Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 8.187 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt phố đẹp 7 tầng, 86 m2, mặt tiền 40m tại Đường Cộng Hòa - Tân Bình, giá 24 tỷ

      24 tỷ 86 m2 279,07 triệu/m2
      Chào AC.ngôi nhà MT đường Cộng Hòa - ngay vòng Xoay Lăng Cha Cả vs các tuyến đường Lê Văn Sỹ + Cộng Hòa + Hoàng Văn Thụ + Trường Sơn.+ Mặt đường trước rộng...
      Đường Cộng Hòa, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà mặt phố 125 m2 tại Đường Hoàng Hoa Thám - 13 - Tân Bình, giá 15,2 tỷ

      15.2 tỷ 125 m2 121,6 triệu/m2
      Mô tả:+ DT: 125m2, ngang 7,5 dài 21m.+ MT KD đỉnh, MT đường 12m, vỉa hè 3m.+ Chính chủ lâu năm bán chia TS cho các con, hiện chia làm 2 căn, 1 căn ở 1 căn...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt tiền 4 tầng, 80 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Minh Hoàng - Tân Bình, giá 15,3 tỷ

      15.3 tỷ 80 m2 191,25 triệu/m2
      Mô tả chi tiết.+ Cần bán ngay MT khu vip K300, KD sầm uất nổi tiếng nhất.+ DT: 4m x 20m.+ Kết cấu: 1 trệt, 2 lầu, sân thượng.+ Nhà đang cho thuê 30 tr.+...
      Đường Nguyễn Minh Hoàng, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt tiền 4 tầng, 72 m2, mặt tiền 4m tại Đường Bàu Cát - Tân Bình, giá 13,8 tỷ

      13.8 tỷ 72 m2 191,67 triệu/m2
      + Cần bán nhanh MT khu Bàu Cát cực đẹp, KD đa ngành nghề.+ DT: 4m x 18m.+ Kết cấu: 1 trệt + 2 lầu + sân thượng.+ Khu bàn cờ rất đẹp, thích hợp KD mọi hình...
      Đường Bàu Cát, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt tiền 5 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường Cộng Hòa - 13 - Tân Bình, giá 16,5 tỷ

      16.5 tỷ 100 m2 165 triệu/m2
      Gia đình đang rất cần tiền nên cần phải bán ngôi nhà chính chủ số 407 Cộng Hòa, P. 13, Q. Tân Bình.- DT: 5 x 20m.- Kết cấu: 5 tầng.- Vị trí đắc địa ngay...
      407, Đường Cộng Hòa, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt phố đẹp 3 tầng, mặt tiền 30m tại Đường Lê Văn Sỹ - Tân Bình, giá 26 tỷ

      26 tỷ 0 m2
      đc MT Lê Văn Sỹ P14 Phú Nhuận.DT 4x24m.DT công nhận 94.8m2.DTXD 94.8m2.DT sàn 241.7m2.Kết cấu 3 tầng.Tình trạng để trống.Vị trí MT đường shop thời trang Lê...
      Đường Lê Văn Sỹ, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà mặt phố 4 tầng, 72 m2, mặt tiền 4m tại Đường Bàu Cát - Tân Bình, giá 14 tỷ

      14 tỷ 72 m2 194,45 triệu/m2
      MT KD bậc nhất khu Bàu Cát.Mô tả:Hàng hiếm khu Bàu Cát, chính chủ 1 đời.MT KD cực kỳ sầm uất. Xung quanh toàn hotel, quán coffee, văn phòng công ty.Sổ vuông...
      Đường Bàu Cát 6, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 84 m2, mặt tiền 5m tại Đường Phổ Quang - Tân Bình, giá 24,5 tỷ

      24.5 tỷ 84 m2 291,67 triệu/m2
      Bác cần bán ngôi nhà MT Phổ Quang này để cho con và dưỡng già.DT: 5,6m x 15m.Kết cấu: 1 trệt + 4 lầu. Đang cho thuê 50tr/tháng.Vị trí nhà: Gần BV đa khoa...
      Đường Phổ Quang, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt tiền 8 tầng, mặt tiền 12m, hướng Bắc tại Đường Út Tịch - Tân Bình, giá 68 tỷ

      68 tỷ 0 m2
      Tòa nhà văn phòng Út Tịch, P. 4, Q. Tân Bình.- DT: Ngang 12.23m - dài 23.65m.- Công nhận: 189.48m2.- Kết cấu: Hầm, lửng 6 lầu và sân thượng. (mặt bằng sàn...
      Đường Út Tịch, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà phố 4 tầng, 80 m2, mặt tiền 4m tại Đường Bàu Cát - 14 - Tân Bình, giá 13,79 tỷ

      13.79 tỷ 80 m2 172,38 triệu/m2
      MT KD hiếm khu Bàu Cát, khu ăn uống nổi tiếng Tân Bình, xung quanh toàn coffee, hotel, buôn bán sầm uất.- Kết cấu: Trệt - 2 lầu - sân thượng.Nhà chính chủ...
      Đường Bàu Cát, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh.

      Bán gấp liền kề 4 tầng, 83 m2, giá 21 tỷ tại Đường Lê Văn Sỹ - 1 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      21 tỷ 83 m2 253,02 triệu/m2
      VIP NHẤT LÊ VĂN SỸ, LÔ GÓC 2 MT NHỰA 6m - KD SPA, coffee 4 TẦNG, NGANG 5.5mcăn biệt thự LÊ VĂN SỸ - P. 1 - TÂN BÌNH DT : 5.5 x 15.5 - Vị trí víp nhất Lê...
      Đường Lê Văn Sỹ, Phường 1, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự 3 tầng, 102 m2, giá 18 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      18 tỷ 102 m2 176,48 triệu/m2
      Chủ nợ nên muốn bán ngay.Khu vip Bàu Cát, Nguyễn Hồng Đào. Đồng Đen 271/ Trường Chinh 102 mét vuông - 18 tỉ P. 14 Tân Bình.Mô tả:- oto tận nhà.- Kết...
      271/, Đường Trường Chinh, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 50 m2, giá 890 triệu tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      890 triệu 50 m2 17,8 triệu/m2
      View công viên, hồ bơi rất mát, có TTTM khu vui chơi giải trí dưới tầng một.- DT: 50 mét vuông, 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh, có logia...
      Đường Trường Chinh, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn 3 phòng ngủ, 129 m2, giá 6 tỷ tại Quận Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      6 tỷ 129 m2 46,52 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư 3 phòng ngủ Sky Center đường Phổ Quang, Tân Bình - DT: 129 mét vuông - giá: 6 tỉ Bao thuế phí - NTCB Tiện ích: Hồ bơi,...
      Dự án Sky Center, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn 2 phòng ngủ, giá 2,9 tỷ tại Đường Nguyễn Thái Bình - 4 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      2.9 tỷ 0 m2
      Tổng hợp quỹ căn đẹp, giá mềm nhất dự án căn hộ chung cư La Cosmo Tân Bình, nằm ngay khu biệt lập công An Q. Tân Bình (Hoàng Văn Thụ - Nguyễn Thái...
      Dự án La Cosmo Residences, Đường Nguyễn Thái Bình, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán chung cư 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 5,5 tỷ tại Đường Cộng Hòa - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      5.5 tỷ 100 m2 55 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn hộ Cộng Hòa Plaza, Q. Tân Bình.- DT: 100 mét vuông.- Thiết kế: 3 PN, 2  nhà vệ sinh, phòng khách, view mát.- Tiện ích: shop...
      Dự án Cộng Hòa Plaza, Đường Cộng Hòa, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn 1 phòng ngủ, 30 m2, giá 970 triệu tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      970 triệu 30 m2 32,34 triệu/m2
      chung cư Diyas Sky sở hữu vị trí đắc địa đối diện tòa nhà E. Town Cộng Hòa.DT 30m2.Ưu điểm:- Ngay trung tâm Tân Bình, cách Q1 chỉ 20p di chuyển, thuận tiện...
      Dự án Diyas Sky, Đường Nguyễn Đức Thuận, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 3,5 tỷ tại Tân Bình

      3.5 tỷ 70 m2 50 triệu/m2
      giá bán chỉ: 3.5 tỉ.- DT: 70 mét vuông, thiết kế 2 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh logia nhìn về công viên Gia Định.- full nội thất cao cấp,...
      Dự án Botanica Premier, Đường Hồng Hà, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!