Thông tin mô tả
Bán nhà
-
- Kết cấu: Hầm Trệt lửng 3 lầu sân thượng. Thang máy
- Tổng: 6
-
- Phù hợp khách mua ở gia đình, kết hợp cho thuê, phù hợp nhiều công năng từ cho thuê
- Giá: 38
-
Giá: 38 Tỷ
Diện tích: 157 m2
Giá/m2: 242,04 Triệu/m2
760768
Mua bán
Bán nhà
-
- Kết cấu: Hầm Trệt lửng 3 lầu sân thượng. Thang máy
- Tổng: 6
-
- Giá: 38
-
Minh
Đường Nguyễn Thái Bình, Phường 4, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
75 tỷ
162 m2
Đường Ni Sư Huỳnh Liên, Phường 10, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
2,9 tỷ
21 m2
Đường Bạch Đằng, Phường 2, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
2,2 tỷ
55 m2
Mặt tiền 1504B (131/5) Hồng Lạc, P. Bảy Hiền
9,9 tỷ
40 m2