Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 8.189 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà riêng 5 tầng, 130 m2, mặt tiền 9m tại Đường Lê Văn Sỹ - 1 - Tân Bình, giá 29,9 tỷ

      29.9 tỷ 130 m2 230 triệu/m2
      * Chính chủ cần bán căn biệt thự góc 2 MT khu nội bộ siêu hiếm, đối diện công viên nội khu đường Lê Văn Sỹ, P. 1, Tân Bình.- DT 9m x 15m, DTS...
      Đường Lê Văn Sỹ, Phường 1, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà đẹp 3 tầng, 270 m2, mặt tiền 15m tại Đường K300 - 11 - Tân Bình, giá 46 tỷ

      46 tỷ 270 m2 170,38 triệu/m2
      Nợ NH nên chủ cần bán ngay biệt thự tâm huyết, tuyệt đẹp, vị trí nằm trong khu Vip K300 P. 12 Q. Tân Bình, khu vực an ninh dân trí cao, tiện ích bán kính...
      Đường K300, Phường 11, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà đẹp 4 tầng, 61 m2 tại Đường Năm Châu - 11 - Tân Bình, giá 15,5 tỷ

      15.5 tỷ 61 m2 254,1 triệu/m2
      Mô tả:- căn nhà phố KD đa ngành nghề như: Văn phòng công ty. Spa, nail..- Đường 12m có vìa hẻ 3m 2 bên.- DT 61m2 công nhận đủ.- Kết cấu: 1 trệt 3 lầu sân...
      Đường Năm Châu, Phường 11, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà riêng sổ đỏ 3 tầng, 592 m2 tại Đường Cách Mạng Tháng Tám - 7 - Tân Bình, giá 62 tỷ

      62 tỷ 592 m2 104,73 triệu/m2
      - Thông tin sp.- DT đất: 17x35m đất xây dựng 3 tầng.- Nhà có hệ thống phòng cháy chữa cháy và hệ thống bảo vệ 24/7.- Hiện cho thuê 300 tr 1 tháng.- Có...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 7, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà shr 1 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lê Văn Huân - 13 - Tân Bình, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 50 m2 116 triệu/m2
      Nhà chính chủ từ xưa đến nay, cần bán ngay!* DT: 4 x 14.5m, DT lớn giá rẻ.* Hiện trạng: nhà c4 còn cứng cáp vô ở ngay, hoặc tiện xây mới theo ý thích.*...
      Đường Lê Văn Huân, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà đẹp 4 tầng, 78 m2 tại Đường Trường Chinh - 14 - Tân Bình, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 78 m2 134,62 triệu/m2
      - Xung quanh đầy đủ dịch vụ tiện.- hẻm ô tô vào ngủ trong nhà.- Sổ vuông vắn không lộ giới, hoàn công đầy đủ, công chứng trong ngày.contact số điện ...
      Đường Trường Chinh, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà sổ hồng riêng 2 tầng, 55 m2, mặt tiền 5m tại Đường Lạc Long Quân, giá 6 tỷ

      6 tỷ 55 m2 109,1 triệu/m2
      + Bán nhà hẻm 3 gác, Lạc Long Quân, Tân Bình, trệt lầu, 5x11 mét vuông, chỉ 6 tỉ.+ Vị trí nhà nằm gần chợ vải Tân Bình, chợ Ông Địa, công viên Đầm...
      Đường Lạc Long Quân, Phường 10, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 170 m2, mặt tiền 10m tại Đường Nguyễn Thái Bình - Tân Bình, giá 32 tỷ

      32 tỷ 170 m2 188,24 triệu/m2
      căn biệt thự sân vườn trung tâm Tân Bình - tặng toàn bộ nội thất xịn xò.+ hotline Công: 0902 794 *** Xem nhà free 24/24.+ Khu vip hiếm nhà bán, trung...
      Đường Nguyễn Thái Bình, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà mặt phố 7 tầng, 126 m2, mặt tiền 7m tại Đường Giải Phóng, giá 33 tỷ

      33 tỷ 126 m2 261,91 triệu/m2
      Nợ NH cần thanh lý gấp TS tòa nhà văn phòng MT đường Giải Phóng P. 4 Tân Bình, khu vực chuyên vp dịch vụ sân bay.DT: 7x18m, sổ vuông 4 cạnh. Hiện trạng 1...
      Đường Giải Phóng, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 7 tầng, 476 m2 tại Đường Cộng Hòa - 13 - Tân Bình, giá 36 tỷ

      36 tỷ 476 m2 75,64 triệu/m2
      MT đường lớn 30m vỉa hè 2m. Thương hiệu KD nhiều ngành nghề thương hiệu. Phù hợp làm văn phòng, công ty, phòng khám, BV, nha khoa, trường học, thẩm mỹ...
      Đường Cộng Hòa, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà đẹp 5 tầng, 75 m2, mặt tiền 5m tại Đường Trường Chinh - Tân Bình, giá 8 tỷ

      8 tỷ 75 m2 106,67 triệu/m2
      Cận ngày định cư bán ngay trong tháng - nhà mới đẹp đẳng cấp Trường Chinh khu Bàu Cát Tân Bình - 515m - 5 tầng kiên cố - tặng nội thất sang xịn chỉ xách va...
      Đường Trường Chinh, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà phố 3 tầng, 56 m2 tại Đường Phạm Văn Hai - 3 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 18,5 tỷ

      18.5 tỷ 56 m2 330,36 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh nhà MT đường Phạm Văn Hai, P. 3, Q. Tân Bình.Dt: 4 x 15, nhà 3 lầu.Khu vực KD sầm uất, gần chợ, nhà hàng tiệc cưới, siêu thị, bách...
      Đường Phạm Văn Hai, Phường 3, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 2,6 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      2.6 tỷ 50 m2 52 triệu/m2
      - Bán căn hộ Carillon 3, nhà sạch sẽ thoáng mát.- Tiện ích: Với vị trí ngay trung tâm của Q. Tân Phú nên căn hộ chung cư Carillon 3 nhiều tiện ích xung...
      Dự án Carillon 3, Đường Hoàng Hoa Thám, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà riêng 4 tầng, 56 m2, mặt tiền 5m tại Đường Hoàng Văn Thụ - 2 - Tân Bình, giá 11 tỷ

      11 tỷ 56 m2 196,43 triệu/m2
      hẻm xe hơi (5x14m) 4 tầng - Hoàng Văn Thụ - 11tỉ.+ Vị trí đẹp góc 3 MT, Nhà ngay cổng dự án chung cư cao cấp La cosmo.Đầu hẻm là công an Q., bên phải là...
      Đường Hoàng Văn Thụ, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà sổ hồng riêng 4 tầng, mặt tiền 6m tại Đường Thiên Phước - 9 - Tân Bình, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 0 m2
      * Vị trí đẹp - Thiên Phước - Lý Thường Kiệt.6 x 12 - 4 tầng - ngang lớn 6,3m - sát MT.+ Nằm sát MT - ngay điểm giao giữa Bắc Hải_Thuận Việt_Lữ Gia.+ Nhà 2...
      Đường Thiên Phước, Phường 9, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà sổ riêng 5 tầng, 80 m2, mặt tiền 8m tại Phố Lý Thường Kiệt - 8 - Tân Bình, giá 9,45 tỷ

      9.45 tỷ 80 m2 118,13 triệu/m2
      căn hộ chung cư dịch vụ - 20 phòng đang cho thuê - xe tải đỗ cửa - sổ nở hậu.Chủ đang cho thuê khoán 55 tr/tháng HĐ 6 năm - chỉ bán khách mua giữ lại...
      Hẻm 373, Phố Lý Thường Kiệt, Phường 8, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 59 m2, mặt tiền 5m tại Đường Trường Sơn - Tân Bình, giá 9,99 tỷ

      9.99 tỷ 59 m2 169,33 triệu/m2
      "Bán nhà khu vip Sân bay, Trường Sơn, Tân Bình, hẻm xe hơi ngủ nhà, 59 mét vuông, 4 tầng, ngang 5m, chỉ 9.xx tỉ.+ Vị trí kế bên Sân bay. KD đông...
      Đường Trường Sơn, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà 3 tầng, 80 m2, mặt tiền 5m tại Đường Bàu Cát - 12 - Tân Bình, giá 2,83 tỷ

      2.83 tỷ 80 m2 35,38 triệu/m2
      Vị trí: Khu vip Bàu Cát, P. 12, Tân Bình.- DT: 80m2 (5m x 16m).- Hiện trạng: 3 tầng. 6 PN, 6  toilet, sân thượng.- Đường nhựa rộng 8m. oto, xe tải ra...
      Đường Bàu Cát, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!