Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 8.187 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà đẹp 6 tầng, 57 m2, mặt tiền 4m tại Đường Âu Cơ - 14 - Tân Bình, giá 8,6 tỷ

      8.6 tỷ 57 m2 150,88 triệu/m2
      Bán căn hộ dịch vụ hẻm xe hơi P14 Tân Bình 14 Phòng nội thất đầy đủ Doanh thu 500tr/năm hoàn công đủ 8 tỉ X Mô tả:- DT 57m ngang 4.8m, DT sàn 278m.-...
      Đường Âu Cơ, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà riêng 4 tầng, 57 m2 tại Đường Đồng Xoài - 13 - Tân Bình, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 57 m2 98,25 triệu/m2
      Mô tả:- DT: 57 mét vuông công nhận, 4x15- Nhà trệt 2 lầu sân thượng, khu này ít nhà bán, hiện đang cho thuê.- Nhà hẻm nhựa oto quay đầu, khu nhà giàu...
      Đường Đồng Xoài, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 4 tầng, 63 m2, mặt tiền 4m tại Đường Võ Thành Trang, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 63 m2 107,94 triệu/m2
      - Nhà 1 trệt, 2 lầu, sân thượng, 6 phòng ngủ 3 toilet, cửa sau.- Giáp khu Bàu Cát, ngã tư Bảy Hiền, full tiện ích xung quanh.- Hẻm thông Sơn...
      Đường Võ Thành Trang, Phường 11, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà riêng 62 m2 tại Đường Ngô Bệ - 13 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 62 m2 137,1 triệu/m2
      Cần bán nhà hẻm 23 Ngô BệNhà DT sàn: 62 mét vuông, DTSD: 47,8 mét vuông, ngang 3m4, dài 14m, hẻm rộng 3m.Nhà gồm 1 trệt, 1 lửng, chính chủ, giấy...
      Đường Ngô Bệ, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt tiền 5 tầng, 150 m2, mặt tiền 7m tại Đường Nguyễn Văn Trỗi, giá 31 tỷ

      31 tỷ 150 m2 206,67 triệu/m2
      - DT: 7.5x20m2 vuông vắn.- Kết cấu: 1 trệt 4 lầu + sân thượng.- Vị trí đắc địa, xung quanh nhiều căn biệt thự, tòa nhà văn phòng, công ty,- Nhà 1 đời chủ...
      Đường Nguyễn Văn Trỗi, Phường 10, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 5 tầng, 108 m2 tại Đường Cống Lở - 15 - Tân Bình, giá rẻ

      Thỏa thuận 108 m2
      nhà phố - KD đỉnh - DT khủng - giá siêu mềm bay nhanh trong ngày.Mô tả:Kết cấu: 1 trệt, 1 lửng, 3 lầu sân thượng trước sau BTCT.- tầng một, mặt bằng KD,...
      Đường Cống Lở, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt phố 4 tầng, 120 m2, mặt tiền 10m tại Đường Trường Chinh - Tân Bình, giá 18,5 tỷ

      18.5 tỷ 120 m2 154,17 triệu/m2
      Ngộp BANK Bán Lỗ MT ngay Trường Chinh P12 Tân Bình- DT: 5 x 28m CN 120m2 vuông vắn- Kết cấu: Trệt 4 lầu - Vị trí: Đoạn đẹp nhất tuyến đường ( gần CMT8,...
      Đường Trường Chinh, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 7 tầng, 200 m2, mặt tiền 12m tại Đường Hoàng Việt, giá 70 tỷ

      70 tỷ 200 m2 350 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán ngay tòa building MT Hoàng Việt, P. 4, Q. Tân Bình.Vị trí đẹp, khu tập trung nhiều tòa building, văn phòng, trung tâm Anh ngữ,...DT...
      Đường Hoàng Việt, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán liền kề, biệt thự 4 tầng, 215 m2, giá 44 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      44 tỷ 215 m2 204,66 triệu/m2
      - căn biệt thự tâm huyết 1 trệt 3 lầu, diện tích sử dụng 860 mét vuông, gym, Karaoke sang chảnh, garage ô tô, toàn bộ nội thất gỗ siêu xịn, như...
      Đường Phạm Phú Thứ, Phường 11, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh biệt thự 4 tầng, 215 m2, giá 40 tỷ tại Đường Phạm Phú Thứ - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      40 tỷ 215 m2 186,05 triệu/m2
      căn biệt thự - hoàn thiện 15 tỉ - hẻm như MT - 215  mét vuông 9 x 24m, giá vừa tròn 40 tỉ.- Phạm Phú Thứ - P. 11 - Tân Bình.- Vị trí ngay Thương Xá...
      Đường Phạm Phú Thứ, Phường 11, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn biệt thự 4 tầng, 230 m2, giá 33 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      33 tỷ 230 m2 143,48 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay nhà căn biệt thự ngay sân bay đường Trường Sơn, Q. Tân Bình.DT: 8x30m công nhận 230 mét vuông.Kết cấu: Hầm, 3 lầu.Vị trí đắc...
      Đường Trường Sơn, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán chung cư 1 phòng ngủ, 51 m2, giá 2,6 tỷ tại Quận Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      2.6 tỷ 51 m2 50,99 triệu/m2
      Chính chủ bán chung cư căn hộ du lịch Republic Plaza Tân Bình (#Tp HCM).----Giá 2.6 tỉ.DT: 51 mét vuông, 1 phòng ngủ tặng nội thất xịn ...
      Dự án Republic Plaza, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà chung cư 2 phòng ngủ, 90 m2, giá 2,4 tỷ tại Quận Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      2.4 tỷ 90 m2 26,67 triệu/m2
      Phúc Yên - 33 Phan Huy Ích, P15, Tân Bình.DT: 90m 2 phòng ngủ - 2  nhà vệ sinh.View cao, thoáng mát.Giá: 2, 4 tỉ. giá mềm NHẤT THỊ...
      Dự án Chung cư Phúc Yên, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 3,5 tỷ tại Đường Cộng Hòa - 12 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      3.5 tỷ 75 m2 46,67 triệu/m2
      Cần tiền bán ngay chung cư Cộng Hòa Plaza Tân Bình.- Vị trí: Ngay MT Cộng Hòa, khu K300 gần trường học, chợ và sân bay rất thuận tiện để di chuyển giữa...
      Dự án Cộng Hòa Plaza, Đường Cộng Hòa, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay chung cư 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 2,5 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      2.5 tỷ 80 m2 31,25 triệu/m2
      Cần bán chung cư Phúc Yên (31 Phan Huy Ích, P. 15, Tân Bình, Sài Gòn).- DT: 80m2, 2 PN, 2  nhà vệ sinh.- Tầng cao view đẹp, thoáng mát.- Giao thông...
      Chung cư Phúc Yên, 31, Đường Phan Huy Ích, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 3,7 tỷ tại Tân Bình

      3.7 tỷ 70 m2 52,86 triệu/m2
      Chào các ac.Ac chính chủ mới mua căn nhà phố nên gửi bán ngay căn hộ góc 2 phòng ngủ - full NT ở tòa căn hộ A - dự án Botanica Premier - 108...
      Botanica Premier, 108, Đường Hồng Hà, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,5 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      2.5 tỷ 70 m2 35,72 triệu/m2
      Bán nhiều CH căn hộ Bàu Cát 2 Q. Tân Bình.- DT: 59 mét vuông 2 phòng ngủ 1 toilet nội thất đẹp giá 2,3 tỉ.- DT: 70 mét vuông...
      Dự án Bàu Cát II, Đường Ni Sư Huỳnh Liên, Phường 10, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 2,85 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      2.85 tỷ 82 m2 34,76 triệu/m2
      Cần bán ngay căn hộ Harmona Tân Bình.DT: 82m2, 2 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh, giá 2.85 tỉ.Tiện ích: Có hồ bơi, siêu thị, nhà giữ trẻ, phòng ...
      The Harmona, 33, Đường Trương Công Định, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!