Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 8.187 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà sổ riêng 4 tầng, 56 m2 tại Đường Võ Thành Trang - 11 - Tân Bình, giá 5,99 tỷ

      5.99 tỷ 56 m2 106,97 triệu/m2
      hẻm xe hơi 1/ Võ Thành Trang Tân Bình 56m(4 x 14) 4 Tầng BTCT, Sổ A4, Nhỉnh 5 tỉMô tả:+ DT 56m(4 x 14)+ Kết cấu 1 trệt 2 lầu sân thượng trước và sau BTCT,...
      Đường Võ Thành Trang, Phường 11, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 120 m2, mặt tiền 8m tại Đường Phổ Quang, giá 42 tỷ

      42 tỷ 120 m2 350 triệu/m2
      Bán căn biệt thự Khu Compoud Him Lam Đường Phổ Quang - Q.Tân Bình ( căn duy nhất đang bán )- DT : 8 x 16m. Công nhận : 120m2- Kết cấu : 4 Tầng đẹp như...
      Đường Phổ Quang, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 58 m2 tại Đường Trần Mai Ninh - 11 - Tân Bình, giá 5,95 tỷ

      5.95 tỷ 58 m2 102,59 triệu/m2
      hẻm xe hơi 1/ Cách MT Trần Mai Ninh vài căn, 58m, 4 Tầng, 3 phòng ngủ, Sổ Vuông A4, Hoàn CôngMô Tả:+ DT 58m(4 x 14.5)+ Kết Cấu nhà 1 trệt 2 Lầu,...
      Đường Trần Mai Ninh, Phường 11, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà đẹp 2 tầng, 77 m2 tại Đường Lạc Long Quân - 9 - Tân Bình, giá tốt

      Thỏa thuận 77 m2
      bán nhanh nhà đẹp Lạc Long Quân Tân Bình 77m2 nhỉnh 5 tỉ thỏa thuận Mô Tả:+ Hẻm rộng ô tô đậu gần nhà, vị trí gần Q10, Q11.+ Thiết kế 1 trệt, 1 lầu...
      Đường Lạc Long Quân, Phường 9, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà riêng 3 tầng, 52 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lê Văn Sỹ - 12 - Tân Bình, giá tốt

      Thỏa thuận 52 m2
      Chính chủ vỡ nợ gửi bán lỗ ngôi nhà hẻm ô tô đường Lê Văn Sỹ, P. 12, Q. 3.- DT: 52 mét vuông (ngang 4m dài 13m).- Kết cấu: 1 trệt 2 lầu, sân...
      Đường Lê Văn Sỹ, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà shr 6 tầng, 223 m2 tại Đường Lê Văn Huân - 13 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 29 tỷ

      29 tỷ 223 m2 130,05 triệu/m2
      + Nhà kết cấu 6 tầng BTCT gồm 45 phòng thu nhập khủng 170tr/th.+ hẻm ô tô vào tận nhà.+ Lúc nào cũng full phòng.+ SHR, pháp lí chuẩn, hoàn công đầy đủ,...
      Đường Lê Văn Huân, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà shr 3 tầng, 25 m2, mặt tiền 3m tại Đường Phạm Văn Hai - Tân Bình, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 25 m2 128 triệu/m2
      Chỉ 3 tỉ 2 - Phạm Văn Hai Tân Bình - hẻm ô tô - 3mx9m, 25 mét vuông - 3 tầng - sổ vuông vức đẹp.Mô tả:+ Trung tâm ngay Q. 3, Tân Bình, Phú Nhuận.+...
      Đường Phạm Văn Hai, Phường 5, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 3 tầng, 61 m2, mặt tiền 4m tại Phố Lý Thường Kiệt, giá 9,6 tỷ

      9.6 tỷ 61 m2 157,38 triệu/m2
      - Vị trí: Thành Mỹ - Lý Thường Kiệt - P. 8, Q. Tân Bình, HCM. Gần Thiên Phước, Thành Mỹ, Đông Hồ, khu Thuận Việt,...+ Hẻm nhựa oto thoải mái, oto vào nhà.+...
      Đường Lý Thường Kiệt, Phường 8, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà riêng 3 tầng, 25 m2, mặt tiền 3m tại Đường Bành Văn Trân, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 25 m2 172 triệu/m2
      Giáp Q. 10 - Bành Văn Trân - 3,2mx8m, 25m2 - hẻm oto - một căn ra MT - chỉ 4 tỉ 3.+ Hẻm oto đậu cửa, một căn ra MT.+ Vị trí sát bên Q. 10 Q. 11 Q. 3 Q....
      Đường Bành Văn Trân, Phường 7, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà đẹp 1 tầng, 230 m2, mặt tiền 9m tại Đường Nguyễn Trọng Tuyển, giá 27,5 tỷ

      27.5 tỷ 230 m2 119,57 triệu/m2
      Cần bán nhanh ngôi nhà cấp 4 rất thích hợp để xây mới: căn biệt thự, căn hộ dịch vụ, công ty VP.Hẻm 10m 2 oto tránh nhau, đường Nguyễn Trọng Tuyển P....
      Đường Nguyễn Trọng Tuyển, Phường 1, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà shr 3 tầng, mặt tiền 10m tại Đường Hoàng Hoa Thám - Tân Bình, giá 18 tỷ

      18 tỷ 0 m2
      - Vị trí: Góc ngã tư Cộng Hoà vs Hoàng Hoa Thám - P. 13 Tân Bình, chỉ 20m ra MT đường.- không quy hoạch, không lộ giới.- Dòng tiền 60tr/tháng. KD căn hộ ...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà sổ riêng 3 tầng, 56 m2, mặt tiền 4m tại Đường Cửu Long - 2 - Tân Bình, giá 8,8 tỷ

      8.81 tỷ 56 m2 157,15 triệu/m2
      Kẹt tiền cần bán ngay nhà hẻm xe hơi 6m đường Cửu Long P. 2 Tân Bình, khu sân bay Tân Sơn Nhất.- DT: 4x14m sổ vuông.- Hiện trạng nhà 1 trệt 2 lầu, hiện...
      Đường Cửu Long, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà phố thương mại shophouse 2 tầng, giá 8,3 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      8.31 tỷ 130 m2 63,85 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay nhà phố thương mại KD siêu LN với 4 MT đường Phổ Quang, Tân Bình trung tâm sân bay siêu đắc địa.DT: 130m2, căn hộ duplex 2...
      Dự án Sky Center, Đường Phổ Quang, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh.

      Sở hữu ngay nhà mặt phố 4 tầng, 240 m2, mặt tiền 8m tại Đường Nguyễn Trọng Lội, giá 34 tỷ

      34 tỷ 240 m2 141,67 triệu/m2
      Hiện tại em Tuấn Anh đang nắm list danh sánh 5 biệt thự chính chủ đang cần bán nhanh Q. Tân Bình.1. căn biệt thự ngay khu sân bay.- 8x30m, hầm 4 lầu.-...
      Đường Nguyễn Trọng Lội, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt tiền 1 tầng, 368 m2, mặt tiền 13m tại Đường Cộng Hòa - 13 - Tân Bình, giá 65 tỷ

      65 tỷ 368 m2 176,64 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố đường Cộng Hòa, P. 13, Q. Tân Bình - vị trí ngay khối Building VP Mitalab Tower.DT đất 13x28m - hiện trạng đất trống - khu vực đc xây 2...
      Đường Cộng Hòa, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt phố đẹp 6 tầng, 145 m2, mặt tiền 11m tại Đường Hoàng Văn Thụ - Tân Bình, giá 51 tỷ

      51 tỷ 145 m2 351,73 triệu/m2
      Tòa nhà rẻ nhất khu sân bay, P. 2, Tân Bình.Tòa căn nhà phố đường Hoàng Văn Thụ, P. 2, Tân Bình cửa ngõ sầm uất gần sân bay Tân Sơn Nhất.- DT 11 x 15m...
      Đường Hoàng Văn Thụ, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 281 m2, mặt tiền 14m tại Đường Lam Sơn - 2 - Tân Bình, giá 68 tỷ

      68 tỷ 281 m2 242 triệu/m2
      Bán hotel cao cấp - khu vực sân bay Tân Sơn Nhất.- đc: Lam Sơn, P2, Tân Bình.- DT: 14x20m.- Kết cấu: Hầm, 5 tầng, sân thượng.- Hiện trạng: 27 Phòng cao...
      Đường Lam Sơn, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 2 tầng, 29 m2, mặt tiền 3m tại Đường Nguyễn Phúc Chu, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 29 m2 189,66 triệu/m2
      - DT 3,3m x 9m, 29 mét vuông.- Hiện trạng trệt, 1 lầu, 2 PN.- căn nhà phố sáng KD đa ngành nghề, sát chợ Phạm Văn Bạch.- Thuận tiện di chuyển Trường...
      Đường Nguyễn Phúc Chu, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!