Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 8.187 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà mặt phố 4 tầng, 100 m2 tại Đường Bến Cát - 7 - Tân Bình, giá 15,5 tỷ

      15.5 tỷ 100 m2 155 triệu/m2
      Bán ngôi nhà đường Bến Cát sát đường Lý Thường Kiệt P. 7 Tân Bình.DT: 6.5x20m 100 mét vuông.Nhà 4 tầng.Giá 15.5 tỉ.SHR cầm tay mua bán KD ngay.Con...
      Đường Bến Cát, Phường 7, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố 5 tầng tại Đường Ngô Bệ - 13 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 45 tỷ

      45 tỷ 0 m2
      chính chủ định cư bán nhanh toà căn nhà phố đường Lê Văn Huân - ngay gần Cộng Hoà, Tân Bình- DT: 7mx25m vuông vắn, cn 168,4m2- Kết cấu: 1 hầm 5 tầng sân...
      Đường Ngô Bệ, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà phố 5 tầng, 120 m2, mặt tiền 5m tại Đường Bàu Cát - 14 - Tân Bình, giá 15,9 tỷ

      15.9 tỷ 120 m2 132,5 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền nên bán ngay căn MT khu Bàu Cát P.14 Q.Tân Bình .-DT : 5m x 24m ( nở hậu nhẹ )-Kết cấu : trệt 4 lầu , nhà mới đẹp .-MT đường rộng 16m ,...
      Đường Bàu Cát, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt phố 4 tầng tại Đường Cộng Hòa - 13 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 18,5 tỷ

      18.5 tỷ 0 m2
      - Bán ngôi nhà MT số 494 đường Cộng Hòa, P. 13, Q. Tân Bình, TP. TP.HCM (khu vực sầm uất đối diện Etown Cộng Hòa).- DT đất: 4.65m x 13.7m = 47.26 mét ...
      494, Đường Cộng Hòa, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà phố 3 tầng, 60 m2 tại Phường 15 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 60 m2 125 triệu/m2
      Nhà đường 8m thông có vỉa hè khu phân lô cao cấp P. 15 Tân Bình.=======================+ DT: 4,2x14m 60m2. 1 Trệt, 3 lầu, gồm có phòng khách, phòng thờ, nhà...
      Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà mặt phố 3 tầng, 120 m2, mặt tiền 5m tại Đường Tân Sơn - 15 - Tân Bình, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 120 m2 112,5 triệu/m2
      Nhà 2 MT - DT lớn - hiếm nhà bán.- MT Tân Sơn 120m2 - 3 lầu.- DT: 5.4m x 22m.- Giá 13.5 tỉ. P. 15, Q. Tân Bình.- Kết cấu 1 trệt 2 lầu BTCT mái tôn.- MT Tân...
      Đường Tân Sơn, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà phố 80 m2 tại Đường K300 - 12 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 14,6 tỷ

      14.6 tỷ 80 m2 182,5 triệu/m2
      bất động sản: giá chỉ 14.6 tỉMTk300: 4x20m , 2lầusânthượng Bàu cát : 8x14m ,3LST Góc 2MT liền khu bàu cát 8x20m bất động sản: giá 5-6 tỉ nhà tuyệt đẹp ở...
      Đường K300, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà mặt phố 2 tầng, 175 m2 tại Đường Âu Cơ - 10 - Tân Bình, giá 27,9 tỷ

      27.9 tỷ 175 m2 159,43 triệu/m2
      Chỉ 27.9 tỉ mua ngay MT 312A Âu Cơ ngang 7.3 mBán ngôi nhà phố Âu Cơ Q. Tân BìnhDT: 7.3 x 24mVị trí đẹp bao sầm uất tiện KD mua bán mọi ngành nghề. Giá:...
      Đường Âu Cơ, Phường 10, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố 3 tầng, 155 m2, mặt tiền 8m tại Đường Phạm Văn Hai, giá 36,5 tỷ

      36.5 tỷ 155 m2 235,49 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán nhanh nhà phố KD chợ Phạm văn hai P. 2 tân bìnhKDC đông đúc ngày lẫn đêm , KD cho thuê đa nghành nghề , vỉa hè rộng , DT đẹp 8,6mx18m sổ...
      Đường Phạm Văn Hai, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt phố 4 tầng, 79 m2, mặt tiền 9m tại Đường Bùi Thị Xuân, giá 16,5 tỷ

      16.5 tỷ 79 m2 208,87 triệu/m2
      Hiếp có, bán nhà 2 MT góc Bùi Thị Xuân, vỉa hè 5m - MT 9m. P. 2, Tân Bình, TP.HCM.DT: 79m2 (8x9m) thần tài lớn.Kết cấu: 4 tầng BTCT kiến cố, nhà xây tâm...
      Đường Bùi Thị Xuân, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt tiền 4 tầng, 83 m2 tại Đường Lê Văn Sỹ - 1 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 21 tỷ

      21 tỷ 83 m2 253,02 triệu/m2
      VIP Nhất Lê Văn Sỹ P.1 Tân Bình, Vị trí Lô Góc 2 MT cực đỉnh, DT(5.5 x 15.5), 4 Tầng- Vị trí víp nhất Lê Văn Sỹ, Hẻm nhựa bàn cờ 6m thông, xe đậu đỗ ngày...
      Đường Lê Văn Sỹ, Phường 1, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 79 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Minh Hoàng, giá 14,8 tỷ

      14.8 tỷ 79 m2 187,35 triệu/m2
      Gấp Gấp Gấp SOS !!! Từ 18 tỉ xuống giá bán ngay chỉ còn 14.8 tỉ đang cho thuê 25 tr Bán nhà MTKD Nguyễn Minh Hoàng - P12 - Tân Bình MT KD sung nhất k300 ...
      Đường Nguyễn Minh Hoàng, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà phố 3 tầng, 40 m2 tại Đường Trường Chinh - 4 - Tân Bình, giá 8,49 tỷ

      8.49 tỷ 40 m2 212,25 triệu/m2
      + MT đường lớn, vỉa hè 10m, không quy hoạch lộ giới, không một lỗi phong thủy.+ DT: 4.2x9m (Nở hậu 5m), 40m2 CN đủ.+ Kết cấu: 1 trệt, 2 lầu BTCT. Gồm...
      Đường Trường Chinh, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt phố 7 tầng, 160 m2, mặt tiền 9m tại Đường Bạch Đằng - Tân Bình, giá 29 tỷ

      29 tỷ 160 m2 181,25 triệu/m2
      Ngợp NH Cần bán ngay Tòa nhà Đường Bạch Đằng, P2, Tân Bình, Sài Gòn-DT: 9 x 20m. CN:160m2 -KC: Hầm 7 Tầng - Sàn 850m2.-Nhà có thang máy 650 kg.-Khu vực...
      Đường Bạch Đằng, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 580 m2, hướng Tây tại Đường Âu Cơ - 14 - Tân Bình, giá 120 tỷ

      120 tỷ 580 m2 206,9 triệu/m2
      MT ÂU CƠ - P.14-Q.TÂN BÌNH (12x49 mét vuông) NỞ HẬU TỔNG CN 590 mét vuông GIÁ 120 tỉ-Kết cấu: 3 tấm-Giá: 120 tỉ thỏa thuận-pháp lí: SHR đầy...
      Đường Âu Cơ, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh
      P
      Minh Thiện Bđs Tân Phú Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 4 tầng, 220 m2, mặt tiền 8m tại Đường Trường Sơn, giá 37,9 tỷ

      37.9 tỷ 220 m2 172,28 triệu/m2
      Siêu phẩm khan hiếm, bán nhanh căn biệt thự Trường Sơn, DT : 8x35, Hầm + 3 lầu, từ 45 tỉ còn 37.9 tỉ TL DT : 8x35Kết cấu : Hầm + 3 lầu, nhà lợi thế có...
      Đường Trường Sơn, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt phố đẹp 120 m2 tại Đường Lạc Long Quân - 2 - Tân Bình, giá 25 tỷ

      25 tỷ 120 m2 208,34 triệu/m2
      MT KD sale gấp hạt rẻ Tân bình.bất động sản 1: K300: 4x20m, 2Lầu sân thượng, 17.5 hạ gấp 14.6 tỉ cho thuê thì nhập liền tay.bất động sản 2: 2MT lạc Long...
      Đường Lạc Long Quân, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà mặt phố 3 tầng, 30 m2 tại Đường Hoàng Sa - 1 - Tân Bình, giá 8,9 tỷ

      8.9 tỷ 30 m2 296,67 triệu/m2
      Bán MT lô góc 7x4 Út Tịch ngay Hoàng Sa 4 tầng 8.9 tỉ Tân Bình Kết cấu 1 trệt 3 lầuNhà đẹp , sang trọng, Lô góc MTKD siêu đỉnhCho thuê 35 trNgang 7m quá...
      Đường Hoàng Sa, Phường 1, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!