Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 8.187 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà sổ hồng riêng 2 tầng, 33 m2 tại Đường Phạm Văn Bạch - 15 - Tân Bình, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 33 m2 78,79 triệu/m2
      Hoa hồng môi giới 30 trChính chủ bán nhà 133/7A1 Phạm Văn Bạch , P. 15, Q. Tân Bình.+ DT Công nhận 33,1 mét vuông - ngang 3.9 x 8.6m vuông vắn+ Kết...
      Đường Phạm Văn Bạch, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đất 3 tầng, 65 m2 tại Đường Phạm Văn Hai - 3 - Tân Bình, giá 2,29 tỷ

      2.29 tỷ 65 m2 35,24 triệu/m2
      BÁN ngôi nhà phố ĐƯỜNG PHẠM VĂN HAI, Q. TÂN BÌNH- DT đất: 65 mét vuông (5m x 13m).- DTSD: 185 mét vuông.- Kết cấu nhà 1 trệt, 2 lầu bao gồm 3...
      Đường Phạm Văn Hai, Phường 3, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà 6 tầng, 127 m2 tại Đường Bàu Bàng - 13 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 127 m2
      Mô tả:- Kết cấu: Tòa nhà lô góc thông thoáng 6 tầng BTCT, gồm căn hộ dịch vụ cao cấp 22 Phòng,- Trệt: nhà phố thương mại phía trước KD.- Nhà xe Honda...
      Đường Bàu Bàng, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà đất 4 tầng, 22 m2 tại Đường Bùi Thị Xuân - 2 - Tân Bình, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 22 m2 145,46 triệu/m2
      (Mã Số 147) (P. 2) (Tân Bình).+ Giảm tiếp 600tr, giá mới 3.2 tỉ. Vừa bán đc 1 tuần đã giảm giá tụt. Xin mời anh/chị em.4 tầng btct lung linh nhất hẻm - khu...
      Đường Bùi Thị Xuân, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà shr 4 tầng, 105 m2, mặt tiền 5m tại Đường Đồng Đen - 14 - Tân Bình, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 105 m2 119,05 triệu/m2
      Chính chủ định cư nên cần bán nhanh! nhà DT lớn giá rẽ, hẻm xe hơi thông thoáng, cách MT Đồng Đen chỉ 10m.Khu Bàu Cát* DT: 5.7 x 19m , công nhận...
      Đường Đồng Đen, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà 4 tầng, 15 m2, mặt tiền 5m tại Đường Trương Công Định, giá 2,65 tỷ

      2.65 tỷ 15 m2 176,67 triệu/m2
      Bán ngôi nhà nhỏ đẹp lung linh tại đc 62/1/37 đường Trương Công Định, P. 14, Q. Tân Bình.+ DT: 15 mét vuông. Đúc 3 lầu diện tích sử dụng...
      62/1/37 Đường Trương Công Định, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhà riêng 4 tầng, 45 m2, mặt tiền 4m tại Đường Bình Giã - 13 - Tân Bình, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 45 m2 124,45 triệu/m2
      * Chủ vừa xây lại nhà vị trí cực đẹp - Nhà đối diện khu Bàu Cát - Bình Giã, Bàu Bàng.- DT: 3.5x14m (CN 45 mét vuông).- Kết cấu: Trệt, 2 lầu, sân...
      Đường Bình Giã, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 4 tầng, 52 m2 tại Đường Trương Công Định - 14 - Tân Bình, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 52 m2 69,24 triệu/m2
      Siêu phẩm nhà đẹp - Trương Công Định, P. 14, Tân Bình - oto đỗ cửa - 4,3 x 12m2 - 4 tầng sân thượng 4  phòng ngủ 5  toilet - sổ vuông vắn -...
      Đường Trương Công Định, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà riêng 4 tầng, 55 m2 tại Đường Năm Châu - 11 - Tân Bình, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 55 m2 114,55 triệu/m2
      Tân Bình - ngay ngã 4 Bảy Hiền - 55m2 - hẻm ô tô đỗ cửa - 4 tầng BTCT - chỉ nhỉnh 6 tỉ.Mô tả:+ Kết cấu 1 trệt 2 lầu sân thượng trước và sau BTCT, nhà xây...
      Đường Năm Châu, Phường 11, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà sổ riêng 2 tầng, 46 m2 tại Đường Phạm Văn Hai - 5 - Tân Bình, giá 2,36 tỷ

      2.36 tỷ 46 m2 51,31 triệu/m2
      Nhà hẻm đường Phạm Văn Hai, thông Cách Mạng Tháng 8.diện tích sử dụng 92 mét vuông (4*11,5m): 1 trệt 1 lầu.Hẻm 4.2m oto, hẻm thông 2 sẹc.
      Đường Phạm Văn Hai, Phường 5, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà riêng 3 tầng, 70 m2 tại Đường Hồng Lạc - 10 - Tân Bình, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 70 m2 92,86 triệu/m2
      Mô Tả:- Tiếp khách mua thật Anh Em môi giới và quảng cáo xin đừng gọi cảm ơn.- DT công nhận 69.3m2.- Nhà trệt lầu, đường xe tải thông.- Nhà có thật khách...
      Đường Hồng Lạc, Phường 10, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà đất 2 tầng, 41 m2 tại Đường Bành Văn Trân - 6 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 41 m2 153,66 triệu/m2
      Chính chủ cần ngôi nhà nát đường Bành Văn Trân, P6, Q. Tân Bình, TP.HCM. Khu an ninh dân trí đường sạch đẹp Gần Nhà Thờ Chí Hòa.DT: 4 x 10m. Nở hậu nhẹ.Kết...
      Đường Bành Văn Trân, Phường 6, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt phố 2 tầng, 23 m2, mặt tiền 3m tại Đường Bùi Thị Xuân - 2 - Tân Bình, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 23 m2 152,18 triệu/m2
      MT KD đa ngành nghề, khu KD sầm uất, quán ăn, KD tạo hóa, gần chợ Phạm Văn Hai,...
      Đường Bùi Thị Xuân, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 40 m2, mặt tiền 5m tại Đường Trường Chinh - Tân Bình, giá 8,7 tỷ

      8.7 tỷ 40 m2 217,5 triệu/m2
      Xuất cảnh cần bán nhanh ngôi nhà MT Trường Chinh, P. 4, Tân Bình 5x8,5m công nhận 40m2 đoạn đẹp gần ngã tư Trường Chinh Hoàng Văn Thụ có vỉa hè rộng 10m,...
      Đường Trường Chinh, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt phố 3 tầng, 76 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trần Văn Hoàng - Tân Bình, giá 7,6 tỷ

      7.6 tỷ 76 m2 100 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố KD Trần Văn Hoàng, P. 9, Tân Bình (đc cũ thuộc đường Lý Thường Kiệt).- Đường thông Lý Thường Kiệt _ Nguyễn Thị Nhỏ _ Lạc Long Quân _ Chợ...
      Đường Trần Văn Hoàng, Phường 9, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 153 m2 tại Đường Cộng Hòa - 13 - Tân Bình, giá 20,9 tỷ

      20.9 tỷ 153 m2 136,61 triệu/m2
      + Giá: 20.9 tỉ - TL. Kkim.+ Vị trí KD cực tốt, gần khu K300.+ miễn cò/ trung gian.+ contact Việt ĐT/Zalo 0932 981 ***.VietNhaPho0932 981 *** - chuyên ngôi ...
      Đường Cộng Hòa, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà phố 12 tầng, 347 m2, mặt tiền 15m tại Đường Bạch Đằng - 2 - Tân Bình, giá 170 tỷ

      170 tỷ 347 m2 489,92 triệu/m2
      Bán siêu phẩm tòa nhà cao ốc văn phòng 2 MT đường Bạch Đằng, P. 2, Q. Tân Bình. Ngay khu vip chuyên văn phòng & hotel cách sân bay Tân Sơn Nhất chỉ 200m.-...
      Đường Bạch Đằng, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh
      Mr Phong ᶜᵒᶰʰᵃ•ᵛᶰ Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh căn nhà mặt phố 3 tầng, 95 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trường Chinh, giá 19 tỷ

      19 tỷ 95 m2 200 triệu/m2
      * MT rẻ nhất Trường Chinh, đoạn sầm uất, DT tốt, kết cấu ổn, vỉa hè 5m+ MT lớn, P. 13, Q. Tân Bình, gần Bàu Cát+ DT 4m x 24m, công nhận gần 95m2.+ Nhà...
      Đường Trường Chinh, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!