Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 8.187 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà phố 6 tầng, 132 m2 tại Đường Bàu Cát - 14 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 29,99 tỷ

      29.99 tỷ 132 m2 227,2 triệu/m2
      Rẻ hơn 30 phần trăm, gia đình kẹt tiền cần bán nhanh ngôi nhà, MT Bàu Cát Đôi, P14, Q. Tân Bình.- DT: 6 x 22m CN đủ DT.- KC: 6 Tầng thang máy đang...
      Đường Bàu Cát Đôi, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà phố 2 tầng, 108 m2 tại Đường Lê Văn Sỹ - 2 - Tân Bình, giá 30,5 tỷ

      30.5 tỷ 108 m2 282,41 triệu/m2
      Chính chủ bán ngôi nhà phố Lê Văn Sỹ - P. 2 - Tân Bình- Tuyến đường cực kì sầm uất và sang trọng, nhiều NH, tòa nhà văn phòng và thương hiệu lớn tập trung...
      Đường Lê Văn Sỹ, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà lk 4 tầng, 180 m2, giá 35 tỷ tại Đường Phổ Quang - 2 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      35 tỷ 180 m2 194,45 triệu/m2
      Cần bán ngay căn biệt thự đường Phổ Quang, P. 2, Tân Bình.- DT: 10m*18m.- Kết cấu: Trệt 3 lầu.căn biệt thự tọa lạc tại nội khu VIP Phổ Quang, yên tĩnh,...
      Đường Phổ Quang, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán liền kề 4 tầng, 215 m2, giá 45 tỷ tại Đường Phạm Phú Thứ - 11 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      45 tỷ 215 m2 209,31 triệu/m2
      Chính chủ bán Siêu căn biệt thự Gỗ xịn tại trung tâm Tân Bình.+ Kết cấu 4 tầng gồm 9 phòng ngủ, hơn 10 nhà vệ sinh, Phòng Karaoke siêu to,...
      Đường Phạm Phú Thứ, Phường 11, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán căn liền kề 4 tầng, 336 m2, giá 44 tỷ tại Đường Cộng Hòa - 4 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      44 tỷ 336 m2 130,96 triệu/m2
      Gia đình cần bán ngay căn biệt thự gỗ hẻm xe hơi Cộng Hòa, P. 4, Tân Bình- DT: 12m*28m- Kết cấu: hầm 4 tầng, đầy đủ nội thất gỗ cao cấpcăn biệt ...
      Đường Cộng Hòa, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán biệt thự 3 tầng, giá 40 tỷ tại Phố Lý Thường Kiệt - 7 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      40 tỷ 0 m2
      bán nhanh căn biệt thự ngay hẻm 7m Lý Thường Kiệt, P. 7 Q. Tân Bình - 14*25m - 3 Tầng.- DT công nhận: 336.9m2.- Kết cấu: 3 Tầng, gồm 6 PN, có gara và sân...
      Đường Lý Thường Kiệt, Phường 7, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn chung cư 1 phòng ngủ, 33 m2, giá 970 triệu tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      970 triệu 33 m2 29,4 triệu/m2
      chung cư Diyas Sky sở hữu vị trí đắc địa đối diện tòa nhà E. Town Cộng Hòa.DT 30m2.Ưu điểm:- Ngay trung tâm Tân Bình, cách Q1 chỉ 20p di chuyển, thuận tiện...
      Dự án Diyas Sky, Đường Nguyễn Đức Thuận, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 3,68 tỷ tại Quận Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      3.68 tỷ 71 m2 51,84 triệu/m2
      Cần bán ngay căn hộ chung cư 2 PN Botanica đường Hồng Hà, Tân Bình - DT: 71m2 - giá: 3,68 tỉ; Đã bao gồm phí - full nội thất - Tầng cao, có logia...
      Dự án Botanica Premier, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ 2 phòng ngủ, 77 m2, giá 2,82 tỷ tại Quận Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      2.82 tỷ 77 m2 36,63 triệu/m2
      Do nhu cầu chuyển trường cho con nên bán lại căn hộ chung cư The Harmona- ĐC: 21 Trương Công Định, P14, Q. Tân Bình, TPHCM- DT: 77m2, 2 phòng ngủ,...
      Dự án The Harmona, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 4,05 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      4.05 tỷ 70 m2 57,86 triệu/m2
      Chào các AC.Ac chính chủ mới mua ngôi nhà phố nên gửi bán ngay căn 2 phòng ngủ - full NT ở block căn hộ A - dự án Botanica Premier - 108 Hồng...
      Botanica Premier, 108, Đường Hồng Hà, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ chung cư 1 phòng ngủ, 36 m2, giá 1,78 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      1.78 tỷ 36 m2 49,45 triệu/m2
      căn hộ cao cấp: Sky Center.- Thiết kế sang trọng, phong cách Châu Âu.- logia rộng, view đẹp thông thoáng, đón gió và nắng sớm ban mai.Tiện ích:- An ninh...
      Dự án Sky Center, Đường Phổ Quang, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 3,68 tỷ tại Quận Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      3.68 tỷ 67 m2 54,93 triệu/m2
      - Kết cấu căn hộ chung cư: 2 phòng ngủ - 2 phòng vệ sinh, 1 logia.- DT: 67m.- căn hộ góc yên tĩnh, layout căn hộ chung cư vuông vức,...
      Dự án Botanica Premier, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà chung cư 1 phòng ngủ, 53 m2, giá 2,7 tỷ tại Quận Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      2.7 tỷ 53 m2 50,95 triệu/m2
      - Kết cấu chung cư: 1 phòng ngủ - 1 toilet, 1 lô gia- DT: 53m.- Nhà full nội thất sạch sẽ, không có HĐ cho thuê.- Tầng cao yên tĩnh, sáng đẹp,...
      Dự án The Botanica, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 6 tỷ tại Đường Hoàng Văn Thụ - 2 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      6 tỷ 90 m2 66,67 triệu/m2
      Cần bán căn hộ Park Legend, đường Hoàng Văn Thụ, ngay góc Phạm Văn Hai, đối diện công viên Hoàng Văn Thụ.DT tim tường 90 mét vuông, gồm 3 PN, 2 phòng...
      Dự án Park Legend, Đường Hoàng Văn Thụ, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp mảnh đất 128 m2 tại Đường Lê Văn Sỹ - 1 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 128 m2 32,82 triệu/m2
      + Bán miếng đất ngay MT KD Đường Lê Văn Sỹ - P. 1 - Tân Bình.+ Cách MT Hoàng Văn Thụ tầm 2phút+ Đối diện Trường mẫu giáo, ngay Toà nhà Olic Building+ DT:...
      Đường Lê Văn Sỹ, Phường 1, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh lô đất sổ riêng 82 m2 tại 10 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 3 tỷ

      3 tỷ 82 m2 36,59 triệu/m2
      Bán 92m2 đất đường nhựa 10m Ni Sư Huỳnh Liên, P. 10, Tân Bình.- DT 5m x 16m thổ cư 100 phần trăm.- Bán giá còn thỏa thuận.- Khổ đất vuông vắn, hẻm...
      Đường Ni Sư Huỳnh Liên, Phường 10, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 4 tầng, 68 m2, mặt tiền 4m , giá 14 tỷ

      14 tỷ 68 m2 205,89 triệu/m2
      căn hộ góc 2 mặt hẻm 10m khu Bàu Cát - không khác gì MT - 4 tấm đẹp mê li vừa xây 2 năm - 68m2, 4 tầng, ngang 5m - giá 14tỉ TL.Nhà căn hộ góc 2 MT HXT...
      Đường Ni Sư Huỳnh Liên, Phường 10, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhà shr 4 tầng, 128 m2 tại Đường Nguyễn Trọng Tuyển - 2 - Tân Bình, giá 32,5 tỷ

      32.5 tỷ 128 m2 253,91 triệu/m2
      - DT: 9x14.5m, ngang rộng khủng.- Kết cấu: Hầm, trệt, 3 lầu. oto đậu đc 3 chiếc. Có 2 tầng đang KD quán coffee.Tặng toàn bộ nội thất xịn + dàn tích điện...
      Đường Nguyễn Trọng Tuyển, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!