Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 8.189 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà shr 2 tầng, 63 m2 tại Đường Trần Mai Ninh - 12 - Tân Bình, giá 7,9 tỷ

      7.9 tỷ 63 m2 125,4 triệu/m2
      chính chủ thật sự cần bán ngay nhà hẻm xe hơi Trần Mai Ninh thông khu Bàu Cát P. 14 Tân Bình HCM . - Khu an ninh, sạch sẽ, gần trường học, chợ, công...
      Đường Trần Mai Ninh, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà 3 tầng, 40 m2 tại Đường Phạm Văn Hai - 5 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 40 m2 142,5 triệu/m2
      - Chủ cần bán ngay ngôi nhà đẹp lung linh, khu dân trí cao, lịch sự, an ninh, văn minh, sạch sẽ.Khu Cách mạng Tháng 8 , Q. Tân Bình , Thành phố Hồ Chí ...
      Đường Phạm Văn Hai, Phường 5, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt phố 4 tầng, 69 m2 tại Đường Nguyễn Hồng Đào - 14 - Tân Bình, giá tốt

      Thỏa thuận 69 m2
      Bán nhà MT Nguyễn Hồng Đào, P. 14, Q. Tân Bình.+ DT : 4,10 x 13,80m (nở hậu L 9,40m). 5 phòng ngủ 6 toilet - DT đất : 69.1m2 - DT sàn : 262.4m2 +...
      Đường Nguyễn Hồng Đào, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà riêng 3 tầng, 54 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông tại Phường 13 - Tân Bình, giá 9 tỷ

      9 tỷ 54 m2 166,67 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhà 21/5 Ngô Bệ, P. 13, Q. Tân Bình- DT: 4 * 14 (tổng DT sử sụng 183,9 mét vuông), nhà cách đường chính Ngô Bệ 20m (sau nhà phía...
      Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt tiền 4 tầng, 137 m2, mặt tiền 5m tại Đường Thân Nhân Trung, giá 27 tỷ

      27 tỷ 137 m2 197,09 triệu/m2
      Ngộp NH nên chủ cần bán ngay ngôi nhà phố đường Thân Nhân Trung, P. 13, Q. Tân Bình. Tuyến đường đẹp nhất khu nhà GaT3, vị trí tuyệt đẹp k/d cho thuê đều...
      Đường Thân Nhân Trung, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà phố 9 tầng, 250 m2 tại Đường Trường Chinh - 15 - Tân Bình, giá 49 tỷ

      49 tỷ 250 m2 196 triệu/m2
      - Tòa building MT 199A Trường Chinh, Q. Tân Bình.- Nhà 2 MT đường.- DT: 12 x 25m. vuông vắn không lỗi phong thủy.- Kết cấu: Hầm 9 tầng.- Đang có hợp ...
      Đường Trường Chinh, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà sổ hồng riêng 2 tầng, 44 m2, mặt tiền 4m tại Phường 11 - Tân Bình, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 44 m2 134,1 triệu/m2
      + Bán nhà hẻm 6m, Đồng Đen, Tân Bình, Trệt Lầu, 4x11m, nhỉnh 5 tỉ.+ Vị trí nhà nằm ngay khu vip Bàu Cát, gần BigC Âu Cơ, Coopmart, chợ Võ Thành Trang, chợ...
      Phường 11, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà đẹp 3 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Trần Mai Ninh - 12 - Tân Bình, giá 3,88 tỷ

      3.88 tỷ 0 m2
      Nhà đẹp chính chủ đường trần mai ninh P. 12 Tân Bình.DT: 45,5m2Giá 3tỷ880 Kết cấu: 1 trệt, 2 lầu, 3 phòng ngủ 3 toilet, phòng khách, bếp hẻm xe...
      Đường Trần Mai Ninh, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt phố 4 tầng, 40 m2 tại Đường Ba Vân - 14 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 8,6 tỷ

      8.6 tỷ 40 m2 215 triệu/m2
      Cần tiền xoay công việc bán ngay ngôi nhà phố KD Ba Vân P14 Q. Tân Bình - ngay góc đường Trương Công Định.- DT: 4m x 10m. Nhà không lộ giới. có Vỉa hè...
      Đường Ba Vân, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà phố 3 tầng, 100 m2 tại Đường Âu Cơ - 10 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 17 tỷ

      17 tỷ 100 m2 170 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn nhà phố Âu Cơ, P10, Tân Bình.- DT: 4.3x24m, công nhận 100m2- Kết cấu: Trệt 3 lầu sân thượng, kiên cố, khang trang.- Đang cho thuê...
      Đường Âu Cơ, Phường 10, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà mặt phố 3 tầng, 90 m2, mặt tiền 4m tại Đường Cách Mạng Tháng Tám, giá 19 tỷ

      19 tỷ 90 m2 211,12 triệu/m2
      Bán nhà phố KD Cách Mạng Tháng 8 - ngay BV Thống Nhất, P. 5, Tân Bình.- DT: 4,3m x 20m, sổ đẹp , nở hậu 6m- Kết cấu: 1 trệt, 3 lầu nhà đẹp còn cứng cáp.-...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 5, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà mặt phố 3 tầng, 103 m2, mặt tiền 5m tại Đường Bùi Thị Xuân - Tân Bình, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 103 m2 111,66 triệu/m2
      MT KD VIP Bùi Thị Xuân,DT 103mz, 5.5mx 21m,giá 11.5 tỉ, P. 2, Tân Bình.Mô tả chi tiết. MT Bùi Thị Xuân, P2. TB.Ngay Công viên Hoàng Văn Thụ.Ngay Vòng Xoay...
      Đường Bùi Thị Xuân, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 90 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hoàng Văn Thụ, giá 19 tỷ

      19 tỷ 90 m2 211,12 triệu/m2
      Vị trí cực kỳ sầm uất tuyến đường thương hiệu rộng 20m đã hết lộ giới. Gần ngã 4 7 Hiền và trường Cao Đẳng Lý Tự Trọng , con đường huyết mạch kết nối thẳng...
      Đường Hoàng Văn Thụ, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt phố 3 tầng, 42 m2 tại Đường Nguyễn Thái Bình - 4 - Tân Bình, giá 13,9 tỷ

      13.9 tỷ 42 m2 330,96 triệu/m2
      Bán căn nhà phố Nguyễn Thái Bình P4 Tân Bình.- DT: 4.1 x 11m sổ vuông.- Kết cấu nhà 3 tầng: 1 Lửng 3 phòng ngủ 3  nhà vệ sinh.- Vị trí rất...
      Đường Nguyễn Thái Bình, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà phố 2 m2, mặt tiền 45m tại Đường Âu Cơ - 14 - Tân Bình, giá 229 tỷ

      229 tỷ 2 m2 114500 triệu/m2
      - DT 52 x 60m - CN 2.362 + Vị trí : đường MT 40m khu tập trung nhiều nhà hàng tiệc cưới và chuổi thương hiệu NH đây là sp hiếm hoi giá mềm thích hợp đầu...
      Đường Âu Cơ, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt tiền 2 tầng, 230 m2 tại Đường Trường Sơn - 2 - Tân Bình, giá 58,5 tỷ

      58.5 tỷ 230 m2 254,35 triệu/m2
      Cần bán căn nhà phố Trường Sơn. P2. Q. Tân Bình.- DT : 10 x 25m- Kết Cấu : 1 Trệt 2 Lầu- Vẽ hè rộng 10m đậu ô tô, Cách sân bay Tân Sơn nhất bán kính...
      Đường Trường Sơn, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt tiền 5 tầng, 126 m2, mặt tiền 7m , giá 36 tỷ

      36 tỷ 126 m2 285,72 triệu/m2
      contact: 0909 616 *** Nam Huỳnh (24/24)+ sp lạ kết hợp giữa văn phòng cho thuê và căn hộ chung cư dịch vụ cao cấp. Nằm trong trục trung tâm Nguyễn Văn...
      Đường Nguyễn Văn Trỗi, Phường 1, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn biệt thự 4 tầng, 170 m2, giá 32 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      32 tỷ 170 m2 188,24 triệu/m2
      Trung tâm Tân Bình - tặng 99 phần trăm nội thất - bt sân vườn ở ngay.Nguyễn Thái Bình (Trương Hoàng Thanh) 170m2, 4 tầng, DT 170m.- Đường nhựa xe tải...
      Đường Nguyễn Thái Bình, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!