Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 8.187 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 12 tầng, 540 m2 tại Đường Lê Văn Sỹ - 1 - Tân Bình, giá 85 tỷ

      85 tỷ 540 m2 157,41 triệu/m2
      Chính chủ bán nhanh căn nhà phố Lê Văn Sỹ Q. Tân Bình.- DT: 18 x 30m. - CN 540m2 - Chỉ tiêu xây dựng building vp + nhà ở : 10 - 12 tầng - hợp đồng thuê:...
      Đường Lê Văn Sỹ, Phường 1, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt phố đẹp 6 tầng, 87 m2 tại Đường Tân Trang - 9 - Tân Bình, giá 16,5 tỷ

      16.5 tỷ 87 m2 189,66 triệu/m2
      Q. TÂN BÌNH - MT KD - 87 mét vuông - 6 TẦNG - CÓ THANG MÁY - THU NHẬP 600 tr /NĂM - CHỈ NHỈNH 16 tỉ!- Vị trí: MT Tân Trang, Tân Bình. Giáp Q. 10, 5,...
      Đường Tân Trang, Phường 9, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhà sổ riêng 3 tầng, 144 m2 tại Đường Nguyễn Văn Trỗi - 1 - Tân Bình, giá 29,5 tỷ

      29.5 tỷ 144 m2 204,87 triệu/m2
      Chia TS cần bán ngay nhà hẻm 307/ Nguyễn Văn Trỗi, P. 1, Q. Tân Bình.- DT: 7.2x20m, đất vuông vắn không bị tóp hậu hay đâm đường.- Nhà hiện trạng 3 tầng...
      Hẻm 307/, Đường Nguyễn Văn Trỗi, Phường 1, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà phố 5 tầng, 90 m2 tại Đường K300 - 12 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 11,9 tỷ

      11.9 tỷ 90 m2 132,23 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh ngôi nhà phố K300, P. 12, Q. Tân Bình.- DT: 4.3x20m.- Kết cấu: Nhà xây 5 tầng mới đẹp kiên cố.- Vị trí: Nằm MT đường Khu K300,...
      Đường K300, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt tiền 5 tầng, 75 m2 tại Đường K300 - 12 - Tân Bình, giá 11,9 tỷ

      11.9 tỷ 75 m2 158,67 triệu/m2
      Ngộp Bank! Cần bán nhanh ngôi nhà phố K300, P. 12, Tân Bình.- DT công nhận: 75 mét vuông.- Kết cấu: 5 tầng.- Vị trí ngôi nhà phố KD khu K300, chủ...
      Đường K300, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà phố 3 tầng, 144 m2 tại Đường K300 - 12 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 29 tỷ

      29 tỷ 144 m2 201,39 triệu/m2
      (Hiếm) bán ngay căn biệt thự khu K300, P. 12, Q. Tân Bình.- DT: 8x18m, nhà vuông vắn không lỗi phong thủy.- Kết cấu: Nhà xây hầm 3 lầu kiên cố.- Vị trí:...
      Đường K300, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt tiền 4 tầng, 119 m2, mặt tiền 7m tại Đường K300 - 12 - Tân Bình, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 119 m2 113,45 triệu/m2
      Cần bán nhanh nhà ngay khu K300 P. 12, Q. Tân Bình.- DT: 7x17m, nhà nở hậu phong thủy tốt.- Kết cấu nhà trệt 3 lầu BTCT kiên cố, nhà mới vào ở ngay.- Vị...
      Đường K300, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt phố 8 tầng tại Đường Cộng Hòa - 13 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 69 tỷ

      69 tỷ 0 m2
      Hot! Building góc 3 MT Cộng Hòa, P. 13, Q. Tân Bình.- DT: 8,6 x 24m, DT đất: 203,15m2, DT sàn: 1236m2 gồm hầm, 8 lầu. Thang máy tốc độ cao, hệ thống PCCC...
      Đường Cộng Hòa, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà phố 6 tầng, 85 m2 tại Đường K300 - 12 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 13,9 tỷ

      13.9 tỷ 85 m2 163,53 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh nhà phố KD K300, P. 12, Q. Tân Bình.- Kết cấu: Nhà xây 6 tầng mới đầy đủ nội thất BTCT, hiện đang có HĐ thuê 50 tr/tháng, HĐ...
      Đường K300, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 135 m2, mặt tiền 7m tại Đường Bàu Cát - Tân Bình, giá 19,5 tỷ

      19.5 tỷ 135 m2 144,45 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh căn biệt thự đường Bàu Cát Đôi, P. 14, Q. Tân Bình.- DT: 7.5x18m.- Kết cấu: 4 tầng, có thang máy.- Đông Nam, nhà đẹp vào ở ...
      Đường Bàu Cát Đôi, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt phố 7 tầng, 110 m2 tại Đường Bàu Cát - 12 - Tân Bình, giá 19 tỷ

      19 tỷ 110 m2 172,73 triệu/m2
      bán nhanh căn nhà phố khu Bàu Cát, P. 12, Q. Tân Bình.- Kết cấu: Nhà xây hầm 7 tầng, thang máy.- DT: 5.5x20m, nhà vuông vắn.- SHR chính chủ, bao hoàn...
      Đường Bàu Cát, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 30 m2, mặt tiền 4m tại Đường Năm Châu - Tân Bình, giá 6,1 tỷ

      6.1 tỷ 30 m2 203,34 triệu/m2
      căn hộ góc 2 MT đường Năm Châu, P. 12, Q Tân Bình.4mx8m - 30 mét vuông.Trệt + 3 lầu, 3p ngủ + 4  toilet.Đường thông xe tải.Tiện mở văn PKD, cho...
      Đường Năm Châu, Phường 7, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt phố đẹp 3 tầng, mặt tiền 5m tại Đường Hoàng Sa - 5 - Tân Bình, giá 25,9 tỷ

      25.9 tỷ 0 m2
      Nợ NH cần bán nhanh MT đường Hoàng Sa. giá cực rẻ từ trước đến nay. Tính ra cả đất cộng nhà 3 tầng mà giá chỉ hơn 140tr/m2. DT tổng công nhận 180m2....
      Đường Hoàng Sa, Phường 5, Tân Bình, Hồ Chí Minh
      T
      NGUYỄN THỊ BẠCH TUYẾT Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp nhà mặt tiền 2 tầng tại Đường Lê Văn Sỹ - 2 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 37 tỷ

      37 tỷ 0 m2
      DT 7,2x16m.Kết cấu 1 trệt 1 lầu.Đang có HĐ thuê 120tr/ tháng.Shroom Mỹ phẩm thuê.5 năm gia hạn 4 năm.giá 37 tỉ thỏa thuận.
      Đường Lê Văn Sỹ, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt tiền 6 tầng, 114 m2, mặt tiền 6m tại Đường Nguyễn Thái Bình, giá 18,5 tỷ

      18.5 tỷ 114 m2 162,29 triệu/m2
      * Chính chủ bán toà nhà căn hộ dịch vụ 2 MT trước sau đường Nguyễn Thái Bình P. 4 Q. Tân Bình.- DT 6m x 19m.- Công nhận 114m2.- Kết cấu trệt - 5 lầu với...
      Đường Nguyễn Thái Bình, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà mặt phố 6 tầng, 87 m2, mặt tiền 4m tại Đường Tân Trang - 9 - Tân Bình, giá 16 tỷ

      16 tỷ 87 m2 183,91 triệu/m2
      Hàng hiếm Tân Bình giáp Q10 - MT KD - 87 mét vuông - 6 tầng có thang máy - 8 phòng ngủ cho thuê 50tr/tháng - nở hậu - chỉ 16 tỉ.- Kết cấu 1 trệt...
      Đường Tân Trang, Phường 9, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà mặt phố 4 tầng, 360 m2, mặt tiền 8m tại Đường Cộng Hòa - 12 - Tân Bình, giá 45 tỷ

      45 tỷ 360 m2 125 triệu/m2
      Thời điểm LS giảm kịch sàn thì mua bds là xu thế. Hãy chọn cho mình 1 bds mà chỉ có thời điểm này mới sở hữu đc.+ Con đường thương mại cực kì sầm uất: Vị...
      Đường Cộng Hòa, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà phố 3 tầng, 115 m2, mặt tiền 6m tại Đường Nguyễn Sỹ Sách - Tân Bình, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 115 m2 100 triệu/m2
      - Vị trí: KD đa ngành nghề, khu KD cực kỳ sầm uất.+ DT: 115 mét vuông (ngang ngang 6,8m x 17m), vuông vắn.+ Kết cấu: Gồm: 1 lầu 2 lầu + sân thượng...
      Đường Nguyễn Sỹ Sách, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!