt tiền 3m tại Đường Nhất Chi Mai - 13 - Tân Bình, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 40 m2 170 triệu/m2
      P.13 TÂN BÌNH - NHẤT CHI MAI - HẺM 6M - NHÀ MỚI 4 TẦNG BTCT - 40m² - GIÁ 6.8 tỉ………………………Mô tả: - Vị trí: Thông Cộng Hòa, Nhất Chi Mai, đường nối Trần Quốc...
      Đường Nhất Chi Mai, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh
      H
      Nguyễn Thị Thu Hương Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố 7 tầng, mặt tiền 6m tại Đường Cộng Hòa - 4 - Tân Bình, giá 21 tỷ

      21 tỷ 0 m2
      - Vị trí siêu đẹp! MT Cộng Hòa, P. 4, Tân Bình! Cách sân bay 700m, công viên Hoàng Văn Thụ - bùng binh Lăng Cha Cả 300m. Khu vực tập trung nhiều building...
      Đường Cộng Hòa, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà mặt phố 2 tầng, 102 m2, mặt tiền 4m tại Đường Phổ Quang - 2 - Tân Bình, giá 15,9 tỷ

      15.9 tỷ 102 m2 155,89 triệu/m2
      - Vị trí siêu đẹp! Đường Phổ Quang, P. 2, Tân Bình. Cách sân bay 500m. Tuyến đường thương mại KD sầm uất. Vị trí khan hiếm không có nhiều nhà bán.- DT: 4.5...
      Đường Phổ Quang, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt tiền 5 tầng, 140 m2, mặt tiền 7m tại Đường Lê Bình - 4 - Tân Bình, giá 25 tỷ

      25 tỷ 140 m2 178,58 triệu/m2
      - Vị trí siêu đẹp! Góc 2 MT Lê Bình - Hoàng Sa, P. 4, Tân Bình.Tuyến đường thương hiệu rất ít nhà bán. Khu vực tập trung nhiều tòa building văn phòng,...
      Đường Lê Bình, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh.

      Sở hữu nhà mặt phố 3 tầng, 72 m2, mặt tiền 20m tại Đường Nguyễn Thái Bình - Tân Bình, giá 17,5 tỷ

      17.5 tỷ 72 m2 243,06 triệu/m2
      MT KD sầm uất - đường 2 chiều có vỉa hè - đang cho thuê 35 tr/tháng.Đường Nguyễn Thái Bình 3 tầng, 4.2 x17m P. 4, Tân Bình.+ Nhà xây 3 tầng BTCT gồm mặt...
      Đường Nguyễn Thái Bình, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà phố 4 tầng, 72 m2, mặt tiền 4m tại Đường Bàu Cát - 14 - Tân Bình, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 72 m2 159,73 triệu/m2
      Áp lực NH cần bán ngay nhà phố Bàu Cát P. 14 Q. Tân Bình.DT 4mx18m vuông vắn.Kết cấu trệt 3 lầu đúc - nhà mới.Khu dân trí cao, vừa ở vừa KD, làm văn...
      Đường Bàu Cát, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà mặt phố 10 tầng, 270 m2, mặt tiền 9m tại Đường Trường Sơn - Tân Bình, giá 80 tỷ

      80 tỷ 270 m2 296,3 triệu/m2
      Bán tòa nhà văn phòng MT đường Trường Sơn, P. 2, Q. Tân Bình.Thông tin chi tiết:Vị trí: Đường Trường Sơn, P. 2, Q. Tân Bình, TP.HCM.DT: 9m x 30m.Số tầng:...
      Đường Trường Sơn, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 4 tầng, 58 m2, mặt tiền 4m , giá 8,9 tỷ

      8.9 tỷ 58 m2 153,45 triệu/m2
      - Nhà mới đẹp hẻm xe hơi thông khu đệ nhất hotel Út Tịch, Hoàng sa...- DT 4m x 14,5m (58m2).- Nhà đúc 1 trệt 3 lầu sân thượng, logia, giếng trời.- Gồm 1...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà sổ hồng riêng 3 tầng, 63 m2 tại Đường Nguyễn Hồng Đào - 14 - Tân Bình, giá 9 tỷ

      9 tỷ 63 m2 142,86 triệu/m2
      9 tỉ - 63  mét vuông- ngang 4.5x14Tặng nhà 1trệt 3 lầu đẹp = MT Nguyễn Hồng ĐàoCó thể:3 chiếc oto dàn hàng 3 tránh nhau trước nhà 10 chiếc oto dừng đỗ...
      Đường Nguyễn Hồng Đào, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!