Thông tin mô tả
Cần bán
Ngang 4x12m; 4 lầu, sân thượng; nhà mới, xây tâm huyết.
Khu vực đông đúc, sầm uất, vừa ở vừa
Giá: 10,9 Tỷ
Diện tích: 48 m2
Giá/m2: 227,08 Triệu/m2
815140
Mua bán
Cần bán
Ngang 4x12m; 4 lầu, sân thượng; nhà mới, xây tâm huyết.
Khu vực đông đúc, sầm uất, vừa ở vừa
Trương Đình Hiển
Đường Nguyễn Thái Bình, Phường 4, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
75 tỷ
162 m2
Đường Ni Sư Huỳnh Liên, Phường 10, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
2,9 tỷ
21 m2
Đường Bạch Đằng, Phường 2, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
2,2 tỷ
55 m2
Mặt tiền 1504B (131/5) Hồng Lạc, P. Bảy Hiền
9,9 tỷ
40 m2