Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 8.187 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà đẹp 2 tầng, 60 m2 tại Đường Lạc Long Quân - 10 - Tân Bình, giá 3,65 tỷ

      3.65 tỷ 60 m2 60,84 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà gấp hẻm ba gác ra 1căn ra hẻm xe hơiDT: 4 x15 m2, 2 tầng, 2 phòng ngủ và 3  phòng vệ sinh, hai mặt hẻm thoáng, sổ vuông ,...
      Đường Lạc Long Quân, Phường 10, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 2 tầng, 32 m2, mặt tiền 5m tại Đường Phạm Văn Hai, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 32 m2 121,88 triệu/m2
      SIÊU PHẨM NHÀ ĐẸP KST THIẾT KẾ - Hẻm 1 / phạm văn hai - P. 2 - tân bình , oto đi vào thoải mái Dt : 48 = 32m2 ( 1 trệt + 1 lầu + 2 phòng ngủ +...
      Đường Phạm Văn Hai, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 4 tầng, 46 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lam Sơn, giá 9,7 tỷ

      9.7 tỷ 46 m2 210,87 triệu/m2
      Giảm sâu 1.1 tỉ còn 9 tỉhơn căn biệt thự mini khu sân bay VIP Lam Sơn hẻm xe hơi 7 chỗ 4 tầng không 1 chút lỗi.Mô tả:+ Vị trí khu sân bay cực xịn Lam...
      Đường Lam Sơn, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà 3 tầng, hướng Nam tại Đường Hồng Hà - 2 - Tân Bình, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 0 m2
      DC 27/1 Hồng Hà P2 Tân Bình.DT 5.4x17.DTCN 91.3m2.diện tích xây dựng 74m2.DTS 193m2.KC trệt 2 lầu.TT đang ở.Vị trí ngay góc ngã 4 hồng hà hồng hà.Hướng...
      27/1, Đường Hồng Hà, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà 2 tầng, 21 m2, mặt tiền 5m tại Phố Lý Thường Kiệt - 9 - Tân Bình, giá 3 tỷ

      3 tỷ 21 m2 142,86 triệu/m2
      Nhà 1 lầu đường Lý Thường Kiệt - HXT 5m - ngang 4.2x5 - DTCN 21 mét vuông - chỉ 3 tỉ x tl.Lý Thường Kiệt, P. 9, Tân Bình.Vị trí cực đắc địa, trung tâm...
      Đường Lý Thường Kiệt, Phường 9, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà riêng 2 tầng, 76 m2 tại Đường Hồng Lạc - 10 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 6,4 tỷ

      6.4 tỷ 76 m2 84,22 triệu/m2
      Bán nhà Hồng Lạc Tân Bình, sát MT 76 mét vuông (4 x 19) Sổ vuông A4, hoàn công. Nhỉnh 6 tỉ.Mô tả:+ DT 76 mét vuông, bề ngang 4m.+ Nhà có kết cấu...
      Đường Hồng Lạc, Phường 10, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà riêng 2 tầng, 240 m2 tại Đường Lê Văn Sỹ - 1 - Tân Bình, giá 30,5 tỷ

      30.5 tỷ 240 m2 127,09 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán nhanh căn biệt thự đường Lê Văn Sỹ, Q. Tân Bình.DT 15mx16m công nhận 240m.Kết cấu trệt lầu đúc ở ngay hoặc xây mới theo ý thích.Khu...
      Đường Lê Văn Sỹ, Phường 1, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà riêng sổ đỏ 52 m2, mặt tiền 4m tại Đường Phạm Văn Bạch - 15 - Tân Bình, giá 4 tỷ

      4 tỷ 52 m2 76,93 triệu/m2
      Quá ngộp - giảm hẳn 1 tỉ - giá chào mới 4 tỉ TL.- Phạm Văn Bạch, P. 15, Tân Bình.- DT: 4m x 13m.- Vài bước ra hẻm ô tô. Gần chợ, khu vực KD sầm uất, đầy...
      Đường Phạm Văn Bạch, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 2 tầng, 63 m2 tại Đường Lạc Long Quân - 9 - Tân Bình, giá 5 tỷ

      5 tỷ 63 m2 79,37 triệu/m2
      Nhà 1 lầu 3 phòng ngủ 4 phòng vệ sinh vô ở ngay.Có sẵn nội thất cơ bản.Nhà mới ngang lớn hiếm có.Khu an ninh dân trí, tiện ích đầy đủ.
      Đường Lạc Long Quân, Phường 9, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà riêng 3 tầng tại Đường Lạc Long Quân - 11 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 0 m2
      Vị trí: Cách MT đường Lạc Long Quân 600m.Xung quanh có các tiện ích như: trường Trung học cơ sở Quang Trung, chợ Tân Bình, Gần BV Thống Nhất, BV Quang...
      Đường Lạc Long Quân, Phường 11, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà đất 3 tầng, 52 m2 tại Đường Phan Huy Ích - 15 - Tân Bình, thỏa thuận

      Thỏa thuận 52 m2
      Chính chủ cần vốn KD bán nhà 52m2 gần Emart 2 Phan Huy Ích, P. 15, Tân Bình hẻm Ôtô thông tứ phía.giá: (còn thỏa thuận).DT: 4m x 13m.Kết cấu: 1 trệt 2 lầu,...
      Đường Phan Huy Ích, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà đẹp 3 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Lạc Long Quân - 11 - Tân Bình, giá tốt

      Thỏa thuận 0 m2
      * Chính chủ cần bán ngay ngôi nhà đường Lạc Long Quân, P. 11, Q. Tân Bình (gần trường mẫu giáo tư thục tuổi thơ Hồng).- DT: 66,6 mét vuông (4.2m x...
      Đường Lạc Long Quân, Phường 11, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà đẹp 48 m2 tại Phường 15 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 48 m2 89,59 triệu/m2
      Nhà mới đẹp, kiên cố, BTCThẻm ô tô, thông, khu an ninh khu dân trí cao.Nhiều tiện ích xung quanh: Gần chợ, trường học, ủy ban nhân dânSổ chính chủ,...
      Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 4 tầng, 50 m2 tại Đường Trương Công Định - Tân Bình, giá rẻ

      Thỏa thuận 50 m2
      Siêu phẩm Tân Bình - 4 tầng BTCT - đầy đủ nội thất cao cấp - nhỉnh 6tỉ.+ Kết cấu nhà 1 trệt 2 lầu, sân thượng bao gồm 4 phòng (1 phòng thay đồ,...
      Đường Trương Công Định, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà riêng 2 tầng, 68 m2 tại Phường 2 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 8,9 tỷ

      8.9 tỷ 68 m2 130,89 triệu/m2
      hẻm ô tô - 4X17 - GẦN NGAY TRUNG TÂM - CHỦ NHIỆT BÁN CHIA TS - KHU NHÀ DÂN TRÍ CAO Mô tả- Nhà xây lâu củ theo thời gian nhưng nền móng cực chắc chắn,...
      Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà đẹp 3 tầng, 100 m2 tại Đường Hoàng Văn Thụ - 4 - Tân Bình, giá 11 tỷ

      11 tỷ 100 m2 110 triệu/m2
      Gia chủ kẹt tiền cần bán ngay ngôi nhà hẻm ô tô ra vào đường Hoàng Văn Thụ P. 4 Tân Bình, gần ngay Lăng Cha Cả, khu đệ nhất hotel Hoàng Việt Út Tịch.-...
      Đường Hoàng Văn Thụ, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà sổ riêng 3 tầng, 190 m2, mặt tiền 7m tại Đường Nguyễn Trọng Tuyển - Tân Bình, giá 31 tỷ

      31 tỷ 190 m2 163,16 triệu/m2
      Khu sang trọng tuyệt đẹp, hẻm rộng 10m, thông thoáng. Đường Nguyễn Trọng tuyển, P. 1 Tân Bình - cách SB 2 kilomet, di chuyển ra TT thuận tiện.DT:...
      Đường Nguyễn Trọng Tuyển, Phường 1, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhà sổ riêng 105 m2 tại Đường Nguyễn Phúc Chu - 15 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 5,87 tỷ

      5.87 tỷ 105 m2 55,91 triệu/m2
      + Chính chủ bán ngay nhà mới ở ngay, Nguyễn Phúc Chu, P. 15, Q. Tân Bình, giá chỉ 5.87 tỉ thỏa thuận.+ DT 4.2x25m. Tổng diện tích sử dụng 137 mét ...
      Đường Nguyễn Phúc Chu, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!