Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 8.187 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 55 m2, giá tốt tại Đường Cộng Hòa - 12 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      Thỏa thuận 55 m2
      Kết cấu: 2 phòng ngủ + 2 toilet + phòng khách + bếp(tặng NT: Bếp âm, TV, tủ lạnh, máy lạnh, bộ bàn ăn, ghế sofa, máy hút mùi... ) + logia.Cửa...
      Đường Cộng Hòa, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 83 m2, giá 2,1 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      2.1 tỷ 83 m2 25,31 triệu/m2
      căn hộ chung cư Ruby Garden - 83m2.- Kết cấu: 2 PN - 2  phòng vệ sinh.- Tầng trung, view thoáng mát, đầy đủ tiện ích nội khu, khuôn viên riêng...
      Dự án Ruby Garden, Đường Nguyễn Sỹ Sách, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh.

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 2,4 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      2.4 tỷ 50 m2 48 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư The Harmona, 21 Trương Công Định, P. 14, Tân Bình.- DT 50m2, 1 phòng ngủ, 1 phòng vệ sinh.- Thiết kế thoáng mát sạch sẽ...
      The Harmona, 21, Đường Trương Công Định, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhà chung cư 2 phòng ngủ, 90 m2, giá 2,4 tỷ tại Đường Phan Huy Ích - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      2.4 tỷ 90 m2 26,67 triệu/m2
      Cần vốn bán lỗ gấp chung cư Phúc Yên 1, Phan Huy Ích, P. 15, Tân Bình.- DT: 90 mét vuông.- Thiết kế: 2 PN, 2  phòng vệ sinh, view đẹp, thoáng...
      Dự án Chung cư Phúc Yên, Đường Phan Huy Ích, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh chung cư 3 phòng ngủ, 99 m2, hướng Nam, giá 3,5 tỷ tại Quận Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      3.5 tỷ 99 m2 35,36 triệu/m2
      Cần bán chung cư Harmona 03 PN.Thiết kế căn hộ góc, thoáng, nhà sạch sẽ nhận nhà ngay.chung cư đã có sổ hồng riêng.Vay 70 phần trăm.liên lạc:...
      Dự án The Harmona, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán chung cư 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 2,85 tỷ tại Đường Cộng Hòa - 12 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      2.85 tỷ 72 m2 39,59 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn hộ chung cư Cộng Hoà GardenDT 72m²- 2 PN-2  toilet- Hướng đông-Căn góc-Tầng 5- View sân bay cất cánhVị trí: Số 20 đường Cộng...
      Dự án Cộng Hòa Garden, Đường Cộng Hòa, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 3,55 tỷ tại Đường Hồng Hà - 2 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      3.55 tỷ 69 m2 51,45 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn hộ chung cư Botanica Premier (108 - 112 Hồng Hà, P. 2, Q. Tân Bình).pháp lí rõ ràng, vay NH lên đến 70 phần trăm.- DT: 69m2,...
      Botanica Premier, 108 - 112, Đường Hồng Hà, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 4 tầng, 85 m2, mặt tiền 8m tại Đường Hồng Hà - 1 - Tân Bình, giá 17,5 tỷ

      17.5 tỷ 85 m2 205,89 triệu/m2
      Gấp, bán gấp nhà đường Hồng Hà, P. 2, Tân Bình. 2 MT - vỉa hè 5m - 4 tầng. Giá 17,5 tỉ.DT: 85 mét vuông.Kết cấu: 4 tầng, BTCT.Vị trí: KD đa nghề.+...
      Đường Hồng Hà, Phường 1, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà đẹp 5 tầng, 52 m2 tại Đường Ba Vân - 14 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 3 tỷ

      3 tỷ 52 m2 57,7 triệu/m2
      Chỉ 2.995tỉ - bán nhà hẻm xe hơi Ba Vân - P14- Tân Bình. Gần CC Harmora. Khu Bàu Cát - Hiếm! Vị trí: Ba Vân - P. 14 -Tân Bình Gần căn hộ Harmona.- Khu...
      Đường Ba Vân, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà đất 5 tầng, 52 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hoàng Bật Đạt - 15 - Tân Bình, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 52 m2 88,47 triệu/m2
      Mô tả:+ DT: 4m nở hậu 4.6m, dài 12m, gí chỉ còn 4 tỉ 6+ Tân Bình, khu phân lô cực đẹp, 2 MT, oto ngủ trong nhà, vị trí cực đẹp, gần chợ, siêu thị, trường...
      Đường Hoàng Bật Đạt, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà 5 tầng, 52 m2, mặt tiền 5m tại Đường Hoàng Bật Đạt - 15 - Tân Bình, giá 4 tỷ

      4 tỷ 52 m2 76,93 triệu/m2
      Nhà 2 MT 5 tầng btct - đẹp ở ngay - 4 nở hậu 4.6x12 - DTCN 52 mét vuông - 4 phòng ngủ - hoàn công đủ - nhỉnh 4 tỉ tl.Vị trí tuyệt đẹp ngay cổng...
      Đường Hoàng Bật Đạt, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà 5 tầng, 92 m2, mặt tiền 4m tại Đường Phạm Văn Bạch - Tân Bình, giá 9,99 tỷ

      9.99 tỷ 92 m2 108,59 triệu/m2
      Hẻm 8m thông tứ phía Pham Văn Bạch, P15, Tân Bình, 92m2. 5 tầng, giá rẻ.+ Dt: 4m x 23m. vuông vắn, không lộ giới,+ Kết cấu 6 tầng, PK, chỗ để ô tô, xe...
      Đường Phạm Văn Bạch, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà riêng 3 tầng, 47 m2 tại Đường Nguyễn Bậc - 3 - Tân Bình, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 47 m2 159,58 triệu/m2
      - Vị trí hẻm ô tô 6m hẻm 71/2 đường Nguyễn Bặc P. 3 Q. Tân Bình, cách chợ Phạm Văn Hai 200m. ô tô tới tận nhà.+ DT: 4.6m x 10,2m2, không lộ giới.+ Kết...
      Hẻm 71, Đường Nguyễn Bặc, Phường 3, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà riêng 3 tầng, 43 m2, mặt tiền 3m tại Đường Nguyễn Bậc - 3 - Tân Bình, giá 8,9 tỷ

      8.9 tỷ 43 m2 206,98 triệu/m2
      - Nhà vị trí KD đa ngành nghề, đang có HĐ thuê mặt bằng 15 tr/tháng.- DT: 3.5 x 13m, sổ vuông công nhận đủ 42m2.- Kết cấu: 3 tầng gồm trệt, 2 lầu 3 PN, 1...
      Đường Nguyễn Bặc, Phường 3, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà riêng sổ đỏ 25 tầng, 96 m2, mặt tiền 6m tại Phường 13 - Tân Bình, giá 18 tỷ

      18 tỷ 96 m2 187,5 triệu/m2
      CẦN VỐN ĐẦU TƯ NHÀ MÁY SX - bán nhanh TÒA NHÀ căn hộ chung cư DỊCH VỤ CAO CẤP - ĐƯỜNG XE TẢI - CỘNG HÒA TÂN BÌNH - ĐOẠN SẦM UẤT NHẤT - 7 TẦNG, CÓ TẦNG...
      Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà riêng 5 tầng, 80 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trường Chinh - Tân Bình, giá 10,3 tỷ

      10.3 tỷ 80 m2 128,75 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay ngôi nhà Trường Chinh, P. 14, Q. Tân Bình.- DT: 4x20m.- Kết cấu: 1 trệt, 1 lửng, 2 lầu sân thượng BTCT gồm 5 phòng ngủ.- Nhà...
      Đường Trường Chinh, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 5 tầng, 96 m2, mặt tiền 6m tại Đường Trường Chinh, giá 16,3 tỷ

      16.3 tỷ 96 m2 169,8 triệu/m2
      Khu Vip Tân Bình - hẻm 6m thông - 5 tầng thang máy - ngang 6X16m - DTCN 96m2 - giá 16 tỉ 3 TL.Trường Chinh, P. 13, Tân Bình.Sát bên khu Bàu Cát, hẻm nhựa...
      Đường Trường Chinh, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà shr 3 tầng, 60 m2 tại Đường Cách Mạng Tháng Tám - 5 - Tân Bình, giá 7,3 tỷ

      7.3 tỷ 60 m2 121,67 triệu/m2
      - Vị trí: Thuộc trục đường Cách Mạng Tháng Tám, khu vực trung tâm giáp Q. 10, Q. 3, gần công viên Lê Thị Riêng, BV, trường học, chợ, NH, sân bay.- Nhà 2...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 5, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!