Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 8.189 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn chung cư 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 2,1 tỷ tại Quận Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      2.1 tỷ 74 m2 28,38 triệu/m2
      CARILON 3 - 74m.- Kết cấu: 2 PN - 2 WC.- Tầng trung, view thoáng mát, đầy đủ tiện ích nội khu, khuôn viên riêng biệt, an ninh,...- sổ hồng SỞ HỮU LÂU DÀI...
      Dự án Carillon 3, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn biệt thự 4 tầng, 200 m2, giá 55 tỷ tại Đường Tân Canh - 1 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      55 tỷ 200 m2 275 triệu/m2
      Gia đình cần bán nhanh căn biệt thự rất đẹp khu Compound đường Tân Canh - Khu nội bộ VIP nhất khu vực (Khu vực chuyên căn biệt thự).DT: 9x26m, vuông ...
      Đường Tân Canh, Phường 1, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 3,6 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      3.6 tỷ 74 m2 48,65 triệu/m2
      * bán nhanh căn hộ.- Dự án Sky Center - Phổ Quang - Q. Tân Bình, gần Sân Bay.- DT: 74 mét vuông, 2 PN, 2  phòng vệ sinh, nhà đẹp, thoáng...
      Dự án Sky Center, Đường Phổ Quang, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 5 tầng, 96 m2, mặt tiền 4m tại Đường Thiên Phước, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 96 m2 109,38 triệu/m2
      Vị trí ngay công viên Tân Phước giáp Cư Xá Lữ Gia - Q. 11.+ Gần Q. 10 và 11, đường nhựa oto tránh nhau thông qua Lữ Gia.+ Tiện ích xung quanh đầy đủ: Gần...
      Đường Thiên Phước, Phường 9, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà đẹp 6 tầng, 45 m2, mặt tiền 4m tại Đường Cống Lở - 15 - Tân Bình, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 45 m2 140 triệu/m2
      Mô tả:+ Kết cấu 1 trệt, 1 lửng, 4 lầu gồm 3  phòng ngủ, 5  nhà vệ sinh, 1 phòng tập thể dục, 1 phòng giặt.+ Nhà mới tự xây BTCT chắc chắc, hiện...
      Đường Cống Lở, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 92 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trần Văn Hoàng, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 92 m2 114,14 triệu/m2
      Bán căn nhà phố hẻm xe hơi Trần Văn Hoàng, Tân Bình 4x23m, 5 tầng.+ Kết cấu 5 tầng 12  phòng ngủ, dòng tiền khủng 40tr/th, cực ngon.+ Hẻm nhựa 6m,...
      Đường Trần Văn Hoàng, Phường 9, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà riêng 3 tầng, 55 m2, mặt tiền 3m tại Đường Lạc Long Quân - 10 - Tân Bình, giá tốt

      Thỏa thuận 55 m2
      - DT: 55m2 (3,8x14,5m).- Thiết kế: 1 trệt 2 lầu - 3 PN, 3 nhà vệ sinh, phòng khách, gian bếp, phòng thờ, sân xe, khu vực giặt phơi, logia, sân...
      Đường Lạc Long Quân, Phường 10, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà riêng 6 tầng, 170 m2, mặt tiền 8m tại Đường Hồng Hà - 2 - Tân Bình, giá 35 tỷ

      35 tỷ 170 m2 205,89 triệu/m2
      Cần bán tòa nhà khu sân bay Hồng Hà, P. 2, Q. Tân Bình, cách sân bay 5 ph, thu nhập 180tr/tháng, giá 35 tỉ thỏa thuận.- DT: 8.5x20m, kết cấu: Hầm 6 tầng....
      Đường Hồng Hà, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà đất 3 tầng, 46 m2 tại Đường Phạm Văn Hai - 3 - Tân Bình, giá 7,9 tỷ

      7.9 tỷ 46 m2 171,74 triệu/m2
      Vị trí cực đẹp - Phạm Văn Hai - Tân Bình - hẻm oto - 46 mét vuông - 4 tầng BTCT - nở hậu tài lộc - nhỉnh 7 tỉ.+ Vị trí: Gần chợ Phạm Văn Hai, hẻm...
      Đường Phạm Văn Hai, Phường 3, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà riêng 1 tầng, mặt tiền 5m tại Đường Phạm Văn Hai - 3 - Tân Bình, thỏa thuận

      Thỏa thuận 0 m2
      - Bán nhà đẹp gần chợ Phạm Văn Hai, P. 3, Tân Bình.- DT 74,02 mét vuông (5,3 x 13,9m).- Hẻm 5m.- Kết cấu 1 tầng 1 lửng. Gồm 3 PN, 3 nhà  phòng ...
      Đường Phạm Văn Hai, Phường 3, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà riêng 4 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hồng Hà - 2 - Tân Bình, thỏa thuận

      Thỏa thuận 40 m2
      Vị trí nhà: Hẻm 1/ Hồng Hà, P2, Tân Bình.DT: 40m2 (ngang 4m dài 10m).Kết cấu: 1 trệt 3 lầu gồm 4  phòng ngủ, 4  nhà vệ sinh, 1 phòng thờ.Hẻm ô ...
      Đường Hồng Hà, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà đẹp 2 tầng, 15 m2 tại Đường Ni Sư Huỳnh Liên - 10 - Tân Bình, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 15 m2 153,34 triệu/m2
      cực hiếm sát ngay MT Ni Sư Huỳnh Liên P10 Tân Bình giá chỉ nhỉnh 2 tỉ.+ Khu Bàu cát Tân Bình.+ HXT tránh.+ Nhà đủ công năng hai  phòng ngủ giá chỉ...
      Đường Ni Sư Huỳnh Liên, Phường 10, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà shr 2 tầng, 50 m2, mặt tiền 3m tại Đường Nguyễn Minh Hoàng - Tân Bình, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 50 m2 136 triệu/m2
      Cần tiền bán nhà hẻm xe hơi khu K300, Nguyễn Minh Hoàng, P. 12, Q. Tân Bình.- DT 3.5x13m NH nhẹ.- Kết cấu 1 trệt + 2 lầu nhà mới đang cho thuê 15...
      Đường Nguyễn Minh Hoàng, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà 1 tầng, 22 m2, mặt tiền 2m tại Đường Bành Văn Trân - 7 - Tân Bình, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 22 m2 68,19 triệu/m2
      Nhà Ở ngay trục đường Cách Mạng Tháng Tám. Gần Q. 10. Q. 3 gần công viên Lê Thị Riêng.DT sàn công nhận 22 mét vuông (2.7 x 3.7m).+ Sổ vuông vắn.+ Nhà...
      Đường Bành Văn Trân, Phường 7, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà riêng 2 tầng, 72 m2, mặt tiền 4m tại Đường Tân Hải - 13 - Tân Bình, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 72 m2 100 triệu/m2
      Bán nhà đường Tân Hải Cộng Hòa P13 Tân Bình - Tp Hồ Chí Minh gần tòa nhà Etown.+ Vị trí cách MT Cộng Hòa 200m thông Trường Chinh, gần Etown Cộng Hòa,...
      Đường Tân Hải, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà đất 4 tầng, 48 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nhất Chi Mai - 13 - Tân Bình, giá 9 tỷ

      9 tỷ 48 m2 187,5 triệu/m2
      MT KD 12m - Nhất Chi Mai - P13 Tân Bình - sát ga T3 sân bay TSN - 48m2 (4*12m) - 4 tầng - 9tỉ.=================Chỉ 9 tỉ.Kết cấu: Trệt, lửng, 2 tầng, sân...
      Đường Nhất Chi Mai, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh
      H
      Nguyễn Thị Thu Hương Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh nhà phố 3 tầng, 597 m2, mặt tiền 7m tại Đường Bành Văn Trân - Tân Bình, giá 68 tỷ

      68 tỷ 597 m2 113,91 triệu/m2
      Rất hiếm nhà bán, Chủ xây rất tâm huyết, nhưng cần tài chính để đầu tư nên phải bán để đầu tư.liên hệ ngay: 0969 163 *** - Mr. Điền để biết thêm thông tin...
      Đường Bành Văn Trân, Phường 7, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà phố 2 tầng, 84 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hồng Hà - 2 - Tân Bình, giá 20,5 tỷ

      20.5 tỷ 84 m2 244,05 triệu/m2
      * Siêu vị trí - ngay góc ngã 4.MT - sân bay 85m2 - Hồng Hà - giảm còn 20.5 tỉ.+ Nhà nằm lề bên phải - ngay góc ngã tư Hồng Hà - Yên Thế giá trị nhất của...
      Đường Hồng Hà, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!