Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 8.187 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà riêng sổ đỏ 3 tầng, 80 m2, mặt tiền 4m tại Đường Bàu Cát - Tân Bình, giá 10,7 tỷ

      10.7 tỷ 80 m2 133,75 triệu/m2
      Cần bán nhà mới đẹp như hình gần ngay khu Bàu Cát, P. 14, Q. Tân Bình.- DT 4,5x18m, SHR vuông vắn không lộ giới.- Kết cấu trệt 3 lầu, có 5 phòng ngủ,...
      Đường Bàu Cát, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh
      N
      Nguyễn Huỳnh Vĩnh Nghi Hơn 1 năm trước

      Bán nhà 2 tầng, 50 m2, mặt tiền 5m tại Đường Trường Chinh - 4 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 50 m2
      Ngay ngã 4 Bảy Hiền - vài bước ra MT trường chinh - ngang 5x10m - DTCN 50m2 - nhỉnh 4 tỉ TL.Trường Chinh, P. 4, Tân Bình.DT: Ngang 4.9m dài 10 m, nở hậu...
      Đường Trường Chinh, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh.

      Cần bán ngay nhà riêng 4 tầng, 40 m2 tại Đường Nguyễn Bậc - 3 - Tân Bình, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 40 m2 157,5 triệu/m2
      Cần bán nhà lô góc đường xe tải tránh nhau trên đường Nguyễn Bặc P. 3 Tân Bình.Kết cấu: 4 tầng lầu, 4 x 10m, 4 PN, 4 vệ sinh, lô góc hai mặt hẻm thoáng mát,...
      Đường Nguyễn Bặc, Phường 3, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà đẹp 3 tầng, 43 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Phúc Chu - Tân Bình, giá 4,75 tỷ

      4.75 tỷ 43 m2 110,47 triệu/m2
      Chủ kẹt tiền hạ gấp nhà đẹp oto đậu trong nhà Q. Tân Bình - chỉ hơn 4 tỉ.- Nguyễn Phúc Chu, P15, Tân Bình.8* DT: 4,6x12m.- F kết cấu: 1 trệt 2 lầu, 4 PN.P...
      Đường Nguyễn Phúc Chu, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 5 tầng, 120 m2, mặt tiền 5m tại Đường Phổ Quang - Tân Bình, giá 25 tỷ

      25 tỷ 120 m2 208,34 triệu/m2
      - Khu sang hiếm nhà bán, HXT đường Phổ Quang. P. 2. Tân Bình.- DT: 5 x 23m (120m2). vuông vắn, không lỗi phong thuỷ.- Kết cấu: 5 tầng, nhà mới, đầy đủ ...
      Đường Phổ Quang, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà riêng 4 tầng, 60 m2 tại Đường Lạc Long Quân - 10 - Tân Bình, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 60 m2 141,67 triệu/m2
      Bán nhà Tân Bình giáp Q. 10 - cách MT 2 căn, hẻm 6m ôtô tránh, 4 tầng đẹp lung linh, tặng nội thất xịn.Mô tả:+ DT 60m2 ngang 4m đẹp, sổ vuông đét, không lỗi...
      Đường Lạc Long Quân, Phường 10, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 5 tầng, 135 m2, mặt tiền 10m tại Đường Cách Mạng Tháng Tám, giá 18 tỷ

      18 tỷ 135 m2 133,34 triệu/m2
      Cần bán nhà CMT8, P. 7, Tân Bình. 135 mét vuông (10x13,5m) - 5 tầng - sân vườn - NT đẹp. Giá 18 tỉ.DT: 135  mét vuông, ngang 10m, dài 13,5m.Kết...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 7, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà đẹp 2 tầng, 100 m2 tại Đường Ba Vân - 14 - Tân Bình, giá 13,9 tỷ

      13.9 tỷ 100 m2 139 triệu/m2
      Cần bán nhà hẻm 10m đường Ba Vân, P. 14, Q. Tân Bình.- DT: 5x20m vuông vắn, công nhận 100 mét vuông.- Hiện trạng: Trệt lầu, đang cho thuê...
      Hẻm 78, Đường Ba Vân, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà riêng 4 tầng, 63 m2, mặt tiền 4m tại Phố Lý Thường Kiệt - Tân Bình, giá 9 tỷ

      9 tỷ 63 m2 142,86 triệu/m2
      Bán nhà 4 tầng hẻm 5m thông số đẹp, sổ vuông vắn không lộ giới (416)Vị trí:giáp ngay Q. 10,sát bên khu cư xá Lữ xá,đi chuyển đi Q. 3,Q. 1 trong tích tắc
      Đường Lý Thường Kiệt, Phường 9, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà shr 5 tầng, 64 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trần Thánh Tông - Tân Bình, giá 7,65 tỷ

      7.65 tỷ 64 m2 119,54 triệu/m2
      + Vị trí đẹp, sát MT Trần Thánh Tông, HXT thông 1 trục thẳng tắp, oto vào ngủ trong nhà.+ Dt: 4x16m. Sổ vuông như cọc tiền.+ Kết cấu: Trệt, lửng, 2 lầu sân...
      Đường Trần Thánh Tông, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà riêng 2 tầng, 50 m2, mặt tiền 5m tại Đường Âu Cơ - 10 - Tân Bình, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 50 m2 94 triệu/m2
      Bán nhà trục Tân Bình - Q. 10 hẻm sát oto - 10m ra MT.Mô tả:- DT 50 mét vuông ngang 5m dài 10m, không quy hoạch.- Kết cấu: 1 trệt 1 lầu BTCT...
      Đường Âu Cơ, Phường 10, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà đất 2 tầng, 63 m2, mặt tiền 4m tại Đường Phan Sào Nam - 11 - Tân Bình, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 63 m2 80,96 triệu/m2
      Cần bán nhanh ngôi nhà trên đường Phan Sào Nam gần căn hộ chung cư Bàu Cát, khu đường ô bàn cờ hẻm ô tô đậu cửa, thông tứ phía.Hiện trạng nhà một...
      Đường Phan Sào Nam, Phường 11, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà sổ riêng 4 tầng, 56 m2 tại Đường Út Tịch - 4 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 56 m2
      Nhà xây mới full công năng - đường Út Tịch - P. 4 - Tân Bình.+ DT: 4m x 14m. (56 mét vuông).+ Kết cấu: 1 trệt - 1 lửng lầu - sân thượng - 5 PN - 4...
      Đường Út Tịch, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà riêng 3 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lạc Long Quân - Tân Bình, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 40 m2 115 triệu/m2
      + Vị trí : Ngay chợ vãi Tân Bình , giáp khu bàu cát , ni sư huỳnh liên , trần văn quang , âu cơ , Q. 10 .... + Kết cấu: 1 triệt 2 lầu, 3 ngủ, giếng trời...
      Đường Lạc Long Quân, Phường 10, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà shr 4 tầng, 80 m2 tại Đường Phạm Văn Hai - 3 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 80 m2
      Kẹt tiền làm ăn bán nhà Phạm Văn Hai P. 3 Tân Bình.DT nhà 4*20m (80 mét vuông).Kết cấu nhà 4 tầng - 3 phòng ngủ - 4 nhà vệ sinh - hẻm ô ...
      Đường Phạm Văn Hai, Phường 3, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà 4 tầng, 79 m2 tại Đường Trường Chinh - 14 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 79 m2
      BÁN NHÀ 4 TẦNG, 4.5x17.5, KHU VIP, NGAY ủy ban nhân dân Q., TÂN BÌNH, NHỈNH 10tỉ.      Vị trí : nhà nằm đối diện tuyến Metro số 2...
      Đường Trường Chinh, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà 3 tầng, 147 m2 tại Đường Bành Văn Trân - 7 - Tân Bình, giá 20,8 tỷ

      20.8 tỷ 147 m2 141,5 triệu/m2
      Bán căn biệt thự vip hẻm ô tô đường Bành Văn Trân, Q. Tân Bình. Ngang 9,8m.DT: Ngang 9,8m x dài 15m.Kết cấu gồm trệt, 2 lầu, sân thượng trước sau.Mái...
      Đường Bành Văn Trân, Phường 7, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà đẹp 2 tầng, 72 m2 tại Đường Trần Mai Ninh - 14 - Tân Bình, giá 10 tỷ

      10 tỷ 72 m2 138,89 triệu/m2
      TÂN BÌNH-HÀNG VIP 72 mét vuông ,4X18M - NỞ HẬU- HẺM LỚN NHƯ MT -KHU BÀU CÁT- NHỈNH 9.99 tỉMô tả:+ Vị trí cực đắc địa,đường Trần Mai Ninh,ngay khu VIP...
      Đường Trần Mai Ninh, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!