Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 8.187 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà biệt thự, liền kề 3 tầng, 115 m2, giá 16,5 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      16.5 tỷ 115 m2 143,48 triệu/m2
      Giảm giá nhanh bán ngay ngôi nhà căn biệt thự liên kế hẻm ô tô lớn đường Âu Cơ, P. 9, Tân Bình, sát khu Lữ Gia.- DT: 6x20m.- DT công nhận:...
      Đường Âu Cơ, Phường 9, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn chung cư 1 phòng ngủ, 53 m2, giá 2,68 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      2.68 tỷ 53 m2 50,57 triệu/m2
      giá tốt: 2.680 tỉ.Mua ở hoặc đầu tư cho thuê 14 - 15 tr/tháng.liên kế sân bay Tân Sơn Nhất và công viên Gia Định.DT: 53 mét vuông, 1 PN, 1...
      The Botanica, 104, Đường Phổ Quang, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhà chung cư 3 phòng ngủ, 97 m2, giá 2,6 tỷ tại Đường Phạm Phú Thứ - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      2.6 tỷ 97 m2 26,81 triệu/m2
      Cần cho bán chung cư Bảy Hiền Tower ở: 9 Phạm Phú Thứ, P. 11, Tân Bình, Tp Hồ Chí Minh.Giá: 2,6 tỉ.Gồm: 97m2, 3 PN, 2 WC.Tiện ích:+ Khu tài chính NH.+...
      Bảy Hiền Tower, 9, Đường Phạm Phú Thứ, Phường 11, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà chung cư 2 phòng ngủ, 74 m2, giá rẻ tại Đường Hồng Hà - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      Thỏa thuận 74 m2
      Cần bán chung cư 2 phòng ngủ full NT Botanica Premier - Novaland.- Giá chỉ từ 3.6 tỉ- DT: 74m2 - 2 phòng ngủ tách biệt + 2 nhà vệ sinh -...
      Dự án Botanica Premier, Đường Hồng Hà, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh
      B
      Cho Thuê/bán Căn Hộ Novaland Khu Sân Bay Hơn 1 năm trước

      Bán chung cư 2 phòng ngủ, 64 m2, giá 3,25 tỷ tại Đường Phạm Văn Hai - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      3.25 tỷ 64 m2 50,79 triệu/m2
      Kẹt tiền tôi cần bán ngay CH Central Plaza đường Phạm Văn Hai Q. Tân Bình, DT 64m2, 2 phòng ngủ, giá 3 tỉ 250, sổ hồng riêng, ở ngay, gọi ...
      Dự án Central Plaza, Đường Phạm Văn Hai, Phường 3, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán căn chung cư 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 2,45 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      2.46 tỷ 50 m2 49 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư The Harmona (có sổ), Trương Công Định, Tân Bình, DT 50m2, 1 phòng ngủ, giá 2,450 tỉ.đc căn hộ chung cư: 33 Trương Công Định,...
      Dự án The Harmona, Đường Trương Công Định, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,42 tỷ tại Quận Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      2.42 tỷ 70 m2 34,58 triệu/m2
      chung cư Republic Plaza, Tân Bình.DT: 70m.Kết cấu: 2 PN, 2 phòng tắm.logia hướng dẫn Sân Bay rất đẹp.Đầy đủ nội dung.Tiện ích khu thương mại hạng sang,...
      Dự án Republic Plaza, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay chung cư 2 phòng ngủ, 55 m2, giá 3,2 tỷ tại Đường Hồng Hà - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      3.2 tỷ 55 m2 58,19 triệu/m2
      giá cực tốt: 3.2 tỉ (hàng hiếm).Hiện trạng full nội thất.Tầng cao, view hướng Đông Nam nắng sáng.DT: 55m2, ngăn 2 PN, 1 WC.Liền kế sân bay Tân Sơn Nhất...
      Botanica Premier, 108, Đường Hồng Hà, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 3,46 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      3.46 tỷ 69 m2 50,15 triệu/m2
      giá: 3.460 tỉ.Hiện nhà hoàn thiện có bếp, rèm, máy lạnh, thích hợp với khách tự thiết kế nội thất theo sở thích.DT: 69 mét vuông, 2 PN, 2 WC.View...
      Botanica Premier, 108, Đường Hồng Hà, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh.

      Bán gấp căn nhà riêng 3 tầng, 48 m2, mặt tiền 3m tại Đường Phạm Văn Bạch - Tân Bình, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 48 m2 72,92 triệu/m2
      TRUNG TÂM P15 TÂN BÌNH, CÁCH 3 CĂN RA MT, HẺM NGAY NHÀ 3M, 48m2 CÔNG NHẬN ĐỦ, 3 TẦNG ĐÚC THẬT 4 phòng ngủ, HOÀN CÔNG ĐỦ, NỞ HẬU TÀI LỘC, CHỈ NHỈNH 3...
      Đường Phạm Văn Bạch, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng 1 tầng, 54 m2 tại Đường Nguyễn Cảnh Dị - 4 - Tân Bình, giá 2,54 tỷ

      2.54 tỷ 54 m2 47,04 triệu/m2
      - Chính chủ cần bán nhanh ngôi nhà đường Nguyễn Cảnh Dị, P. 4, Q. Tân Bình- Di chuyển ra Sân bay Tân Sơn Nhất 5 ph đi xe- Gần các cụm tiện ích lớn: BV đa...
      Đường Nguyễn Cảnh Dị, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhiều nhà xưởng khu Tân Bình

      17 tỷ 300 m2 56,67 triệu/m2
      Chuyên bán kho xưởng Q. trong TP TP.HCM. Hiện tại bên em có những căn chủ đang Ngộp cần bán nhanh giá rẻ hơn thị trường để cho kính doanh lấy.+ 300m2...
      Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà sổ hồng riêng 6 tầng, 97 m2 tại Đường Nguyễn Thái Bình - 4 - Tân Bình, giá 19,5 tỷ

      19.5 tỷ 97 m2 201,04 triệu/m2
      NGUYỄN THÁI BÌNH P4 TÂN BÌNH , THU NHẬP HƠN 1 TỶ/1NĂMNHÀ VỚI 23 CĂN HỘ DỊCH VỤ , DT 5,9X16,5 CÓ THANG MÁY + Nhà 2 mặt hẻm trước sau, trung tâm...
      Đường Nguyễn Thái Bình, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà sổ riêng 3 tầng, 90 m2, mặt tiền 6m tại Đường Hoàng Hoa Thám - Tân Bình, giá 3,99 tỷ

      3.99 tỷ 90 m2 44,34 triệu/m2
      Gia đình KD ngộp vốn cần thanh lý Gấp nhà mặt tiền Tân Bình.đc: Hoàng Hoa Thám, P. 13, Q. Tân Bình, thuận tiện di chuyển ra các Q. tầm 15 ph và di chuyển...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh.

      Bán nhanh nhà sổ riêng 4 tầng, 69 m2 tại Đường Trường Chinh - 14 - Tân Bình, giá 8,8 tỷ

      8.81 tỷ 69 m2 127,54 triệu/m2
      Nhà mới tinh, chưa ai ở, có sẵn NT, xây đủ gần 70 mét vuông hết DT luôn, rất rộng. Vì gặp biến cố, nay Chủ sang gấp lại giảm mạnh 1 tỉ.Giá mới nhỉnh 8...
      Đường Trường Chinh, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà riêng sổ đỏ 2 tầng, 63 m2 tại Đường Nguyễn Thái Bình - Tân Bình, giá 3,05 tỷ

      3.05 tỷ 63 m2 48,42 triệu/m2
      Cần Tiền bán nhanh Nhà Đường Nguyễn Thái Bình, P.12, Q. Tân Bình. Giá 3tỷ050/63m2- Nhà Ngộp Đã có sổ mua bán sang tên thoải mái chính chủ cam kết.- Kết...
      Đường Nguyễn Thái Bình, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà riêng 3 tầng, 65 m2 tại Đường Âu Cơ - 9 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 4,99 tỷ

      4.99 tỷ 65 m2 76,77 triệu/m2
      Âu Cơ - Lạc Long Quân giáp Q10 - 65m2 ngang 5.5m dài 12m - hẻm rộng thoáng, nhà mới đẹp. Trục Tân Bình - Q. 11- Q. 10 đi đâu cũng . Giảm 500 tr ---- Giá...
      Đường Âu Cơ, Phường 9, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 3 tầng, 76 m2, mặt tiền 4m tại Đường Bàu Cát - 13 - Tân Bình, giá 8,3 tỷ

      8.31 tỷ 76 m2 109,22 triệu/m2
      - DT 4x19m, sổ vuông vắn, thẳng tắp, không bị lỗi phong thủy.- Hiện trạng nhà mới, vô ở đc liền không cần sửa sang.- Kết cấu: Trệt, 2 lầu gồm 4 PN thích...
      Đường Bàu Cát, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!