Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 8.189 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà đẹp 3 tầng, 50 m2 tại Đường Tân Hải - 13 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 6 tỷ

      6 tỷ 50 m2 120 triệu/m2
      - Nhà gần đường Tân Hải, Cộng Hoà, Trường Chinh, hẻm trước nhà 4m, KDC an ninh đảm bảo dân trí cao đi lại thuận tiện, tiện ích xung quanh ngập tràn.- DT...
      Đường Tân Hải, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà riêng 2 tầng, 45 m2 tại Đường Nguyễn Đình Khơi - 4 - Tân Bình, giá 2,68 tỷ

      2.68 tỷ 45 m2 59,56 triệu/m2
      Cần bán ngay ngôi nhà đường Nguyễn Đình Khơi P. 4 Q. Tân Bình.- DT: 4.5x 10m nở hậu đều.- Hiện trạng: 1 trệt, 1 lầu đúc.- Đường oto, cư dân đông đúc, an...
      Đường Nguyễn Đình Khơi, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh.

      Cần bán nhanh nhà đẹp 3 tầng tại Đường Thiên Phước - 9 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 0 m2
      Sở hữu ngay nhà Thiên Phước, P. 9, Q. Tân Bình (gần trường Trung học cơ sở lý Thường Kiệt).- DT: 45.9m2 (4m x 11.4m).- Kết cấu: 1 trệt, 2 lầu, 1 lửng,...
      Đường Thiên Phước, Phường 9, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà sổ hồng riêng 3 tầng, 175 m2, mặt tiền 7m tại Đường Cộng Hòa, giá 17,5 tỷ

      17.5 tỷ 175 m2 100 triệu/m2
      * Giá rẻ bất ngờ, ưu đãi trước tết!!! anh/chị nào TT nhanh, chính chủ có thêm nhiều ưu đãi hấp dẫn nhéNhà * Nhà hẻm ô tô 8m, đường Cộng Hoà, P. 13, Tân...
      Đường Cộng Hòa, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà riêng 2 tầng, 75 m2 tại Đường Tứ Hải - 6 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 5 tỷ

      5 tỷ 75 m2 66,67 triệu/m2
      Mô tả:+ nhà c4, chưa qua đầu tư hoặc sữa chữa lại là đẹp đẽ như mới. DT rộng, thiết kế xây lại đều tốt. 2 tầng lầu, có 2 phòng ngủ + Nhà nằm gần Công...
      Đường Tứ Hải, Phường 6, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà 4 tầng, 80 m2, mặt tiền 5m tại Đường Cộng Hòa - 13 - Tân Bình, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 80 m2 156,25 triệu/m2
      - Xung quanh toàn các khu nhà cao tầng, tòa nhà văn phòng.- Vị trí: hẻm xe hơi 8m ô tô quay đầu thoải mái, đậu đc ô tô trong nhà.- Kết cấu: Nhà trệt 2...
      Đường Cộng Hòa, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà 2 tầng, 53 m2 tại Đường Trường Chinh - 13 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 4,35 tỷ

      4.35 tỷ 53 m2 82,08 triệu/m2
      Tân Bình giáp Tân Phú - ô tô đỗ cửa - sát MT - chỉ hơn 4 tỉ.Hiện trạng 1 trệt 1 lầu 2 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh, logia rộng rãi thoáng mát.Vị...
      Đường Trường Chinh, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà 2 tầng, 63 m2 tại Đường Nguyễn Sỹ Sách - 15 - Tân Bình, giá rẻ

      Thỏa thuận 63 m2
      + Chủ gấp bán - Nhà bao đầu tư - Hẻm thông 3m hẻm 52 Nguyễn Sỹ Sách, thông sang Phạm văn Bạch, ngay khu chợ Tân Trụ.+ Đường thông 3m, tiện xây ở, cho thuê,...
      Hẻm 52, Đường Nguyễn Sỹ Sách, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà sổ hồng riêng 3 tầng, 63 m2, mặt tiền 8m tại Đường Ba Vân - Tân Bình, giá 9,3 tỷ

      9.31 tỷ 63 m2 147,62 triệu/m2
      Nhà đẹp MT Ba Vân khu vip Tân Bình 63m2 giá chỉ 9,3 tỉ
      Đường Ba Vân, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà đẹp 2 tầng, 59 m2, mặt tiền 4m tại Đường Đồng Đen, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 59 m2 91,53 triệu/m2
      (B1777)- Ngang 4.2x14mm, DT 59m2, sổ vuông vắn- Nhà 1 trệt, 1 lầu, có 3 PN. Tiện mua để ở hoặc làm kho, làm công ty, KD online- HXT thông, khu dân trí cao,...
      Đường Đồng Đen, Phường 11, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà 4 tầng, 82 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Sỹ Sách - Tân Bình, giá 6,78 tỷ

      6.78 tỷ 82 m2 82,69 triệu/m2
      + Chủ gấp bán - bán nhanh, rất gấp, hạ sâu.+ Đường 6m thông từ Nguyễn Sỹ Sách, Trần Thái Tông, Cách Mũi tàu cộng hòa chỉ 0.3 kilomet.+ DT 82m2 x 4...
      Đường Nguyễn Sỹ Sách, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà đẹp 3 tầng, 58 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Bậc - 3 - Tân Bình, giá rẻ

      Thỏa thuận 58 m2
      Vị trí: Nhà 1 sẹc tuyệt phẩm hẻm 6m ô tô ra vào thoải mái, ngay chợ Phạm Văn Hai, gần trường mẫu giáo 3.Xung quanh có đầy đủ tất cả các tiện ích: Chợ,...
      Đường Nguyễn Bặc, Phường 3, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà riêng 4 tầng, 45 m2 tại Đường Phạm Văn Bạch - 15 - Tân Bình, giá 4,35 tỷ

      4.35 tỷ 45 m2 96,67 triệu/m2
      + Chủ cần bán để Về quê - bán ngay Nhà Chính chủ 1 đời - tự xây mới để ở tại CỐng Lở hay Tên mới là Trần Thị Trọng, Gần ngã 4 Phạm Văn Bạch.+ Hẻm 1 trục,...
      Đường Phạm Văn Bạch, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà riêng 85 m2, mặt tiền 4m tại Đường Yên Thế - 2 - Tân Bình, giá 10,9 tỷ

      10.9 tỷ 85 m2 128,24 triệu/m2
      + Đường thông 6m KD Khu Bạch Đằng, Yên Thế, Hồng Hà, 85  mét vuông chỉ 10 tỉ 900.+ Khu Sân Bay - hiếm nhà bán - tiện để ở, cho thuê, KD, làm chung cư...
      Đường Yên Thế, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà sổ hồng riêng 3 tầng, 45 m2, mặt tiền 5m tại Đường Hoàng Hoa Thám, giá rẻ

      Thỏa thuận 45 m2
      - Chính chủ cần bán ngay ngôi nhà trước Tết. Phù hợp với khách KD trong chợ.- DT: 5 x 9m, công nhận trên sổ 45 mét vuông.- Kết cấu: Nhà trệt, lửng,...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà shr 4 tầng, 68 m2, mặt tiền 4m tại Đường Duy Tân - 10 - Tân Bình, giá 10 tỷ

      10 tỷ 68 m2 147,06 triệu/m2
      Nhà đường Duy Tân - Tân Bình - nhà đẹp hẻm thông - sát Chợ Vải - hàng xóm Q. 10 - khu vực hiếm nhà bán.
      Đường Duy Tân, Phường 10, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà đẹp 3 tầng, 90 m2, mặt tiền 6m tại Đường Hoàng Hoa Thám - Tân Bình, giá 3,99 tỷ

      3.99 tỷ 90 m2 44,34 triệu/m2
      Gia đình KD ngộp vốn cần thanh lý Gấp ngôi nhà phố Tân Bình.đc: Hoàng Hoa Thám, P. 13, Q. Tân Bình, thuận tiện di chuyển ra các Q. tầm 15 ph và di chuyển...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh.

      Cần bán gấp bán nhanh nhà shr 2 tầng, 90 m2 tại Đường Nguyễn Hồng Đào - 14 - Tân Bình, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 90 m2 116,67 triệu/m2
      Giảm ngay 2 tỉ bán ngay ngôi nhà đẹp đầy đủ nội thất hẻm xe hơi Nguyễn Hồng Đào, P. 14, Tân Bình- DT: 4.5 x 18m vuông vắn, sổ đẹp.- Kết cấu: 1 trệt,...
      Đường Nguyễn Hồng Đào, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!