Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 8.187 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố 5 tầng, 250 m2 tại Đường Âu Cơ - 10 - Tân Bình, giá 38,5 tỷ

      38.5 tỷ 250 m2 154 triệu/m2
      Bán nhà căn hộ góc 2 MT đường Âu Cơ, vị trí nằm ngay gần ngã 4 Lạc Long Quân, đoạn lớn, đẹp nhất trên con đường Âu Cơ.- DT: 6m x 48m. Nở hậu.- Xây dựng 1...
      Đường Âu Cơ, Phường 10, Tân Bình, Hồ Chí Minh
      C
      Hồng Quân (gia Hưng Vingrand Center) Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 61 m2, mặt tiền 5m tại Đường Cách Mạng Tháng Tám, thỏa thuận

      Thỏa thuận 61 m2
      CẦN bán ngay ngôi nhà 2 TẦNG HẺM 686 CÁCH MẠNG THÁNG 8. P5 [Q. TÂN BÌNH]---------------------------- Nhỉnh : 6 tỉ (T/L) Nhà 2 Tầng Đúc Thật DT: 3.6m ...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 5, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt phố 4 tầng, 59 m2 tại Đường Nguyễn Hồng Đào - 14 - Tân Bình, giá 17,9 tỷ

      17.9 tỷ 59 m2 303,39 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh nhà góc 2 MT đường Nguyễn Hồng Đào, P. 14, Q. Tân Bình.- DT: 4.1x15m, đất vuông vắn không lỗi phong thủy.- Kết cấu: Nhà 3 lầu kiên...
      Đường Nguyễn Hồng Đào, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt phố đẹp 6 tầng, 52 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Thái Bình, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 52 m2 240,39 triệu/m2
      Bán nhà phố Nguyễn Thái Bình, P12, Tân Bình.DT 4 x 13m vuông vắn.Kết cấu 4 lầu.giá giảm từ 15 tỉ về 12 tỉ 5.contact 0942 275 ***
      Đường Nguyễn Thái Bình, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 80 m2 tại Đường A4 - 12 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 12 tỷ

      12 tỷ 80 m2 150 triệu/m2
      Bán nhà gấp xử lý nợ NH đường A4, khu K300, P. 12, Tân Bình.- DT: 4m x 20m, vuông vức, pháp lí SHR.- DTCN: 70,8m2; diện tích sử dụng: 289m2;- Kết cấu:...
      Đường A4, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 3 tầng, 78 m2, mặt tiền 3m tại Đường Cách Mạng Tháng Tám, giá 17 tỷ

      17 tỷ 78 m2 217,95 triệu/m2
      Mặt phố KD.Đường Cách mạng tháng Tám, P. 12, Tân Bình,+ nhà phố đường Trường Chinh đoạn KD 2 chiều khách đi lại lớn, phù hợp làm thương mại, dịch vụ,...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt phố đẹp 6 tầng, 120 m2 tại Đường Nguyễn Văn Trỗi - 1 - Tân Bình, giá 19,9 tỷ

      19.9 tỷ 120 m2 165,84 triệu/m2
      Gia đình xuất cảnh cần bán nhanh toà nhà Nguyễn Văn Trỗi, đoạn đẹp nhất với nhiều toà nhà văn phòng, NH. Di chuyển sân bay 5 ph, vị trí đắc địa thương mại...
      Đường Nguyễn Văn Trỗi, Phường 1, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt phố 4 tầng, 116 m2, mặt tiền 6m tại Đường Bàu Cát - Tân Bình, giá 22,99 tỷ

      22.99 tỷ 116 m2 198,19 triệu/m2
      TÂN BÌNH MT ĐƯỜNG BÀU CÁT NGANG 6,3M , DT 116 mét vuông, KHU BÀU CÁT ĐỒNG ĐEN SẦM UẤT NỨC TIẾNG, RỰC SÁNG MỖI ĐÊM NHÀ ĐẸP 4 TẦNG, 7 phòng ...
      Đường Bàu Cát, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà mặt phố 4 tầng, 220 m2, mặt tiền 11m tại Đường Đống Đa - 2 - Tân Bình, giá 65 tỷ

      65 tỷ 220 m2 295,46 triệu/m2
      Bán nhà khu sân bay đường Đống Đa, Sông Thao, P. 2, Tân Bình. Vị trí gần sân bay, KDC dân trí cao.- DT 11x20m.- Kết cấu: Nhà xây 4 tầng, nội thất xịn xò,...
      Đường Đống Đa, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 63 m2 tại Đường Nguyễn Trọng Tuyển - Tân Bình, giá 14,3 tỷ

      14.3 tỷ 63 m2 226,99 triệu/m2
      call ngay: 0901 478 *** Xuân Nhã (Chuyên căn nhà phố trung tâm).- DT: 4,5 x 14m, khuôn đất đẹp, vuông vắn.- Kết cấu: 4 tầng (5 phòng ngủ,...
      Đường Nguyễn Trọng Tuyển, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà phố 5 tầng, 40 m2 tại Đường Bùi Thế Mỹ - 10 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 12 tỷ

      12 tỷ 40 m2 300 triệu/m2
      Cần bán ngay nhà phố đường Bùi Thế Mỹ P. 10 Q. Tân Bình.DT: 40 mét vuông.Kết cấu: 5 tầng.Vị trí khu vực KD nhiều ngành nghề gần chợ đc đi nhiều...
      Đường Bùi Thế Mỹ, Phường 10, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt phố 4 tầng, 77 m2, mặt tiền 5m tại Đường Bình Giã - 13 - Tân Bình, giá 17,5 tỷ

      17.5 tỷ 77 m2 227,28 triệu/m2
      DT: 77m²(5*19).MT KD, cung đường sầm uất có vỉa hè để xe giao Cộng Hòa với Trường Chinh.Nhà 1 trệt 3 lầu sân thượng phía trước. Thiết kế mỗi tầng...
      Đường Bình Giã, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh
      N
      Nguyễn Thị Mỹ Ngọc Hơn 1 năm trước

      Cần bán biệt thự siêu đẹp 2 tầng, 240 m2, giá 31,8 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      31.8 tỷ 240 m2 132,5 triệu/m2
      - Khu tập trung toàn căn biệt thự sang trọng, đẳng cấp.- DT: 12 x 20m - 1 trệt 2 lầu cực đẹp, thiết kế tinh tế sang trọng.- Khu yên tĩnh, để xe trước nhà...
      Đường Trường Sơn, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán căn chung cư 3 phòng ngủ, 88 m2, hướng Tây, giá 6,7 tỷ tại Quận Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      6.7 tỷ 88 m2 76,14 triệu/m2
      - Cần bán cần bán chung cư Park Legend, Hoàng Văn Thụ, Tân Bình.- DT: 88 mét vuông.- căn hộ góc, 3 PN và 2 WC.- Cửa chính hướng Tây, logia hướng...
      Dự án Park Legend, Đường Hoàng Văn Thụ, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ 2 phòng ngủ, 77 m2, giá 3 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      3 tỷ 77 m2 38,97 triệu/m2
      Cần bán nhanh chung cư Harmona 33 Trương Công Định, P14 Tân Bình.DT: 77m2 2 phòng ngủ 2 WC phòng khách và bếp.- Với thiết kế logia dài thoáng nên...
      The Harmona, 33, Đường Trương Công Định, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 75 m2, thỏa thuận tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      Thỏa thuận 75 m2
      DT: 75m2, 2 phòng ngủ + 2 toilet, logia phòng khách, bếp.Bao gồm 1 số nội thất tặng kèm (nội thất còn mới).căn hộ chung cư có nhiều tiện ích:...
      Đường Phổ Quang, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh.

      Sở hữu ngay nhà chung cư 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 3,8 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      3.8 tỷ 74 m2 51,36 triệu/m2
      * bán ngay căn hộ.- Dự án Sky Center - Phổ Quang - Q. Tân Bình, gần Sân Bay.- DT: 74m2, 2 PN, 2  phòng vệ sinh, nhà đẹp, thoáng mát.- giá: 3.8 tỉ.-...
      Dự án Sky Center, Đường Phổ Quang, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà 4 tầng, 64 m2 tại Đường Thiên Phước - 9 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 64 m2
      Bán nhà hẻm xe hơi sát Thiên Phước, Tân Bình, 4x16 mét vuông, 4 tầng, rất đẹp, chỉ 8 tỉ XX.+ Kết cấu BTCT chắc chắn, 4 tầng, 4 phòng ngủ, view...