Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 8.187 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt phố 4 tầng, 80 m2, mặt tiền 6m tại Đường Yên Thế - 2 - Tân Bình, giá 21,5 tỷ

      21.5 tỷ 80 m2 268,75 triệu/m2
      Cần bán nhanh tòa nhà góc 2 MT đường Yên Thế, ngay sân bay Tân Sơn Nhất.- DT 6.25x18m, kết cấu 1 hầm + trệt + lửng + 3 lầu sân thượng, mái che.- Đường...
      Đường Yên Thế, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà mặt phố 3 tầng, 208 m2 tại Đường Phạm Phú Thứ, giá 38,5 tỷ

      38.5 tỷ 208 m2 185,1 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền bán ngay nhà MT đường Phạm Phú Thứ, P. 11, Q. Tân Bình.- Vị trí đẹp nhất cung đường ngay trung tâm khu KD vải sầm uất, gần Đồng Đen,...
      Đường Phạm Phú Thứ, Phường 11, Tân Bình, Hồ Chí Minh
      G
      Nhà Phố Đẹp Sài Gòn Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhà phố 3 tầng, 70 m2 tại Đường Nguyễn Hồng Đào - 14 - Tân Bình, giá 17,6 tỷ

      17.61 tỷ 70 m2 251,43 triệu/m2
      - Vị trí rất đẹp, ở hoặc KD buôn bán thì tuyệt vời, đối diện với chợ Bàu Cát- MT đường Nguyễn Hồng Đào, Q. Tân Binh- Ngang 5m, Dài 14m, nhà 1 trệt 2 lầu...
      Đường Nguyễn Hồng Đào, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà mặt phố 3 tầng, 99 m2 tại Đường Nguyễn Trọng Lội - 4 - Tân Bình, giá 10,9 tỷ

      10.9 tỷ 99 m2 110,11 triệu/m2
      căn nhà phố Nguyễn Trọng Lội, P. 4 Tân Bình, sát sân bay Tân Sơn Nhất.+ DT: 99m2, 3 tầng, giá 10.9 tỉ TL. Dap.+ Sát sân bay khu nhà đẹp cao tầng dân trí,...
      Đường Nguyễn Trọng Lội, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà mặt phố 3 tầng, 95 m2, mặt tiền 3m tại Đường Hoàng Hoa Thám, giá 21,9 tỷ

      21.9 tỷ 95 m2 230,53 triệu/m2
      Nhà có vị trí thuận tiện gần chợ, trường học, siêu thị, sân bay Tân Sơn Nhất, sát nhà ga T3, BV...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt phố đẹp 1 tầng, 130 m2, mặt tiền 4m tại Đường Phan Huy Ích - Tân Bình, giá 12 tỷ

      12 tỷ 130 m2 92,31 triệu/m2
      MT KD sầm uất đường Phan Huy Ích, Tân Bình, gần trường học , căn hộ, nhà cao tầng, KCN Tân Bình, thuận tiện đi Gò Vấp, Tân Phú, Q. 12, Sân Bay, bến bãi Kết...
      Đường Phan Huy Ích, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt phố 2 tầng, 400 m2 tại Đường Tân Canh - 1 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 90 tỷ

      90 tỷ 400 m2 225 triệu/m2
      Cần bán nhanh ngôi nhà phố KD đường Tân Canh, P. 1, Q. Tân Bình.- DT: 16 x 25m vuông vắn, công nhận: 400 mét vuông.- Hiện trạng: 2 lầu, CTXD Hầm 9...
      Đường Tân Canh, Phường 1, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 160 m2 tại Đường C18 - 12 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 27 tỷ

      27 tỷ 160 m2 168,75 triệu/m2
      Siêu vip căn hộ góc 222 MT đường C18, P.12, Q.Tân Bình 14x14m 5 tầng, thang máy giá 26.999 tỉ0945 808 *** Cherry- DT: 14x14m- Kết cấu: 5 tầng, có thang...
      Đường C18, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt tiền 3 tầng, 76 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lạc Long Quân - Tân Bình, giá 16 tỷ

      16 tỷ 76 m2 210,53 triệu/m2
      Bán căn nhà phố đường Lạc Long Quân, Q. Tân Bình.- DT: 4.5m x 17m (76m2).- Xây dựng: Trệt, 2 lầu.- Nhà vị trí rất đẹp, đủ lộ giới, khu rất VIP, vỉa hè...
      Đường Lạc Long Quân, Phường 9, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt tiền 10 tầng, 300 m2 tại Đường Trường Sơn - 2 - Tân Bình, giá 80 tỷ

      80 tỷ 300 m2 266,67 triệu/m2
      Bán tòa nhà cực hiếm MT Trường Sơn, P2 Tân Bình (10x32m) Hầm 10 tầng TN 400tr/th giá 80 tỉDT 10x 32m xây dựng hầm 10 tầng Hiện tại đang KD hotel thu nhập...
      Đường Trường Sơn, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà phố 1 tầng, 281 m2, mặt tiền 13m tại Đường Trường Sơn - 2 - Tân Bình, giá 90 tỷ

      90 tỷ 281 m2 320,29 triệu/m2
      siêu hiếm duy nhất một căn.Ngang lớn 13.12m bề thế - vuông vức cực đẹp - sát sân bay - siêu đầu tư.Trường Sơn 281 mét vuông, 13.12 x 22.3m, P. 2,...
      Đường Trường Sơn, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt tiền 3 tầng, 280 m2 tại Đường Hoàng Văn Thụ - 2 - Tân Bình, giá 50 tỷ

      50 tỷ 280 m2 178,58 triệu/m2
      TS nằm trên cung đường lớn rộng 50m thương mại kết nối giao lộ Cộng Hòa gần Công Viên Hoàng Văn Thụ hướng ra Vòng Xoay Lăng Cha Cả.- Thông tin sp.- DT đất:...
      Đường Hoàng Văn Thụ, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 3 tầng, 280 m2 tại Đường Trường Sơn - 2 - Tân Bình, giá 50 tỷ

      50 tỷ 280 m2 178,58 triệu/m2
      Đường Trường Sơn, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt tiền 2 tầng, 100 m2, mặt tiền 10m tại Đường Tân Sơn, giá 10 tỷ

      10 tỷ 100 m2 100 triệu/m2
      Bán nhà phố Tân Sơn, P15, Tân Bình 5x20m, cấp 4 giá 10 tỉ hợp đồngT 25 tr/ tháng DT 5x20m, vuông vắn, công nhận 100 m2.Đang cho thuê thu nhập 25...
      Đường Tân Sơn, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 80 m2 tại Đường Nguyễn Hồng Đào - 14 - Tân Bình, giá 18 tỷ

      18 tỷ 80 m2 225 triệu/m2
      Nhà MT Nguyễn Hồng Đào, P. 14, Tân Bình, đối diện rạp Galaxy. DT 4m x 20m, trệt - 4 lầu - ST,- Nhà mới, nội thất xịn xò, tặng lại nội thất cho người...
      Đường Nguyễn Hồng Đào, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 120 m2 tại Đường Bình Giã - 13 - Tân Bình, giá 19 tỷ

      19 tỷ 120 m2 158,34 triệu/m2
      -Bán nhà 3 Tầng Đường Bình Giã P.13 Q.TB-DT 5x22m vuông vắn -Đường Trước nhà 16m-Đường KD buôn bán sầm uất-Gần Etow cộng hòa. gần trường học. BV. Sân...
      Đường Bình Giã, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà mặt phố 2 tầng, 84 m2 tại Đường C18 - 12 - Tân Bình, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 84 m2 148,81 triệu/m2
      DT: 4x 21M Hiện trạng: 2 lầu nhà còn mới đẹpsổ hồng riêng chính chủ thuận tiện mua bán sang tên nhanh.giá: 12.5 tỉ thỏa thuận.Nằm trong khu K300 vip P....
      Đường C18, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay biệt thự 4 tầng, giá 70 tỷ tại Đường Sông Thao - 2 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      70 tỷ 0 m2
      - Chính chủ gửi bán căn biệt thự liên kế P. 2, Q. Tân Bình.- DT: 203,58m2 (11,6 x 22,83m) nhà căn biệt thự có 4 tầng rộng rãi thoáng. Nội thất làm mới...
      Đường Sông Thao, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!