Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 8.187 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 1,25 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      1.25 tỷ 66 m2 18,94 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần lại căn hộ chung cư mini 1 trệt 1 lầu tổng DT 66m2, 2  phòng ngủ, 2  phòng vệ sinh, ở tầng 5 của tòa nhà (cao nhất), rất...
      Đường Nguyễn Đức Thuận, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,6 tỷ tại Quận Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      2.6 tỷ 70 m2 37,15 triệu/m2
      Chủ cần bán nhanh chấp nhận lỗ căn căn hộ Ruby Garden.đc: 2A Nguyễn Sỹ Sách, P. 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh.giá: 2tỷ8 còn thỏa thuận.DT: 70m.Gồm:+ 2 PN....
      Dự án Ruby Garden, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ 1 phòng ngủ, 53 m2, giá 2,5 tỷ tại Đường Phổ Quang - 2 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      2.5 tỷ 53 m2 47,17 triệu/m2
      giá: 2.5 tỉ, bao phí sang tên.Hiện trạng có sẵn nội thất.DT: 53 mét vuông, 1 PN, 1 WC.Di chuyển sân bay và công viên gia định chỉ mất 5 ph.đc: chung ...
      The Botanica, 104, Đường Phổ Quang, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán chung cư 2 phòng ngủ, 56 m2, giá 790 tr tại Đường Trường Chinh - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      790 triệu 56 m2 14,11 triệu/m2
      Nhà thiết kế nhỏ gọn, tất cả âm tường, xây theo tiêu chuẩn Châu Âu, tận dụng không gian sống, có logia rộng rãi.Dưới tầng một là TTTM khu vui chơi giải...
      Đường Trường Chinh, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 5 tỷ tại Quận Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      5 tỷ 73 m2 68,5 triệu/m2
      Chính chủ cần bán chung cư 2  phòng ngủ Orchard Garden - gần sân bay Tân Sơn Nhất có sổ hồng riêng vĩnh viễn - giá: 5 tỉ còn thỏa thuận - Sở hữu...
      Dự án Botanica Premier, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà chung cư 2 phòng ngủ, 55 m2, giá rẻ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      Thỏa thuận 55 m2
      Có 2 phòng ngủ + 2 phòng vệ sinh riêng biệt, khu vực bếp, phòng khách, đc tặng full NT 65tr KH lấy trừ ra, thiết kế không gian hiện đại, cửa...
      Đường Nguyễn Phúc Chu, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà chung cư 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 2,5 tỷ tại Quận Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      2.5 tỷ 50 m2 50 triệu/m2
      Chính chủ cần bán chung cư The Harmona, Q. Tân Bình,- DT: 50 mét vuông, 1 PN, nhà đẹp,- Tiện ích: Hồ bơi - phòng gym, siêu thị, BV, trường học.-...
      Dự án The Harmona, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp chung cư 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 6,5 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      6.5 tỷ 90 m2 72,23 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn hộ cao cấp Park Legend đc 251 Hoàng Văn Thụ, P. 2, Q. Phú Nhuận.Nhà mới sạch đẹp thoáng đầy đủ tiện ích, hồ bơi, siêu thị, khuôn viên...
      Park Legend, 251, Đường Hoàng Văn Thụ, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh.

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 3 tầng, 45 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trần Văn Quang, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 45 m2 122,23 triệu/m2
      Nhà Mới Ken đón tết 🎄 kết cấu 1 trệt 2 lầu sân thượng tổng 3 phòng ngủ - 3 phòng vệ sinh - Phòng khách phòng ăn gian bếp. 🎄 3 Bước ra đến...
      Đường Trần Văn Quang, Phường 10, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà sổ riêng 3 tầng tại Đường Lạc Long Quân - 10 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 4,95 tỷ

      4.95 tỷ 0 m2
      Nhà 3 tầng, hẻm ba gác cách hẻm ô tô 30m, cách MT Lạc Long Quân 90m, giảm hơn 1 tỉ.Bán nhà hẻm Lạc Long Quân, hẻm xe ba gác.Xây dựng 3 tầng - SHR đã hoàn...
      Đường Lạc Long Quân, Phường 10, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà sổ riêng 4 tầng, 99 m2, mặt tiền 5m tại Đường Phạm Văn Bạch - Tân Bình, giá 8,1 tỷ

      8.1 tỷ 99 m2 81,82 triệu/m2
      Gia đình cần bán ngôi nhà phố cực đẹp đường Phạm Văn Bạch, Q. Tân Bình.---------------------------- DT 5x20m. 99m2. 3 tầng + sân thượng.Bao gồm...
      Đường Phạm Văn Bạch, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà sổ riêng 3 tầng, 56 m2, mặt tiền 4m tại Đường Ni Sư Huỳnh Liên - Tân Bình, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 56 m2 133,93 triệu/m2
      Bán nhà hẻm xe hơi6m thông đường Ni Sư Huỳnh Liên, p10, kế bên khu VIP Bàu Cát, Tân Bình+DT: 4.6x12.5m. Đúc 2 lầu+Vị trí hẻm thông oto vào nhà ngủ. khu...
      Đường Ni Sư Huỳnh Liên, Phường 10, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà 2 tầng, 57 m2, mặt tiền 4m tại Đường Âu Cơ - 10 - Tân Bình, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 57 m2 114,04 triệu/m2
      + Bán nhà hẻm 5m, Âu Cơ, Tân Bình, trệt lầu, 4.1x14m, nhỉnh 6 tỉ.+ Vị trí nhà nằm gần ngã tư Âu Cơ - Lạc Long Quân, chợ Ông Địa, chợ Trần Văn Quang, BigC...
      Đường Âu Cơ, Phường 10, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà riêng 4 tầng, 24 m2 tại Đường Nguyễn Văn Trỗi - 1 - Tân Bình, giá 3 tỷ

      3 tỷ 24 m2 125 triệu/m2
      Tin thật 100 phần trăm, sổ hồng.Nhà HXT Nguyễn Văn Trỗi.Ngay khu sân bay, hẻm 309 ngay BV phụ sản Me khôngng.DT 6x4m.Xây dựng 1 trệt 3 lầu.Với giá...
      309, Đường Nguyễn Văn Trỗi, Phường 1, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà riêng sổ đỏ 2 tầng, 44 m2 tại Đường Đồng Đen - 14 - Tân Bình, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 44 m2 143,19 triệu/m2
      Tân Bình - cách đường Đồng Đen 10m - 4,4mx10m - hẻm xe hơi 5m - sổ nở hậu - chỉ hơn 6 tỉ.Mô tả:+ Hiện trạng 1 trệt 1 lững, tổng 2 phòng ngủ, 2...
      Đường Đồng Đen, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà sổ riêng 2 tầng, 64 m2, mặt tiền 5m tại Đường Đồng Đen - 14 - Tân Bình, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 64 m2 112,5 triệu/m2
      Bán nhà đường Đồng Đen, hẻm 4m, DT (5.7 x 17), 2 lầu, 7.2 tỉ TL.- DT: 5.7 x 17 (nở hậu đẹp).- Kết cấu: 1 trệt 1 lầu. Nhà mới vô ở ngay. giá cực rẻ, chủ...
      Đường Đồng Đen, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà 4 tầng, 45 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lạc Long Quân - Tân Bình, giá 4,99 tỷ

      4.99 tỷ 45 m2 110,89 triệu/m2
      bán ngay nhà đẹp giá mềm 4 tầng BTCT 4 phòng ngủ cực đẹp.- Lạc long quân gần chợ tân bình, vài bước ra MT, nhà đẹp mê ly, chủ thiết kế và xây nên...
      Đường Lạc Long Quân, Phường 10, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà riêng 2 tầng, 45 m2, mặt tiền 5m tại Đường Đồng Xoài - 13 - Tân Bình, giá 3,85 tỷ

      3.85 tỷ 45 m2 85,56 triệu/m2
      Nhà Đồng Xoà, P. 13, Q. Tân BìnhDT: 5x9m, 1T1L, 2pn2wcgiá: 3.85 tỉ ( thỏa thuận)SHR sang tên ngay trong ngàyGần chợ trường học khu vui chơi giải tríThuận...
      Đường Đồng Xoài, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!