Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 8.187 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà đẹp 3 tầng, 37 m2 tại Đường Lạc Long Quân - 8 - Tân Bình, giá 6,25 tỷ

      6.25 tỷ 37 m2 168,92 triệu/m2
      TÂN BÌNH,NHÀ ĐẸP hẻm xe hơi LẠC LONG QUÂN ,3 TẦNG SÁT MT ,NGAY CHỢ TÂN BÌNH-37 mét vuông, SD 100m2 - NHỈNH 6 tỉ * Mô tả: Nhà còn mới 1 trệt 2 lầu,...
      Đường Lạc Long Quân, Phường 8, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà sổ hồng riêng 3 tầng, 105 m2, mặt tiền 5m tại Đường Lê Văn Sỹ, giá 18,9 tỷ

      18.9 tỷ 105 m2 180 triệu/m2
      - Thông tin chuẩn xác 100 phần trăm.- Hãy gọi: 0901 478 *** Xuân Nhã (chuyên nhà mặt tiền trung tâm) để cùng đi xem nhà và sổ trực tiếp.- Còn sót...
      Đường Lê Văn Sỹ, Phường 1, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà riêng 2 tầng, 38 m2 tại Đường Trần Văn Quang - 10 - Tân Bình, giá 2,35 tỷ

      2.35 tỷ 38 m2 61,85 triệu/m2
      Nhà hẻm Trần Văn Quang thông qua Âu Cơ, Lạc Long QuânHẻm xe máy 1 xẹc rộng 3.7m diện tích sử dụng 70m2 (ngang 3.8*10m) kết cấu 1 trệt 1 lầu có logia Tặng...
      Đường Trần Văn Quang, Phường 10, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà đẹp 5 tầng, 133 m2, mặt tiền 10m tại Đường Bành Văn Trân - 7 - Tân Bình, giá 18 tỷ

      18 tỷ 133 m2 135,34 triệu/m2
      Đường Bành Văn Trân P. 7 Tân Bình 133m2 - ngang gần 10mx13m - 5 tầng - sân vườn rộng rãi - yên tĩnh - 18tỉ TL.Mô tả:+ Vị trí: Hẻm rộng bằng đường Bành Văn...
      Đường Bành Văn Trân, Phường 7, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt phố 8 tầng, 110 m2 tại Đường Âu Cơ - 14 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 45 tỷ

      45 tỷ 110 m2 409,1 triệu/m2
      Bán góc 2 MT đường lớn Tân Bình - Khu vực sầm uất bậc nhất Tân Bình về dịch vụ + Văn phòng - Khu vực tập trung nhiều toà nhà văn phòng và các thương hiệu...
      Đường Âu Cơ, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt phố 6 tầng, 133 m2 tại Đường Bạch Đằng - 2 - Tân Bình, giá 51,5 tỷ

      51.5 tỷ 133 m2 387,22 triệu/m2
      * Chính chủ bán tòa building MT Bạch Đằng P. 2 Q. Tân Bình.- DT 10m x 15m.- Công nhận đủ 133 mét vuông.- Kết cấu hầm - 6 tầng.- HIện đang khai thác...
      Đường Bạch Đằng, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt phố 3 tầng, 80 m2, mặt tiền 4m tại Đường Quách Văn Tuấn - Tân Bình, giá 14,9 tỷ

      14.9 tỷ 80 m2 186,25 triệu/m2
      Cực kỳ gấp bán trước Tết!Vị trí KD đắc địa khu K300 Tân Bình toàn văn phòng cao ốc sầm uất nhất, đường 10m lề đường 2m mỗi bên, 80m2, ngang 4m, 3 tầng, đang...
      Đường Quách Văn Tuấn, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà mặt phố 4 tầng, 38 m2, mặt tiền 3m tại Đường Đất Thánh - Tân Bình, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 38 m2 223,69 triệu/m2
      - Vị trí: Đất Thánh - P. 06 - Tân Bình.- DT: 3.5x11m. 38m2.- giá chỉ: 8.5 tỉ (thỏa thuận).- Kết cấu: 1 trệt 2 lầu ST, 4  phòng ngủ, 3 toilet.-...
      Đường Đất Thánh, Phường 6, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt phố 6 tầng, mặt tiền 6m tại Đường Nguyễn Thái Bình - 4 - Tân Bình, giá 18 tỷ

      18 tỷ 0 m2
      * Chính chủ bán toà nhà căn hộ dịch vụ 2 MT trước sau đường Nguyễn Thái Bình P. 4 Q. Tân Bình.- DT 6m x 19m.- Công nhận 96.7m2.- Kết cấu trệt - 5 lầu với...
      Đường Nguyễn Thái Bình, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh.

      Sở hữu ngay nhà mặt phố 3 tầng, mặt tiền 55m tại Phố Trần Quốc Hoàn - 4 - Tân Bình, giá 59 tỷ

      59 tỷ 0 m2
      Bán ngôi nhà phố đường Trần Quốc Hoàn đường Trường Sơn kéo dài, Q. Tân Bình. Vị trí siêu đẹp, đối diện công viên Hoàng Văn Thụ, vỉa hè 8m hết lộ giới,...
      Đường Trần Quốc Hoàn, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh
      Mr Phong ᶜᵒᶰʰᵃ•ᵛᶰ Hơn 1 năm trước

      Bán gấp nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 221 m2 tại Đường Nguyễn Trọng Lội - 4 - Tân Bình, giá 34 tỷ

      34 tỷ 221 m2 153,85 triệu/m2
      Hạ giá bán nhanh nhà phố Nguyễn Trọng Lội ngay Trường Sơn, P. 4, Tân Bình.+ DT: Ngang 8x35m, công nhận 220.6 mét vuông.+ Kết cấu: Hầm, trệt, 2 lầu,...
      Đường Nguyễn Trọng Lội, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt phố 3 tầng, 99 m2, mặt tiền 4m tại Đường Giải Phóng - 4 - Tân Bình, giá 11 tỷ

      11 tỷ 99 m2 111,12 triệu/m2
      Chính chủ ngộp cần tiền gấp bán kín ngôi nhà cực tốt MT Sân Bay- DT công nhận đủ 99 mét vuông không có lộ giới, sổ nở hậu đẹp 4mx28m- Kết cấu 1 trệt...
      Đường Giải Phóng, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt phố đẹp 7 tầng, mặt tiền 8m tại Đường Lạc Long Quân - Tân Bình, giá 30 tỷ

      30 tỷ 0 m2
      Chính chủ gửi bán và đang có tín hiệu về giá cho căn MT Lạc Long Quân, P10, Tân Bình.- DT: 8.2 x 22m, công nhận đủ.- Kết cấu: Hầm 6 lầu + thang máy. Gần...
      Đường Lạc Long Quân, Phường 9, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 4 tầng, 130 m2 tại Đường Trường Chinh - 12 - Tân Bình, giá 31 tỷ

      31 tỷ 130 m2 238,47 triệu/m2
      Bán nhà MT Trường Chinh ngay ngã 4 Bảy HiềnDT : 5mx32mKết cấu : 1 trệt 4 lầu - thang máyhợp đồng thuê : 85trgiá 31 tỉhotline: 0353 935 *** Thanh Nhi 24/24
      Đường Trường Chinh, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt phố 1 tầng, 588 m2 tại Đường Âu Cơ - 14 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 90 tỷ

      90 tỷ 588 m2 153,07 triệu/m2
      - Đang cho thuê 150tr/tháng -- Góc 2 MT KD Âu Cơ- gần Ba Vân, 12m x 49m, giá 90 tỉ, P. 14, Q. Tân Bình.- - Vị trí: Gần mũi tàu Âu Cơ Lũy Bán Bích, vị...
      Đường Âu Cơ, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt tiền 4 tầng, 38 m2, mặt tiền 3m tại Đường Đất Thánh - 6 - Tân Bình, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 38 m2 223,69 triệu/m2
      + Kết cấu: 1 trệt 2 lầu sân thượng, 4  phòng ngủ, 3 toilet.+ Khu KD sầm uất, giáp Q. 10 ngay cư xá Bắc Hải, MT KD, dòng tiền cho thuê 20 tr/...
      Đường Đất Thánh, Phường 6, Tân Bình, Hồ Chí Minh.

      Bán nhanh căn nhà mặt phố 3 tầng, 650 m2, mặt tiền 10m tại Đường Cách Mạng Tháng Tám, giá 65 tỷ

      65 tỷ 650 m2 100 triệu/m2
      - DT: 650m2 đất công nhận đủ. Nở hậu, phong thủy thịnh vượng- Hiện trạng: 3 tầng nổi, nhà mới đẹp, vào sử dụng ngay- đc xây dựng hầm - 7 tầng nếu quý anh ...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 7, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt phố đẹp 1 tầng, 576 m2, mặt tiền 10m tại Đường Phan Huy Ích, giá 68 tỷ

      68 tỷ 576 m2 118,06 triệu/m2
      Bán nhà phố giá tốt.- đc: MT đường Phan Huy Ích, P. 15, Q. Tân Bình, TP. Thành phố Hồ Chí Minh.- DTKV: 9,6m x 60m.- Tổng diện tích sử dụng sổ công...
      Đường Phan Huy Ích, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!