Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 8.187 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 94 m2, mặt tiền 3m tại Đường Trường Chinh - Tân Bình, giá 8,7 tỷ

      8.7 tỷ 94 m2 92,56 triệu/m2
      - DT 94m2, ngang 3.7m, dài 24m.- Kết cấu nhà 4 tầng BTCT 1 trệt 2 lầu sân thượng, thiết kế lệch tầng, 9 PN, 6  nhà vệ sinh.- Chủ đang cho thuê với...
      Đường Trường Chinh, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh
      D
      Nguyễn Thị Thanh Diễm Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay nhà shr 2 tầng, 105 m2, mặt tiền 6m tại Đường Đồng Đen - 11 - Tân Bình, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 105 m2 119,05 triệu/m2
      * căn biệt thự mini nhỏ xinh, hẻm xe hơi 6m. Không còn căn so sánh.- DT: 6 x 19m (Công nhận 105m2).- Kết cấu: Trệt, 2 lầu. Gồm có 5 phòng ngủ,...
      Đường Đồng Đen, Phường 11, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đẹp 4 tầng, 44 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lạc Long Quân - 11 - Tân Bình, giá 8,1 tỷ

      8.1 tỷ 44 m2 184,1 triệu/m2
      - DT 44m2, ngang 4.2m, dài 10m.- Kết cấu nhà 4 tầng, 4 PN, mỗi phòng điều có cửa sổ thoáng mát, logia từng tầng, giếng trời giữa nhà nên rất thoáng mát.- Vị...
      Đường Lạc Long Quân, Phường 11, Tân Bình, Hồ Chí Minh
      D
      Nguyễn Thị Thanh Diễm Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh nhà đẹp 2 tầng, hướng Nam tại Đường Huỳnh Văn Nghệ - 15 - Tân Bình, giá 2,48 tỷ

      2.48 tỷ 0 m2
      Lên sóng chiếc siêu phẩm mới toanh xịn xò sang trọng khu vực trung tâm P15, Tân Bình.Vị trí đẹp số 116/ Huỳnh Văn Nghệ, P15, Tân Bình.Giá 2 tỉ 480 tr thỏa ...
      Số 116/, Đường Huỳnh Văn Nghệ, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà 3 tầng, 228 m2, mặt tiền 8m tại Đường Bạch Đằng - 2 - Tân Bình, giá 32,7 tỷ

      32.71 tỷ 228 m2 143,43 triệu/m2
      + Vị trí đắc địa Bạch Đằng, P. 2, Q. Tân Bình, gần Công Viên Gia Định, Đặng Văn Sâm, Hồng Hà, Trường Sơn trong khu lưu trú của các chuyên gia Người nước...
      Đường Bạch Đằng, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà riêng 5 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường Trường Chinh - 14 - Tân Bình, giá 17,5 tỷ

      17.5 tỷ 100 m2 175 triệu/m2
      - DT 100m2, ngang 5m, dài 20m.- Kết cấu nhà 5 tầng kiên cố có sân thượng, 5 PN, 6  nhà vệ sinh, thang máy chạy cực êm.- hẻm xe hơi đâu, thông nhiều...
      Đường Trường Chinh, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh
      D
      Nguyễn Thị Thanh Diễm Hơn 1 năm trước

      Bán nhà đất 6 tầng, 92 m2, mặt tiền 4m tại Đường Tân Trang - 9 - Tân Bình, giá 16,8 tỷ

      16.8 tỷ 92 m2 182,61 triệu/m2
      - ngôi nhà phố 6 tầng thang máy giáp ranh Q. 10, đang cho thuê 50tr/tháng.- DT 92m2, ngang 4.2m, dài 15m.- Kết cấu nhà 6 tầng 1 lửng 3 lầu và sân thượng,...
      Đường Tân Trang, Phường 9, Tân Bình, Hồ Chí Minh
      B
      Bán Gấp Nhà Trần Văn Quang Tân Bình. Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 58 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hoàng Văn Thụ, giá 11 tỷ

      11 tỷ 58 m2 189,66 triệu/m2
      + Vị trí: Khu vip sát MT Hoàng Văn Thụ, Hẻm 10m một trục thẳng tắp, xe tải đậu cửa. Hàng xóm toàn cán bộ công an ở, dân trí cao, an ninh khỏi phải bàn.+ DT:...
      Đường Hoàng Văn Thụ, Phường 10, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà đất 1 tầng, 80 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Hồng Đào - 14 - Tân Bình, giá 9 tỷ

      9 tỷ 80 m2 112,5 triệu/m2
      DT: 80m2, (4x20m), sổ vuông trước sau, công nhận đủ.Kết cấu: Cấp 4. giấy phép xây dựng: 5 tầng (Trệt lửng 2 lầu ST).Vị trí: Hẻm nhựa 5m, ô tô đậu cửa,...
      Đường Nguyễn Hồng Đào, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà riêng 3 tầng, 60 m2 tại Đường Thăng Long - 4 - Tân Bình, giá 3,95 tỷ

      3.95 tỷ 60 m2 65,84 triệu/m2
      Chủ cần tiền, bán nhà hẻm xe hơi 6m nhà 3 tầng đường Đường Thăng Long gần vòng xoay Lăng Cha Cả, công viên Hoàng Văn Thụ.DT: 4 x 15m vuông vắn, không lộ...
      Đường Thăng Long, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà sổ hồng riêng 1 tầng, 56 m2 tại Đường Nguyễn Phúc Chu - 15 - Tân Bình, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 56 m2 46,43 triệu/m2
      Xoay vốn KD bán ngay nhà Nguyễn Phúc Chu, p.15, Tân Bình. Giá 2,6 tỉ, DT 56m2, liên hệ Như 0766 372 ***.DT 56m2 (4x14).Kết cấu 1 trệt 1 lầu 3 phòng ...
      Đường Nguyễn Phúc Chu, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà đẹp 3 tầng, 92 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trường Chinh - 13 - Tân Bình, giá 8,7 tỷ

      8.7 tỷ 92 m2 94,57 triệu/m2
      - DT 92 mét vuông, ngang 4m, dài 23m.- Kết cấu nhà 3 tầng 1 trệt, 2 lầu và sân thượng, 4 PN, phòng khách lớn, bếp ăn rộng rãi, 3  nhà vệ sinh.-...
      Đường Trường Chinh, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh
      T
      Bán Nhà Trường Chinh Tân Bình 92m2, Giá 8.7 Tỷ Hơn 1 năm trước

      Bán nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 80 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Hồng Đào - Tân Bình, giá 10,9 tỷ

      10.9 tỷ 80 m2 136,25 triệu/m2
      Mô tả:+ Vị trí đắc địa, kế bên Q. ủy Tân Bình.+ DT 80m2 (4.5m x 18.2m) sổ vuông vắn, công nhận đủ.+ Kết cấu xây dựng 4 Tầng, BTCT kiên cố. Gồm 5 PN...
      Đường Nguyễn Hồng Đào, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà shr 4 tầng, 17 m2, mặt tiền 2m tại Đường Lạc Long Quân - 9 - Tân Bình, giá 2,68 tỷ

      2.68 tỷ 17 m2 157,65 triệu/m2
      4 tầng Lạc Long Quân, hẻm ô tô tránh, hoàn công đủ.Vị trí: Lạc Long Quân, P. 9, Tân Bình, giáp Q. 11. KD thuận tiện.hẻm ô tô tránh nhau, đường nhựa,...
      Đường Lạc Long Quân, Phường 9, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà riêng 77 m2 tại Phường 9 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 77 m2 61,04 triệu/m2
      Chủ ngộp bán nhanh khu vip P. 9, Tân Bình - 77m2 - nhỉnh 4tỉ.- Mô tả:+ Vị trí đắc địa, khu VIP P. 9, Tân Bình, tiện ích đầy đủ, gần chợ, siêu thị, trường...
      Phường 9, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà riêng 56 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trường Chinh - 14 - Tân Bình, giá 7,3 tỷ

      7.3 tỷ 56 m2 130,36 triệu/m2
      - DT: 4 x 14m đất vuông vắn, dễ xây nhà không bị dính lộ giới.- Vị trí: hẻm xe hơi 5m, khu vực an ninh, cư dân cao cấp, yên tĩnh.- Tiềm năng sinh lời...
      Đường Trường Chinh, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà riêng 52 m2 tại Đường Bạch Đằng - 2 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 52 m2 144,24 triệu/m2
      Cần bán nhà hẻm xe hơi đường Bạch Đằng, P. 2, Q. Tân Bình.DT: 52 mét vuông, nhà nở hậu.hẻm ô tô thông, khu an ninh, dân trí.Tiện xây mới làm VP,...
      Đường Bạch Đằng, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 3 tầng, 60 m2 tại Phố Lý Thường Kiệt - 8 - Tân Bình, giá 8,35 tỷ

      8.35 tỷ 60 m2 139,17 triệu/m2
      Bán nhà Lý Thường Kiệt - Tân Bình - 60m2 - 4.5x14m - 4 tầng - hẻm xe tải tránh - KD đỉnh - nhỉnh 8 tỉ.Mô tả:+ DT: 60m2, ngang 4.5m dài 14m.+ Kết cấu: Trệt...
      Đường Lý Thường Kiệt, Phường 8, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!