Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 8.187 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà đẹp 5 tầng, 58 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trường Chinh - Tân Bình, giá 8,3 tỷ

      8.31 tỷ 58 m2 143,11 triệu/m2
      Gấp bán giảm 1 tỉ 5 mong bán ngay.+ Sổ vuông. Hoàn công đầy đủ. Không có điểm gì để chê.+ Cách mặt đường phố chưa đầy 25m ngay ngã tư Bảy Hiền.+ Hẻm rộng...
      Đường Trường Chinh, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà shr 3 tầng, 60 m2 tại Đường Bạch Đằng - 2 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 12,9 tỷ

      12.9 tỷ 60 m2 215 triệu/m2
      Gia đình giải quyết công việc bán nhà Khu A75 Bạch Đằng, P2, TB.- DT: 4x15m. vuông vắn nhà mới.- KC: Trệt 3 lầu. Gồm 4  phòng ngủ, 5 nhà vệ ...
      Đường Bạch Đằng, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhà riêng 44 m2, mặt tiền 4m tại Đường Đồng Đen - 14 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 44 m2 143,19 triệu/m2
      hẻm ô tô Đồng Đen Tân Bình Ngang 4,4 M x10 M - Nở Hậu -Không 1 chút Lỗi chỉ 6 tỉ hơnMô tả: + Hiện trạng 1 trệt 1 lững, tổng 2 phòng ngủ, 2 toliet,...
      Đường Đồng Đen, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà riêng 2 tầng, 67 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trần Văn Quang - 10 - Tân Bình, giá 6,6 tỷ

      6.6 tỷ 67 m2 98,51 triệu/m2
      Bán nhà hẻm xe hơi 66/51 Trần Văn Quang P. 10 Tân Bình.DT: 4,7x13m, trệt lầu gồm 3 PN đầy đủ nội thất chỉ vào là ở.Vị trí trung tâm gần trường chợ...
      66/51, Đường Trần Văn Quang, Phường 10, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhà 2 tầng, 55 m2 tại Đường Thép Mới - 12 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 55 m2
      Đường trước nhà lộ giới 6M thông thoáng.Khu mặt bằng KD buôn bán đc.Tiện Ích: Chợ Hoàng Hoa Thám, khu ăn uống, trường học.Kết cấu nhà: 1 trệt 1 lầu 2 PN...
      Đường Thép Mới, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đẹp 3 tầng, 90 m2 tại Đường Cộng Hòa - 4 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 16,3 tỷ

      16.3 tỷ 90 m2 181,12 triệu/m2
      Ngộp bank cần bán nhanh nhà đường Cộng Hòa P. 4 Q. Tân Bình 4.5x20m trệt, 3 lầu sân thượng.- DT: 4.5x20m sổ vuông như tờ A4.- Kết cấu: 1 trệt, 2 lầu 1 ST...
      Đường Cộng Hòa, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà shr 3 tầng, 60 m2, mặt tiền 3m tại Đường Trường Chinh - 14 - Tân Bình, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 60 m2 141,67 triệu/m2
      Ngày 29.11.2023 chủ giảm chào 500tr, giá chào mới 8.5 tỉ.Ôtô vào nhà gần MT Trường Chinh ngay khu vip Bàu Cát Tân Bình, 60 mét vuông, 5 tầng BTCT...
      Đường Trường Chinh, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 3 tầng, 140 m2, mặt tiền 7m tại Đường Cách Mạng Tháng Tám, giá 22 tỷ

      22 tỷ 140 m2 157,15 triệu/m2
      Chính chủ đi định cư nên cần bán ngay nhà căn biệt thự hẻm xe hơi CMT8 P. 7, Q. Tân Bình.- DT: 7 x 20m (vuông vắn) không lộ giới, không lỗi phong...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 7, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 60 m2 tại Đường Hoàng Hoa Thám, giá 12,9 tỷ

      12.9 tỷ 60 m2 215 triệu/m2
      Mô tả:+ Gồm: 1 trệt 3 lầu, sân thượng trước sau, đúc BTCT. Gồm: 4 phòng ngủ, 4 nhà vệ sinh, bếp, phòng khách, phòng thờ, sân, sân phơi, sân...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đẹp 2 tầng tại Đường Phạm Văn Bạch - 15 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 2,65 tỷ

      2.65 tỷ 0 m2
      Bán nhà gấp gấp - trả nợ NH - giá 2,65 tỉ.đc: 133/7A Phạm Văn Bạch, P. 15, Q. Tân Bình, TP. Sài Gòn.DT sàn: 61,2 m2 DTXD: 33,1 m2.Vị trí đắc địa:Cách đường...
      133/7A, Đường Phạm Văn Bạch, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Đường Cách Mạng Tháng Tám, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 50 m2 86 triệu/m2
      DT 50m2, CMT8, 4 tầng, 2 mặt hẻm, oto đỗ cửa, 4.3 tỉ.DT thực tế 50m2. Nhà mới 1 trệt, 2 lầu, sân thượng đúc BTCT.Có 3 phòng ngủ, 3 nhà vệ sinh....
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 3 tầng, 51 m2 tại Đường Ni Sư Huỳnh Liên - 10 - Tân Bình, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 51 m2 107,85 triệu/m2
      Nhà đẹp 3 tầng - Ni Sư Huỳnh Liên, Tân Bình - Hẻm 4m - 51m2 - Chỉ 5 tỉ nhỉnh.DT: 51m2 (3.6 x 12)m nở hậu 5.2m.Giá cực tốt: 5.5 tỉ.Mô tả:+ KC: 1 trệt 2 lầu,...
      Đường Ni Sư Huỳnh Liên, Phường 10, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà 5 tầng, 30 m2, mặt tiền 3m tại Đường Cách Mạng Tháng Tám - 5 - Tân Bình, giá 4,75 tỷ

      4.75 tỷ 30 m2 158,34 triệu/m2
      Sát hẻm xe hơi CMT8, Ngay CV Lê Thị Riêng, 5 tầng BTCT, sổ A4, hoàn công, nhỉnh 4 tỉ.Mô tả:+ Kết cấu: 5 tầng BTCT, 1 trệt, 1 lửng, 2 lầu 1 sân thượng.+ Vị...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 5, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà 5 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Đường Cống Lở - 15 - Tân Bình, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 60 m2 125 triệu/m2
      + Vị trí cực đẹp, khu phân lô đồng bộ, oto ngủ trong nhà. Khu dân trí, hiện đại.+ Kết cấu: Trệt, lửng, 2 lầu, sân thượng trước sau, đầy đủ công năng. Nhà...
      Đường Cống Lở, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà 5 tầng, 52 m2 tại Đường Cách Mạng Tháng Tám - 5 - Tân Bình, giá 8,9 tỷ

      8.9 tỷ 52 m2 171,16 triệu/m2
      - DT: Công nhận 52 mét vuông vuông vắn sổ đẹp. Không lỗi phong thủy.- Kết cấu nhà vừa xây gồm Trệt, 3 lầu, sân thượng. Có 4 phòng ngủ,...
      766, Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 5, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà đẹp 2 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hồng Lạc - Tân Bình, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 40 m2 107,5 triệu/m2
      (Chính Chủ Chưa Qua Đầu Tư, Hồng Lạc, Tân Bình, Chỉ 4 tỉ 3)🏡 NHÀ ĐẸP Ở NGAY, TÂN BÌNH, 40m² - 2 TẦNG BTCT - CHÍNH CHỦ LÂU ĐỜI - SỔ VUÔNG - KHÔNG QUY HOẠCH...
      Đường Hồng Lạc, Phường 10, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà 9 tầng, 155 m2 tại Đường Hoàng Việt - 4 - Tân Bình, giá 45,5 tỷ

      45.5 tỷ 155 m2 293,55 triệu/m2
      Bán hotel Siêu Khan Hiếm Hoàng Việt - Q.Tân Bình- đc : MT Hoàng Việt, P.4, Q.Tân Bình- Vị trí đẹp, View đối diện công viên siêu xịn- DT : 8.1 x 19m. Công...
      Đường Hoàng Việt, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà shr 1 tầng, 52 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trần Văn Quang - 10 - Tân Bình, giá 3,99 tỷ

      3.99 tỷ 52 m2 76,74 triệu/m2
      Giảm 700 tr còn 3tỉ990 bán ngay căn nhà phố liên kế. Khu trung tâm sung túc. Cách Âu Cơ Và Lạc Long Quân 300m. Đường Trần Văn Quang, P. 10, Q. Tân Bình....
      Đường Trần Văn Quang, Phường 10, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!