Thông tin mô tả
+ DT: 99
+ Sát sân bay khu nhà đẹp cao tầng dân trí, sổ đẹp,
+
+
VietNhaPho0932 981 *** - chuyên
Giá: 10,9 Tỷ
Diện tích: 99 m2
Giá/m2: 110,10 Triệu/m2
919444
Mua bán
+ DT: 99
+ Sát sân bay khu nhà đẹp cao tầng dân trí, sổ đẹp,
+
+
VietNhaPho0932 981 *** - chuyên
Việt Nhà Phố
Đường Nguyễn Thái Bình, Phường 4, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
75 tỷ
162 m2
Đường Ni Sư Huỳnh Liên, Phường 10, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
2,9 tỷ
21 m2
Đường Bạch Đằng, Phường 2, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
2,2 tỷ
55 m2
Mặt tiền 1504B (131/5) Hồng Lạc, P. Bảy Hiền
9,9 tỷ
40 m2