Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 8.187 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà shr 5 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Đường Núi Thành - 13 - Tân Bình, giá 12,2 tỷ

      12.2 tỷ 60 m2 203,34 triệu/m2
      - Đường Núi Thành, P13, Tân Bình, cách đường Trường Chinh 70m, Kết cấu 4x15 đúc BTCT gồm 5 tầng căn hộ dịch vụ, 13 phòng full. nội thất xịn xò, thang...
      Đường Núi Thành, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà đẹp 4 tầng, 47 m2 tại Đường Bình Giã - 13 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 47 m2 119,15 triệu/m2
      - Chính chủ cần bán ngay trước tết để lấy vốn KD, ưu tiên cho khách mua thiện chí.- DT: 47 mét vuông, kết cấu 4 tầng (trệt 2 lầu ST), 5 phòng ...
      Đường Bình Giã, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 50 m2 tại Phường 13 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 6,1 tỷ

      6.1 tỷ 50 m2 122 triệu/m2
      + Nhà 4 tầng đúc BTCT, kiên cố, còn mới, thiết kế đẹp, hiện đại+ Khu vực an ninh, yên tĩnh, văn hóa, dân trí cao.+ pháp lí: sổ chính chủ, công chứng...
      Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà sổ riêng 5 tầng, mặt tiền 5m tại Đường Lê Văn Huân - 13 - Tân Bình, giá 28 tỷ

      28 tỷ 0 m2
      - Nợ NH nay bán nhanh tòa nhà căn hộ dịch vụ đường Lê Văn Huân, P. 13, Q. Tân Bình.- DT 5,8*27,5m, NH 10,2m, công nhận 222,4m2.- Tòa nhà có kết cấu là 1...
      Đường Lê Văn Huân, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 50 m2, mặt tiền 3m tại Đường Cách Mạng Tháng Tám, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 50 m2 138 triệu/m2
      - Kẹt tiền cuối năm cần bán ngay ngôi nhà nát trong khu Cư Xá Tự Do.- DT: 3.7 x 14m, công nhận 50m2.- Khu vực sáng trọng, an ninh đảm bảo, dân trí...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 7, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà riêng sổ đỏ 2 tầng, 55 m2, mặt tiền 4m tại Phường 10 - Tân Bình, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 55 m2 100 triệu/m2
      + Bán nhà hẻm 3 gác, Âu Cơ, Tân Bình, Trệt Lầu, 4.6x12m, nhỉnh 5 tỉ.+ Vị trí nhà nằm gần ĐH Văn Hiến, căn hộ chung cư Bàu Cát 2, Big C Âu Cơ, co.opmart,...
      Phường 10, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà riêng sổ đỏ 3 tầng, 112 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Phúc Chu - Tân Bình, giá tốt

      Thỏa thuận 112 m2
      CHỦ NGỘP BANK - NGUYỄN PHÚC CHU 112m2 - MT 4.2M - 3 TẦNG - FULL CAO CẤP - GIÁ NHỈNH 5 tỉ - P15 TÂN BÌNH Vị trí đẹp rẻ nhất khu vực. siêu hiếm, hàng nóng...
      Đường Nguyễn Phúc Chu, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà shr 2 tầng, 73 m2 tại Đường 1 - 15 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 73 m2 69,87 triệu/m2
      NGỘP BANK CHỦ CẦN bán nhanh NHÀ CỐNG LỞ P. 15, Tân Bình, 5,1 tỉ + Hẽm oto+Vị trí: hẻm xe hơi Cống Lở, P. 15, Q. Tân Bình, gần Phạm Văn Bạch, Hoàng Bật...
      Đường 1, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà sổ riêng 3 tầng, 37 m2 tại Phường 8 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 6,25 tỷ

      6.25 tỷ 37 m2 168,92 triệu/m2
      + Bán nhà hẻm ô tô, Lạc Long Quân, Tân Bình, Trệt 2 Lầu, 3.4x11m, nhỉnh 6 tỉ.+ Vị trí nhà nằm gần chợ Tân Bình, căn hộ Bàu Cát 2, Big C Âu Cơ,...
      Phường 8, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà riêng sổ đỏ 2 tầng, 66 m2 tại Đường Đồng Đen - 14 - Tân Bình, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 66 m2 109,1 triệu/m2
      - Chủ có việc, cần bán nhanh ngôi nhà vị trí cực an ninh, khu dân trí cao, lịch sự, văn minh - DT: ngang gần 4m, dài 17m, nở hậu 5m7, sổ đẹp công nhận đủ...
      Đường Đồng Đen, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà 2 tầng, 15 m2 tại Đường Lạc Long Quân - 10 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 15 m2 86,67 triệu/m2
      + Bán nhà 1,xx tỉ rẻ nhất khu vực Tân Bình đường Bùi Thế Mỹ, P. 10, cách đường Lạc Long Quân 300m+ Kết cấu 1 trệt 1 lầu 1 gác 2 phòng ngủ,...
      Đường Lạc Long Quân, Phường 10, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đẹp 4 tầng, 50 m2 tại Đường Cửu Long - 2 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 8,7 tỷ

      8.7 tỷ 50 m2 174 triệu/m2
      Nhà chính chủ cần bán nhanh hẻm xe hơi đường Cửu Long, P. 2 Tân Bình, Sài Gòn. Khu sân bay Tân Sơn Nhất.- Khu an ninh, dân trí, xung quanh đầy đủ tiện...
      Đường Cửu Long, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà 2 tầng, 46 m2 tại Đường Phạm Văn Hai - 3 - Tân Bình, giá 5,28 tỷ

      5.28 tỷ 46 m2 114,79 triệu/m2
      + GẤP BÁN - NHÀ ĐẸP - SẴN Ở NGAY - HẺM 154 PHẠM VĂN HAI - LÊ VĂN SỸ - NGUYỄN BẶC + Hẻm 4m - sát MT đường Phạm Văn Hai - Lê văn Sỹ + DT 46  mét vuông x...
      Đường Phạm Văn Hai, Phường 3, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 2 tầng tại Đường Đặng Văn Sâm - 2 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 0 m2
      hẻm xe hơi, 3,8 x 12m, đúc 2 tầng, sát MT.Hẻm nhựa thông, yên tĩnh, tặng nội thất cho khách mua.Kết cấu 1 trệt, 1 lầu 2 PN, 2 toilet, logia.Sổ vuông...
      Đường Đặng Văn Sâm, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 3 tầng, 100 m2 tại Đường Nguyễn Cảnh Dị - 4 - Tân Bình, giá 11 tỷ

      11 tỷ 100 m2 110 triệu/m2
      ngôi nhà phố khu sân bay, đường Nguyễn Cảnh Dị, P4, Tân Bình, TP.HCM.- Kết cấu: 1 trệt 2 lầu, sân thượng 4 PN, 4  toilet, Phòng khách rộng.- Vị trí...
      Đường Nguyễn Cảnh Dị, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đẹp 2 tầng, 83 m2, mặt tiền 7m tại Đường Đất Thánh, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 83 m2 78,32 triệu/m2
      Sát Q. 10 - Đất Thánh - 7,2mx16m - 3 tầng - ngay công viên Lê Thị Riêng - khu an ninh dân trí - chỉ 6 tỉ 5.+ Nhà kết cấu 1 trệt 1 lửng 1 lầu, 5 PN 5...
      Đường Đất Thánh, Phường 6, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà đất 3 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Đường Phạm Văn Hai - 3 - Tân Bình, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 60 m2 191,67 triệu/m2
      Cần tiền bán nhanh ngôi nhà đường 8m thông Phạm Văn Hai, P. 3 Q. Tân Bình.- DT: 4x15m.- Kết cấu: 1 trệt, 3 lầu đúc.- Khu sầm uất, gần chợ, trường, BV......
      Đường Phạm Văn Hai, Phường 3, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố 4 tầng, 117 m2, mặt tiền 20m tại Đường Bàu Cát, giá 22,5 tỷ

      22.5 tỷ 117 m2 192,31 triệu/m2
      MT Bàu Cát Q. Tân Bình 117m2 (6m20/6m35 x 20m) 4tầng giá chỉ 22 tỉ 500 còn tl chính chủ.Mô tả:+ MT đường Bàu Cát.+ Kết cấu: 1trệt 3 lầu BTCT, 6 phòng ...
      Đường Bàu Cát, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!