Thông tin mô tả
Hàng đẹp lung linh đón tết.
Kết cấu: 1 trệt 3 lầu, có 5
Hẻm thông
Chốt nhanh 7
Tặng
0904 653 *** Bình không tiếp quảng cáo.
Giá: 7,79 Tỷ
Diện tích: 63 m2
Giá/m2: 123,65 Triệu/m2
892303
Mua bán
Hàng đẹp lung linh đón tết.
Kết cấu: 1 trệt 3 lầu, có 5
Hẻm thông
Chốt nhanh 7
Tặng
0904 653 *** Bình không tiếp quảng cáo.
Bình Land
Đường Bạch Đằng, Phường 2, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
2,2 tỷ
55 m2
Mặt tiền 1504B (131/5) Hồng Lạc, P. Bảy Hiền
9,9 tỷ
40 m2
Đường Ấp Bắc, Phường 15, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
1,78 tỷ
60 m2
Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
8,2 tỷ
62 m2