Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 8.187 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà sổ hồng riêng 3 tầng, 180 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Đình Khơi, giá 16 tỷ

      16 tỷ 180 m2 88,89 triệu/m2
      bán nhanh định cư.oto vào nhà, trung tâm Tân Bình, 180m2 chỉ 15tỷ990.+ DT 180m2 (4 x 45m) x 3 tầng.+ Nhà vip trung tâm Tân Bình. Khu KS Đệ Nhất, Út Tịch,...
      Đường Nguyễn Đình Khơi, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh
      P
      Nguyễn Thị Kim Phụng Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay nhà riêng sổ đỏ 3 tầng, mặt tiền 5m tại Đường Cộng Hòa - 13 - Tân Bình, thỏa thuận

      Thỏa thuận 0 m2
      Bán nhà 3 tầng 132,5m2 ngang 5,2m đường Cộng Hòa Q. Tân Bình + Nhà 3 tầng 1 trệt 1 lầu 1 sân thượng gồm 6 PN, 4 toilet. Sân thượng trồng cây cảnh, rau...
      Đường Cộng Hòa, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà shr 2 tầng, 46 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Hồng Đào - 14 - Tân Bình, giá rẻ

      Thỏa thuận 46 m2
      Gia đình chuyển nơi ở cần bán nhanh ngôi nhà hẻm lớn, nở hậu 89/* Nguyễn Hồng Đào - P14 - Tân Bình.- DT: 4m x 11,5m, công nhận 46m2.- Kết cấu: Nhà 1 trệt...
      Đường Nguyễn Hồng Đào, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà shr 3 tầng, 46 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trương Công Định - 14 - Tân Bình, thỏa thuận

      Thỏa thuận 46 m2
      nhà đường Trương Công Định, Q. Tân Bình. Cách MT đường Trương Công Định chỉ 300m.- DT: 46 mét vuông (4x11,5m) xây hết đất, không quy hoạch, lộ giới.-...
      Đường Trương Công Định, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà đất 3 tầng tại Đường Đồng Đen - 10 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 0 m2
      - DT 43,6m2.- Kết cấu: Nhà 1 trệt, 1 lửng, 2 lầu.- hẻm xe hơi 8m Đường Đồng Đen, cách chợ Tân Bình 5 ph. Nằm ở khu trung tâm Q. Tân Bình, khu KD buôn bán...
      Đường Đồng Đen, Phường 10, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà đất 2 tầng tại Đường Phan Bá Phiến - 12 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 2,63 tỷ

      2.63 tỷ 0 m2
      - Ra gấp ngôi nhà giá ngộp đường Phan Bá Phiến, P. 12, Q. Tân Bình- Cách tòa nhà Cộng hòa Plaza 100m- Nằm ngay khu trung tâm Tân Bình kết nối ra tuyến...
      Đường Phan Bá Phiến, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà sổ hồng riêng 1 tầng, 52 m2 tại Đường Bùi Thị Xuân - 3 - Tân Bình, giá 2,69 tỷ

      2.69 tỷ 52 m2 51,74 triệu/m2
      Vị trí: Bùi Thị Xuân - P.3- Tân Bình- Thông ra Lê Văn Sỹ- Gần chợ Phạm Văn Hai* Kết cấu: 1 trệt 1 lầu 1 sân thượng thoáng mát.- 3  phòng ngủ, 4...
      Đường Bùi Thị Xuân, Phường 3, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà đất 3 tầng tại Đường Bùi Thị Xuân - 3 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 0 m2
      Vị trí: Nhà tại P. 3, Tân Bình, cách một căn ra MT Bùi Thị Xuân, gần Công Viên thoáng mát, chợ Phạm Văn Hai, thông Trường Sa, giáp Lê Văn Sỹ, di chuyển vào...
      Đường Bùi Thị Xuân, Phường 3, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà sổ hồng riêng 3 tầng, 40 m2 tại Đường Bành Văn Trân - 7 - Tân Bình, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 40 m2 162,5 triệu/m2
      - Chủ có việc, cần bán ngay ngôi nhà vị trí siêu đẹp cực sang cực an ninh, khu dân trí cao, lịch sự, văn minh - DT: 4x 10m, sổ đẹp vuông vắn, công nhận...
      Đường Bành Văn Trân, Phường 7, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà sổ riêng 3 tầng tại Đường Huỳnh Văn Nghệ - 15 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 0 m2
      Kẹt tiền cần bán ngay nhà đường oto tránh nhau Tại Q.Tân BìnhDt 63,4 mét vuông ( 4,55m x 13,5m )Kết cấu: 1 trệt 3 lầu.+ khu dân cư hiện hữu, đường...
      Đường Huỳnh Văn Nghệ, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh
      H
      Tài Sản Thanh Lý - Nguyễn Quốc Huy Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh nhà shr 4 tầng, 153 m2 tại Đường Nguyễn Trọng Tuyển - 1 - Tân Bình, giá 28 tỷ

      28 tỷ 153 m2 183,01 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền bán nhanh ngôi nhà căn biệt thự xây tâm huyết hẻm 343/ Nguyễn Trọng Tuyển P.1 Q.Tân Bình .-DT : 9m x 17m ( vuông vắn )-Kết cấu : Hầm...
      Đường Nguyễn Trọng Tuyển, Phường 1, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà sổ hồng riêng 8 tầng, 210 m2 tại Đường Ấp Bắc - 13 - Tân Bình, giá 31,8 tỷ

      31.8 tỷ 210 m2 151,43 triệu/m2
      - Phù hợp xây hotel, chung cư dịch vụ, công ty văn phòng, mua ở, cho thuê.- Hẻm nhựa 10m, sạch sẽ, sang trọng, vị trí đối diện toà nhà Etown Cộng Hoà.- DT:...
      Đường Ấp Bắc, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà sổ riêng 2 tầng, 50 m2 tại Đường Lạc Long Quân - 10 - Tân Bình, giá 5,15 tỷ

      5.15 tỷ 50 m2 103 triệu/m2
      Siêu hot, hẻm xe hơi Lạc Long Quân Q. Tân Bình 50m²(4.2 x 12) Sổ Vuông A4.- Nhà 1 trệt 1 lầu đúc có 2 PN hiện đang cho thuê 9tr tháng.- Đường trước nhà 6m...
      Đường Lạc Long Quân, Phường 10, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 135 m2, mặt tiền 9m tại Đường Lê Văn Sỹ, giá 28,5 tỷ

      28.5 tỷ 135 m2 211,12 triệu/m2
      Bán nhà đường Lê Văn Sỹ, Q. Tân Bình.- DT: 9m x 15m.- Xây dựng: Hầm, 4 lầu.- Nhà xây rất đẹp, thiết kế thoáng, hợp lý.- Khu sang trọng, đường nội bộ rộng...
      Đường Lê Văn Sỹ, Phường 1, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà 60 m2, mặt tiền 12m tại Đường Nguyễn Sỹ Sách - 15 - Tân Bình, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 60 m2 91,67 triệu/m2
      Con số DT quá đẹp lên tới 60m2 và tổng diện tích sử dụng là 108m2 (90tr/m2).- Hẻm to nhất trong 4 đường Phan Huy Ích - Cống Lở - Nguyễn Phúc Chu - Nguyễn...
      Đường Nguyễn Sỹ Sách, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đất 3 tầng, 275 m2 tại Đường Bạch Đằng - 2 - Tân Bình, giá 29,5 tỷ

      29.5 tỷ 275 m2 107,28 triệu/m2
      - Phù hợp cho a/c có nhu cầu xây dựng mới (CTXD 1 hầm 7 tầng).- DT: 8x35m, công nhận 275 mét vuông.- Hẻm nhựa 8m, 2 ô tô tránh nhau, cách MT chỉ có...
      Đường Bạch Đằng, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà 80 m2 tại Đường Nguyễn Bá Tòng - 11 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 8,99 tỷ

      8.99 tỷ 80 m2 112,38 triệu/m2
      Nhà Ngay ngã tư Bảy Hiền Tân Bình oto Vô Nhà Thoải Mái 80 mét vuông - Ngang Lớn Hơn 4 M - Vuông Đep 8 tỉ X
      Đường Nguyễn Bá Tòng, Phường 11, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà riêng 85 m2, mặt tiền 5m tại Đường Lê Văn Sỹ - 10 - Tân Bình, giá rẻ

      Thỏa thuận 85 m2
      Mô tả:+ DT: 85m2, ngang 5m dài 17m.+ Chính chủ lâu năm bán về quê ở với con dưỡng già.+ Vị trí đẹp ngay Phú Nhuận, Nguyễn Trọng Tuyển, Ngô Thị Thu Minh,...
      Đường Lê Văn Sỹ, Phường 10, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!