Thông tin mô tả
-
- Ngang 5 rộng rãi, nhà 3 tầng, hoàn công.
-
Giá: 4,1 Tỷ
Diện tích: 24 m2
Giá/m2: 170,83 Triệu/m2
819020
Mua bán
-
- Ngang 5 rộng rãi, nhà 3 tầng, hoàn công.
-
Hồ San Thiên Phú
Đường Nguyễn Thái Bình, Phường 4, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
75 tỷ
162 m2
Đường Ni Sư Huỳnh Liên, Phường 10, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
2,9 tỷ
21 m2
Đường Bạch Đằng, Phường 2, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
2,2 tỷ
55 m2
Mặt tiền 1504B (131/5) Hồng Lạc, P. Bảy Hiền
9,9 tỷ
40 m2