Thông tin mô tả
- * Chủ cần
- Nhà mới, có thể
-
-
- Kết cấu: 1 trệt, 2 lầu, sân thượng.
- Gần chợ Nhất Chi Mai, trường học, siêu thị, sân bay, đối diện trung tâm văn phòng Etown...
- Dễ dàng di chuyển tới các
-
-
Giá: 7,6 Tỷ
Diện tích: 43 m2
Giá/m2: 176,74 Triệu/m2
906062
Mua bán
- * Chủ cần
- Nhà mới, có thể
-
-
- Kết cấu: 1 trệt, 2 lầu, sân thượng.
- Dễ dàng di chuyển tới các
-
-
Diệu Hằng
Đường Nguyễn Thái Bình, Phường 4, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
75 tỷ
162 m2
Đường Ni Sư Huỳnh Liên, Phường 10, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
2,9 tỷ
21 m2
Đường Bạch Đằng, Phường 2, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
2,2 tỷ
55 m2
Mặt tiền 1504B (131/5) Hồng Lạc, P. Bảy Hiền
9,9 tỷ
40 m2