Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 8.187 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà đẹp 5 tầng, 35 m2, mặt tiền 4m tại Đường Ba Vân - 14 - Tân Bình, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 35 m2 168,58 triệu/m2
      Cần bán nhanh ngôi nhà dịp cuối năm.DT: 4 x 9m công nhận 35 mét vuông.Hiện trạng: Nhà còn mới vô ở liền.Kết cấu: 5 tầng gồm trệt, lửng, 2 lầu, sân...
      Đường Ba Vân, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà 3 tầng, 66 m2, mặt tiền 5m tại Đường Huỳnh Văn Nghệ - 15 - Tân Bình, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 66 m2 98,49 triệu/m2
      Sát MT Huỳnh Văn Nghệ P. 15 Tân Bình & 2 mặt hẻm ô tô hiếm _ có dòng tiền 15 tr - nhà đẹp 3 tầng _ 4 phòng ngủ 66  mét vuông _ ngang 5m - chỉ...
      Đường Huỳnh Văn Nghệ, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà đẹp 5 tầng, 100 m2 tại Đường Võ Trung Thành - 12 - Tân Bình, giá 13,9 tỷ

      13.9 tỷ 100 m2 139 triệu/m2
      Ưu điểm: Vị trí ngay MT, giá như hẻm, sát ngã 4 đông đúc, có kết cấu sẵn 5 tầng 100m2, dòng tiền tốt, có hẻm sau thoát hiểm sau này căn hộ dịch vụ nào...
      Đường Võ Trung Thành, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà đất 4 tầng, 60 m2 tại Đường Nguyễn Hồng Đào - 14 - Tân Bình, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 60 m2 103,34 triệu/m2
      - Đang cần bán nhanh để lấy vốn KD dịp cuối năm, thỏa thuận mạnh cho khách mua thiện chí.- DT 60 mét vuông, kết cấu 4 tầng (Trệt lửng 2 Lầu ST),...
      Đường Nguyễn Hồng Đào, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà sổ hồng riêng 100 m2 tại Đường Thăng Long - 4 - Tân Bình, giá 15,5 tỷ

      15.5 tỷ 100 m2 155 triệu/m2
      + nhà hẻm nhựa 5m thông+ khu vực dân trí cao, tập trung nhiều tiện ích+ sổ vuông pháp lí chuẩn + hotline 0968 507 *** Hiệp
      Đường Thăng Long, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà shr 3 tầng, 53 m2 tại Đường Lê Văn Sỹ - 1 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 53 m2
      Bán ngôi nhà đẹp đường Lê Văn Sỹ - P. 1 - Tân Bình.Nhà hẻm 1 sẹc, đường trước nhà trải nhựa 5m, hai oto dễ dàng di chuyển.KDC sinh sống và buôn bán tấp...
      Đường Lê Văn Sỹ, Phường 1, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà đất 1 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường Phạm Văn Bạch - 15 - Tân Bình, giá 6,4 tỷ

      6.4 tỷ 100 m2 64 triệu/m2
      Bán nhà Tân Bình, Phạm Văn Bạch, thông số vàng 5 x 20m, chỉ hơn 6 tỉ.Vị trí cực đẹp, hẻm ô tô 1 sẹc, gần MT, thông thoáng, sạch sẽ, khu an ninh, yên tĩnh,...
      Đường Phạm Văn Bạch, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 55 m2 tại Đường Năm Châu - 11 - Tân Bình, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 55 m2 112,73 triệu/m2
      Ngay ngã 4 Bảy Hiền, 1/ Tân Bình, 55m, 4 Tầng, hẻm xe hơi đỗ cửaMô tả:+ Kết cấu 1 trệt 2 lầu sân thượng trước và sau BTCT, nhà xây dựng chắc chân,...
      Đường Năm Châu, Phường 11, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà 4 tầng, 154 m2 tại Đường Cộng Hòa - 13 - Tân Bình, giá 21 tỷ

      21 tỷ 154 m2 136,37 triệu/m2
      MT LỘC LÁ, 4 TẦNG, 153 mét vuông, CỘNG HÒA, TÂN BÌNH, CHỈ 21 tỉ.- Bố mẹ già về quê cần bán ngay MT KD để chia TS cho các con, Vị trí đắc địa, khu...
      Đường Cộng Hòa, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà sổ hồng riêng 3 tầng, 90 m2, mặt tiền 6m tại Đường Đồng Xoài - 13 - Tân Bình, giá 12 tỷ

      12 tỷ 90 m2 133,34 triệu/m2
      🏠CHỈ 12 tỉ TL - căn biệt thự TÂN BÌNH - HẺM NHỰA XE TẢI - KHU VIP K300 - 90m² - 6x15 - 3TẦNG - 4 phòng ngủ - VỊ TRÍ ĐẸP - SÁT MT Đồng xoài - P13 -...
      Đường Đồng Xoài, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà đất 3 tầng, 65 m2, hướng Đông - Nam tại Đường Phan Huy Ích - 15 - Tân Bình, giá 7 tỷ

      7 tỷ 65 m2 107,7 triệu/m2
      CHỦ HẠ GIÁ 800 TR , CÒN 7.790 tỉ CHỐT. BÁN NHÀ 1 TRỆT 3 LẦU SÂN THƯỢNG . DT 4.2*15.5 , 5 phòng ngủ , 5 nhà vệ sinh , PK, BẾP , PHÒNG THỜ ,SÂN...
      Đường Phan Huy Ích, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhà sổ hồng riêng 3 tầng tại Đường Bình Giã - 13 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 11 tỷ

      11 tỷ 0 m2
      - Chính chủ gửi bán ngay đi định cư nước ngoài. Nhà hẻm ô tô thông, đường Bình Giã, P. 13, Tân Bình.- DT: 6.55x23m.- Kết cấu: Nhà 1 trệt 2 lầu, gồm 4 PN,...
      Đường Bình Giã, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà đất 5 tầng, 68 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hoàng Bật Đạt - Tân Bình, giá 7,45 tỷ

      7.45 tỷ 68 m2 109,56 triệu/m2
      + Vị trí: HXT tránh thẳng 1 trục, sát MT Hoàng Bật Đạt. Hẻm thông nhiều hướng. Thích hợp ở, mở spa, công ty, văn phòng...+ Dt: 4,5x15m. Sổ vuông vắn.+ Kết...
      Đường Hoàng Bật Đạt, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà shr 4 tầng, 48 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lạc Long Quân - 9 - Tân Bình, giá 7,7 tỷ

      7.7 tỷ 48 m2 160,42 triệu/m2
      + Bán nhà HXT, Lạc Long Quân, Tân Bình, 4 tầng, 4x12m, nhỉnh 7 tỉ.+ Vị trí nhà nằm ngã tư Lạc Long Quân - Âu Cơ, chợ Ông Địa, công viên Đầm Sen, nhà thi...
      Đường Lạc Long Quân, Phường 9, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà 4 tầng, 120 m2 tại Đường Thăng Long - 4 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 14 tỷ

      14 tỷ 120 m2 116,67 triệu/m2
      - bán ngay ngôi nhà 4 tầng, hẻm ô tô thông, đường Thăng Long, P. 4, Tân Bình,- DT: 6x20m,- Kết cấu: Nhà 1 trệt 2 lầu Sân Thượng, hiện đang cho thuê văn...
      Đường Thăng Long, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà 3 tầng, 215 m2, mặt tiền 10m tại Đường Hoàng Hoa Thám, giá 17,5 tỷ

      17.5 tỷ 215 m2 81,4 triệu/m2
      Ngộp Bank! Cần bán nhanh nhà đường Hoàng Hoa Thám, P. 13, Q. Tân Bình.- DT: 10x22m, đất vuông vắn kg lỗi phong thủy.- Kết cấu: Nhà 3 tầng hiện đang có...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng 3 tầng, 52 m2 tại Phường 5 - Tân Bình, giá 8,67 tỷ

      8.67 tỷ 52 m2 166,74 triệu/m2
      Nhà ngay Cách Mạng Tháng Tám, P. 5, Tân Bình HXT ô tô quay đầu, ô tô ngủ trong nhà, DT 4x13m KC 1 trệt 2 lầu, sân thượng, 4 phòng ngủ sân thượng...
      Phường 5, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà shr 5 tầng, 120 m2, mặt tiền 6m tại Đường Lạc Long Quân - 9 - Tân Bình, giá 16,5 tỷ

      16.5 tỷ 120 m2 137,5 triệu/m2
      Hot! Cần bán ngay nhà đường 730/ Lạc Long Quân, P9, Tân Bình.- DT: 6x20m, nhà nở hậu phong thủy tốt.- Kết cấu: Nhà xây hầm 5 tầng kiên cố, nội thất đầy ...
      Hẻm 730/, Đường Lạc Long Quân, Phường 9, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!