Thông tin mô tả
+ Đường 6 m xe tải - Trường Chinh - khu Bàu Cát - Trương Công Định thông Nguyễn Hồng Đào.
+ Đương
+ DT 80
+ Nhà xây kết cấu 1 trệt - 3 lầu sân thượng, kiên cố sẵn ở ngay.
+ Nhà có 5
+
+
+
Giá: 10,68 Tỷ
Diện tích: 80 m2
Giá/m2: 133,5 Triệu/m2
702767
Mua bán
+ Đương
+ DT 80
+ Nhà có 5
+
+
+
Vũ Thị Bích Hương
Đường Nguyễn Thái Bình, Phường 4, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
75 tỷ
162 m2
Đường Ni Sư Huỳnh Liên, Phường 10, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
2,9 tỷ
21 m2
Đường Bạch Đằng, Phường 2, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
2,2 tỷ
55 m2
Mặt tiền 1504B (131/5) Hồng Lạc, P. Bảy Hiền
9,9 tỷ
40 m2