Thông tin mô tả
* Gấp bán - giảm 650tr giá mới 4.55
* 4.45
+ Khu vip an ninh, gần Trường Chinh, gần chợ.
+ Kết cấu: 1 trệt, 1 lửng 1 lầu, 1 phòng khách, 1
+
* Xem nhà gọi Nguyễn Minh zalo
Giá: 4,55 Tỷ
Diện tích: 40 m2
Giá/m2: 113,75 Triệu/m2
847843
Mua bán
* Gấp bán - giảm 650tr giá mới 4.55
* 4.45
+ Khu vip an ninh, gần Trường Chinh, gần chợ.
+ Kết cấu: 1 trệt, 1 lửng 1 lầu, 1 phòng khách, 1
+
* Xem nhà gọi Nguyễn Minh zalo
Nguyễn Anh Minh
Đường Nguyễn Thái Bình, Phường 4, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
75 tỷ
162 m2
Đường Ni Sư Huỳnh Liên, Phường 10, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
2,9 tỷ
21 m2
Đường Bạch Đằng, Phường 2, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
2,2 tỷ
55 m2
Mặt tiền 1504B (131/5) Hồng Lạc, P. Bảy Hiền
9,9 tỷ
40 m2