Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 8.187 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà đẹp 4 tầng, 71 m2 tại Đường Nguyễn Minh Hoàng - Tân Bình, giá 12 tỷ

      12 tỷ 71 m2 169,02 triệu/m2
      Ngộp bank! Cần bán nhanh căn MTKD đường Lê Trung Nghĩa khu VIP K300 P. 12 Q. Tân Bình, TP.HCM .- Hiện trạng: 1 trệt, 3 lầu đúc. Hiện đang cho thuê Nguyên...
      Đường Nguyễn Minh Hoàng, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà 4 tầng, 55 m2 tại Đường Lê Văn Sỹ - 1 - Tân Bình, giá 9,3 tỷ

      9.31 tỷ 55 m2 169,1 triệu/m2
      Bán nhà hẻm xe hơi 6m đường Lê Văn Sỹ, P. 1, Tân Bình,HCM.- Vị trí thuận tiện (gần chợ, BV, trường học, siêu thị, hm3 thông xe tải đi thoải mái.Tiếp giáp...
      Đường Lê Văn Sỹ, Phường 1, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà đẹp 3 tầng, 75 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lạc Long Quân - Tân Bình, giá 6,18 tỷ

      6.18 tỷ 75 m2 82,4 triệu/m2
      - Giá rẻ chỉ 80 tr/m2 có nhà đẹp 3 tầng - khu Bảy Hiền - Lạc Long Quân - kế Bàu Cát + DT 75m2 x 3 tầng BTCT - không lộ giới - không lỗi - DT CN đủ 75 m2.Mô...
      Đường Lạc Long Quân, Phường 10, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà 2 tầng, 130 m2, mặt tiền 5m tại Đường Lạc Long Quân - 9 - Tân Bình, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 130 m2 88,47 triệu/m2
      + Chủ gấp bán - giảm sâu - căn nhà phố hẻm 730 Lạc Long Quân - trung tâm P. 9 Tân Bình - Kết nối - Lạc Long Quân - Âu Cơ - Nguyễn Thị Nhỏ - Trần Văn Hoàng...
      Hẻm 730, Đường Lạc Long Quân, Phường 9, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhà sổ riêng 4 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Đường Năm Châu - Tân Bình, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 60 m2 108,34 triệu/m2
      + Chủ đang rất gấp bán - hạ giá sâu - bán nhanh nhà đẹp khung BTCT kiên cố - Đường Năm Châu - ngay ngã 4 Bảy Hiền, Trường Chinh - Trần Mai Ninh - Khu TT...
      Đường Năm Châu, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh.

      Bán nhanh nhà đất 4 tầng, 40 m2 tại Đường Nguyễn Hồng Đào - 14 - Tân Bình, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 40 m2 147,5 triệu/m2
      - Chủ ngộp bank, cần bán ngay ngôi nhà tâm huyết 1 đời chủ trước giờ, vị trí siêu đẹp cực sang cực an ninh, khu dân trí cao, lịch sự, văn minh.- DT:...
      Đường Nguyễn Hồng Đào, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà riêng sổ đỏ 3 tầng, 43 m2, mặt tiền 3m tại Đường Phan Văn Sửu, giá 7,6 tỷ

      7.6 tỷ 43 m2 176,75 triệu/m2
      - * Chủ cần bán nhanh *.- Nhà mới, có thể vào ở ngay.- DT: 3.6x12m, vuông vắn.- pháp lí: SHR sẵn, công chứng ngay trong ngày.- Kết cấu: 1 trệt, 2...
      Đường Phan Văn Sửu, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà shr 2 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lạc Long Quân - Tân Bình, giá 6,6 tỷ

      6.6 tỷ 60 m2 110 triệu/m2
      - Nhà kết cấu 1 trệt, 1 lầu tiện xây sửa lại theo ý thích và thiết kế.- DT 4,8x13m - 60m2. Chỉ 110 tr/m2.- Giá cực tốt so với khu vực, hẻm nhựa oto thông.-...
      Đường Lạc Long Quân, Phường 8, Tân Bình, Hồ Chí Minh
      P
      Huỳnh Trương Nam Phương. Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng căn nhà riêng 3 tầng, 80 m2, mặt tiền 4m tại Đường Phạm Văn Bạch, giá 7 tỷ

      7 tỷ 80 m2 87,5 triệu/m2
      - Phạm Văn Bạch, P. 15, Tân Bình.- DT 4m x 20m.- Kết cấu trệt bê tông cốt thép mới tinh, trệt, 2 lầu, 3 PN vệ sinh kép kín, logia rộng rải.- hẻm ô tô...
      Đường Phạm Văn Bạch, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhà riêng 3 tầng, 50 m2, mặt tiền 3m tại Đường Phạm Văn Bạch - 15 - Tân Bình, giá 3,49 tỷ

      3.49 tỷ 50 m2 69,8 triệu/m2
      Hàng hiếm 50m2 Phạm Văn Bạch 3 tầng không quy hoạch.Nhanh mới kịp, Hàng hiếm Tân Bình, cách 50mra MT, mấy bước ra chợ, siêu thị, trường học.Nhà đúc BTCT...
      Đường Phạm Văn Bạch, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà đất 3 tầng, 70 m2, mặt tiền 6m tại Đường Hoàng Hoa Thám - Tân Bình, giá 9 tỷ

      9 tỷ 70 m2 128,58 triệu/m2
      - Kết cấu: 1 trệt, 2 lầu sân thượng.- Hiện trạng: nhà mới ở liền, không cần phải sửa sang.- KDC yên tĩnh, an ninh. - Dễ dàng di chuyến đến các...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 3 tầng, 67 m2, mặt tiền 6m tại Đường Bình Giã - Tân Bình, giá 7,7 tỷ

      7.7 tỷ 67 m2 114,93 triệu/m2
      - Nhà đẹp, giá siêu mềm nhất khu vực.- DT: 7x18m, sổ đẹp vuông vắn.- Kết cấu: 1 trệt lửng, 2 lầu, ST; nhà mới có thể vô ở ngay.- Nhà gồm 5 phòng ...
      Đường Bình Giã, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 50 m2 tại Đường Lạc Long Quân - Tân Bình, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 50 m2 104 triệu/m2
      Nhà mới đón tết, 4 tầng Lạc Long Quân, 4mx12.5m, giá 5.2 TL.(B1745).- SHR vuông vắn, đã hoàn công đầy đủ, không quy hoạch.- Kết cấu xây 4 tầng đúc chắc...
      Đường Lạc Long Quân, Phường 8, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà riêng 2 tầng, 50 m2 tại Đường Bành Văn Trân - 7 - Tân Bình, giá 4,98 tỷ

      4.99 tỷ 50 m2 99,6 triệu/m2
      - Vị trí: Khúc đầu Bành Văn Trân - Sao Mai, khu vực dân trí cao, hẻm sạch đẹp, an ninh; kết nối Chử Đồng Tử, Vân Côi, Cách Mạng Tháng 8...- DT: 50m công...
      Đường Bành Văn Trân, Phường 7, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà shr 2 tầng, 62 m2 tại Đường Trần Văn Quang - 10 - Tân Bình, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 62 m2 101,62 triệu/m2
      bán ngay ngôi nhà 66/51 đường Trần Văn Quang, P. 10, Q. Tân Bình, hẻm ô tô cách mặt đường Trần Văn Quang 60 mét, xe oto vào tận nhà.DT chiều ngang 4,7m,...
      66/51 Đường Trần Văn Quang, Phường 10, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà 3 tầng, 40 m2 tại Đường Lạc Long Quân - 10 - Tân Bình, giá 4 tỷ

      4 tỷ 40 m2 100 triệu/m2
      - Vị trí: Khúc đầu Âu Cơ - Lạc Long Quân, sát bên Q. 11; khu vực dân trí cao, hẻm sạch đẹp, an ninh; thuận tiện di chuyển về các Q. trung tâm.- DT:...
      Đường Lạc Long Quân, Phường 10, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà đất 4 tầng, 50 m2, mặt tiền 3m tại Đường Năm Châu - 11 - Tân Bình, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 50 m2 126 triệu/m2
      Vị trí: Năm Châu - P. 11 - Q. Tân Bình.- DT: 3.8x13.5m.- giá chỉ 6.3 tỉ.- Kết cấu: 1 trệt 2 lầu, sân thượng trước và sau BTCT, nhà xây dựng chắc chân,...
      Đường Năm Châu, Phường 11, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 3 tầng, 75 m2, mặt tiền 5m tại Đường Cộng Hòa - Tân Bình, giá 14,2 tỷ

      14.2 tỷ 75 m2 189,34 triệu/m2
      Bán ngôi nhà vừa xây, cực đẹp.Hẻm lớn 10m, 2 oto tránh nhau. Đường Cộng Hòa, P. 13 Tân Bình.DT đẹp: 5x15m.Kết cấu 3 lầu sân thượng.Tiện ở hoặc làm văn...
      Đường Cộng Hòa, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!