Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 8.187 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà 2 tầng, 63 m2 tại Phường 10 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 63 m2 103,18 triệu/m2
      Nhà 1 trệt 2 lầu, 3 PN, 3 toilet. + Hai mặt hẻm oto thông, trước nhà 8m.+ Thích hợp vừa ở, vừa KD.+ Nhà mới ,chỉ việc xách vali về ở thôi.liên lạc...
      Phường 10, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà riêng 6 tầng, 223 m2 tại Phường 13 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 29 tỷ

      29 tỷ 223 m2 130,05 triệu/m2
      Tòa nhà chung cư dịch vụ ngay Etown Cộng Hòa khu vip Tân Bình, 223m2, 6 tầng, 45 phòng, ngang khủng 6m, dòng tiền 170tr/tháng tương đương LS tiết kiệm...
      Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà shr 5 tầng, 56 m2, mặt tiền 4m tại Đường Ni Sư Huỳnh Liên - 10 - Tân Bình, giá 8 tỷ

      8 tỷ 56 m2 142,86 triệu/m2
      - Hàng hiếm cuối năm, nhà c4 tiện xây mới hẻm 8m có lề 2m.- DT: 4 x 14.2m, vuông sổ công nhận đủ gần 56m2.- Hiện trạng nhà c4 có thể xây mới 5 tầng.- Vị...
      Đường Ni Sư Huỳnh Liên, Phường 10, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà shr 3 tầng, 160 m2, mặt tiền 8m tại Đường Nguyễn Trọng Tuyển - Tân Bình, giá 28,5 tỷ

      28.5 tỷ 160 m2 178,13 triệu/m2
      + Bán nhà đường Nguyễn Trọng Tuyển, Q. TB.+ DT: 8 x 20m.+ Hiện trạng: 2 lầu.+ Nhà vị trí rất tốt, đường nội bộ 7m, khu rất sang trọng, đường thông thoáng,...
      Đường Nguyễn Trọng Tuyển, Phường 1, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà sổ riêng 5 tầng, 54 m2 tại Đường Hoàng Hoa Thám - 13 - Tân Bình, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 54 m2 116,67 triệu/m2
      - chính chủ cần bán nhà đẹp, thiết kế hiện đại, full nội thất, cư dân thân thiện, văn minh, an ninh, sạch sẽ.- DT: 4.7x12m, sổ đẹp, k lộ giới, nở hậu ít...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhà sổ riêng 4 tầng, 72 m2, mặt tiền 6m tại Đường Thăng Long - 4 - Tân Bình, giá 12 tỷ

      12 tỷ 72 m2 166,67 triệu/m2
      Chủ KD không thuận lợi cần bán ngay để xử lý công việc nhà đường Thăng Long, P. 4, Tân Bình.- DT: 6x12m, vuông vắn.- Kết cấu: 3 lầu sân thượng.- Nhà đẹp,...
      Đường Thăng Long, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà sổ riêng 5 tầng, 48 m2, mặt tiền 3m tại Đường Năm Châu - 11 - Tân Bình, giá 7,6 tỷ

      7.6 tỷ 48 m2 158,34 triệu/m2
      - Vị trí: Năm Châu - P11 - Q. Tân Bình.Vị trí đẹp, thích hợp KD đa ngành nghề. Hẻm oto tải vào, gần MT đường.- DT: 3.5x14m, 48 mét vuông.- giá chỉ:...
      Đường Năm Châu, Phường 11, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà đẹp 3 tầng, 43 m2 tại Đường Trường Chinh - 13 - Tân Bình, giá 8,2 tỷ

      8.2 tỷ 43 m2 190,7 triệu/m2
      "Chính chủ gửi bán nhà hẻm xe hơi 304 Trường Chinh gần chợ Hoàng Hoa Thám.- Khu vực tiện KD, buôn bán, gần ngã 4 Bảy Hiền.- DT: 4 x12m. CN 43 mét ...
      HXH 304, Đường Trường Chinh, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất 3 tầng, 48 m2 tại Đường Lạc Long Quân - 10 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 5,45 tỷ

      5.45 tỷ 48 m2 113,55 triệu/m2
      Chỉ 5 tỉ 450 - hẻm ô tô thông - lạc long quân - 4mx12m - 3 tầng BTCT - nhà mới đẹp - KD cực đỉnh.+ Nhà 1 trệt 2 lầu, 3 PN, 2 toilet.+ Hai mặt hẻm ô ...
      Đường Lạc Long Quân, Phường 10, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà riêng sổ đỏ 3 tầng, 48 m2 tại Đường Bàu Cát - 10 - Tân Bình, giá 3,55 tỷ

      3.55 tỷ 48 m2 73,96 triệu/m2
      Khu vip Bàu Cát - siêu phẩm đồng đen P. 10, Tân Bình - hẻm ô tô tránh - 4m x 12m - 3 tầng sân thượng 4  phòng ngủ lớn - nội thất xịn xò.liên ...
      Đường Bàu Cát, Phường 10, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà mặt phố 3 tầng, 103 m2, mặt tiền 5m tại Đường Bùi Thị Xuân, giá 11,9 tỷ

      11.9 tỷ 103 m2 115,54 triệu/m2
      GẤP BÁN MT KD BÙI THỊ XUÂN, DT 103 mét vuông - MT 5,5m - 3 Tầng. P. 2, Tân Bình.DT: 103 mét vuông( 5,5x21) ngang rộngKết Cấu: 3 tầng, đang chia...
      Đường Bùi Thị Xuân, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà đẹp 2 tầng, 90 m2, mặt tiền 6m tại Đường Đồng Đen - 11 - Tân Bình, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 90 m2 138,89 triệu/m2
      Chủ áp lực NH không chịu nổi nữa rồi nên cần bán ngay nhà đường Đồng Đen, P. 11, Tân Bình- DT : 6x18m, vuông vắn- Kết cấu : 2 tầng, nhà mới cứng cáp,...
      Đường Đồng Đen, Phường 11, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà 2 tầng, 56 m2 tại Đường Yên Thế - 2 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 9,3 tỷ

      9.31 tỷ 56 m2 166,08 triệu/m2
      Chủ cần tiền để lo công việc cho con nên cần bán nhanh nhà đường Yên Thế, P. 2 Tân Bình.- DT: 4x14m, vuông vắn.- Kết cấu: Trệt 2 lầu.- Nhà đẹp, cứng cáp,...
      Đường Yên Thế, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 85 m2 tại Đường Lê Văn Sỹ - 1 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 20 tỷ

      20 tỷ 85 m2 235,3 triệu/m2
      bán ngay nhà 2 MT hẻm 281/ Lê Văn Sỹ, P. 1, Q. Tân Bình-DT: 5.6x16m, vuông vắn-Kết cấu: hầm 5 tầng-Vị trí: góc 2 MT hẻm ô tô tránh nhau, thông ra Đặng...
      Đường Lê Văn Sỹ, Phường 1, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà đất 3 tầng, 16 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây tại Đường Âu Cơ - Tân Bình, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 16 m2 156,25 triệu/m2
      Cần bán ngôi nhà 1 trệt, 2 lầu - sân thượng.Hẻm 536 Âu Cơ, gần BV Tân Phú, ĐH Văn Hiến. Nhà xây mới, 2 PN, 2 WC, 1 bếp. Hẻm 5m thông, có thể KD buôn bán...
      Hẻm 536, Đường Âu Cơ, Phường 10, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt tiền 4 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường Bình Giã - Tân Bình, giá 17,5 tỷ

      17.5 tỷ 100 m2 175 triệu/m2
      bán gấp MT Bình Giã, P. 13, Tân Bình.DT 5 x 20m.Kết cấu 3 lầu đúc.giá 17 tỉ 500 TL.gọi ngay 0942 275 ***
      Đường Bình Giã, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà mặt phố 5 tầng tại Đường Út Tịch - 4 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 73 tỷ

      73 tỷ 0 m2
      - Bán tòa ngôi nhà phố 40C - 40D đường Út Tịch P. 4 Q. Tân Bình TP. TP.HCM (Vị trí ngay ngã tư đường Hoàng Văn Thụ & đường Út Tịch).- DT đất: 12m x 23m =...
      40C - 40D, Đường Út Tịch, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 142 m2, mặt tiền 5m tại Đường Hồng Lạc, giá 16,5 tỷ

      16.5 tỷ 142 m2 116,2 triệu/m2
      - ngôi nhà phố, ngang lớn, DT lớn đang chia làm 2 căn, có 6 PN, KD rất tốt, đang cho thuê 32 tr.- Khu vực cư dân đông đúc, buôn bán cực sung, thông nhiều...
      Đường Hồng Lạc, Phường 10, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!