Thông tin mô tả
Bán đất tặng
Giá: 14,99 Tỷ
Diện tích: 133 m2
Giá/m2: 112,71 Triệu/m2
847957
Mua bán
Bán đất tặng
Dat Nguyen
Đường Bạch Đằng, Phường 2, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
2,2 tỷ
55 m2
Mặt tiền 1504B (131/5) Hồng Lạc, P. Bảy Hiền
9,9 tỷ
40 m2
Đường Ấp Bắc, Phường 15, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
1,78 tỷ
60 m2
Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
8,2 tỷ
62 m2