Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 8.187 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ hồng riêng 2 tầng, mặt tiền 6m tại Đường Phan Huy Ích, giá 4,05 tỷ

      4.05 tỷ 0 m2
      Bán nhà 1Trệt 1 lầu hẻm oto phan huy ích, p15, tân bình, TP. TP.HCM.* DT đất 3.6x13.5m =48.6 mét vuông, DT sàn 81.4 mét vuông sổ hồng riêng có...
      Đường Phan Huy Ích, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà shr 4 tầng, 58 m2 tại Đường Ni Sư Huỳnh Liên - 12 - Tân Bình, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 58 m2 62,07 triệu/m2
      Nhà đang cho thuê 12tr/tháng Đ. Ni Sư Huỳnh Liên, Tân Bình.* Vị trí:Nhà Đường Ni sư Huỳnh liên, liên kế Lạc Long quân.Gần chợ Tân Bình, BV.- Giá 3 tỉ 6...
      Đường Ni Sư Huỳnh Liên, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 3 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Đường Cộng Hòa - Tân Bình, giá 5,95 tỷ

      5.95 tỷ 60 m2 99,17 triệu/m2
      Nhà không teo tóp.Lộ giới quá ít.KDC văn minh.Hỗ trợ vay bank.Miễn tiếp QC đăng tin.
      Đường Cộng Hòa, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng 3 tầng, 67 m2 tại Đường Phạm Văn Hai - 3 - Tân Bình, giá tốt

      Thỏa thuận 67 m2
      - DT: 67 mét vuông (6x11,2)m.- Thiết kế: 1T 2L - 3 PN, 2 phòng vệ sinh, phòng khách, nhà bếp, phòng thờ lớn, logia, sân xe, sân thượng rộng...
      Đường Phạm Văn Hai, Phường 3, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà đẹp 2 tầng, 110 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trường Chinh - Tân Bình, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 110 m2 95,46 triệu/m2
      120 mét vuông - 2 tầng BTCT - khu Bàu Cát Tân Bình - hẻm ô tô - sát MT.+ DT: 4m x 24m, nở hậu L 6,8m.+ DTCN: 110 mét vuông, diện tích sử ...
      Đường Trường Chinh, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà đẹp 3 tầng, 60 m2, mặt tiền 6m tại Tân Bình, giá 3,35 tỷ

      3.35 tỷ 60 m2 55,84 triệu/m2
      Nhà đẹp hẻm thông 1 trệt 2 lầu diện tích sử dụng 2 chính chủ.- Nhà vừa xây 2019.- Sổ hoàn công 2020.- SHR - lâu dài.- Kết cấu: Nhà đúc 1 trệt 2 lầu SD...
      Đường Vườn Lài, Phường 5, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 80 m2 tại Đường Phổ Quang - 2 - Tân Bình, giá 15,5 tỷ

      15.5 tỷ 80 m2 193,75 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh nhà khu căn biệt thự đường Phổ Quang, Tân Bình. HCM.- DT: 4 x 20m vuông vắn.- Kết cấu: 1 trệt 3 lầu sân thượng, xây kiên cố.- Vị...
      Đường Phổ Quang, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà đất 4 tầng, 167 m2 tại Đường Cộng Hòa - 13 - Tân Bình, giá 23,5 tỷ

      23.5 tỷ 167 m2 140,72 triệu/m2
      + Chủ chịu hết nổi hối bán liên tục, nhà Cộng Hòa DT 167m2, nhính 23 tỉ 5 có ngay ngôi nhà 4 tầng.+ Vị trí; Tân Bình, giáp phú nhuận, Q. 10, Q. 3, Q. gò...
      Đường Cộng Hòa, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 60 m2 tại Đường Nhất Chi Mai - 13 - Tân Bình, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 60 m2 175 triệu/m2
      Cần tiền bán ngay ngôi nhà đường Nhất Chi Mai P. 13 Q. Tân Bình, Sài Gòn.- Gần ngay chợ Nhất Chi Mai, 100m đến Etown Cộng Hòa, 300m đến nhà GA T3.- Khu...
      Đường Nhất Chi Mai, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà mặt phố 2 tầng, 89 m2 tại Đường Sông Nhuệ - Tân Bình, giá 22 tỷ

      22 tỷ 89 m2 247,2 triệu/m2
      Chính chủ bán BT khu Lam Sơn MT Sông Nhuệ 8,8x14m CN 89 mét vuông 2L.Full NT gỗ.22 tỉ TL mạnh.call ngay 0901 600 *** Phi Nguyễn.
      Đường Sông Nhuệ, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt phố đẹp 8 tầng, 2 m2, mặt tiền 34m tại Đường Phan Huy Ích - Tân Bình, giá 300 tỷ

      300 tỷ 2 m2 150000 triệu/m2
      * Chính chủ cần bán nhanh! Góc 2 MT, vị trí cực đẹp đường Phan Huy Ích P15 Q. Tân Bình.- DT 2057 mét vuông (34x80m) đất 2 MT góc siêu đắc địa đường...
      Đường Phan Huy Ích, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt tiền 3 tầng, 174 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hoàng Sa - Tân Bình, giá 25,5 tỷ

      25.5 tỷ 174 m2 146,56 triệu/m2
      Vị trí MT Hoàng Sa KD đỉnh 174m2 chỉ 2x tỉ TL.+ Nhà 1 trệt 2 lầu ngang 4,7 nở hậu 10m dài 25m.+ pháp lí chuẩn không lộ giới quy hoạch, hai mặt hẻm trước...
      Đường Hoàng Sa, Phường 5, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt phố đẹp 500 m2 tại Đường Lạc Long Quân - 10 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 40 tỷ

      40 tỷ 500 m2 80 triệu/m2
      Bán nhà 2 MT Lạc Long Quân - Hồng Lạc, Q, Tân Bình. DT: 10 x 50m. 500 mét vuông. Giá 40 tỉ 0906 320 ***.DT 10m x 50m CN 500 mét vuông.Hiện đang...
      Đường Lạc Long Quân, Phường 10, Tân Bình, Hồ Chí Minh.

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 4 tầng tại Đường Nguyễn Hồng Đào - 14 - Tân Bình, giá 17 tỷ

      17 tỷ 0 m2
      Nguyễn Hồng Đào, P14 Q. Tân Bình.- DT 5,2x17m gồm 1trệt 3lầu 1 Stum.- Hướng Nam, sổ hồng riêng chính chủ.- NTP Hà Nội thất cao cấp nhập từ ý: Gồm...
      Đường Nguyễn Hồng Đào, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà phố 5 tầng, 65 m2 tại Đường Đặng Lộ - 7 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 65 m2 192,31 triệu/m2
      Bán nhà 2 MT Đặng Lộ, F7, Tân Bình.DT 4,9x13,2 = 65m2 - nhà xây dựng 1 trệt 1 lửng 3 lầu.Vị trí góc 2MT đường nhựa xe tải đẹp gần khu Bắc Hải, CV Lê Thị...
      Đường Đặng Lộ, Phường 7, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà mặt phố 5 tầng, 87 m2 tại Đường Tân Trang - 9 - Tân Bình, giá 15,5 tỷ

      15.5 tỷ 87 m2 178,17 triệu/m2
      Chủ áp lực quá rồi phải bán ngay căn nhà phố đường Tân Trang, P. 9 Tân Bình, ngay trường THPT Nguyễn Thái Bình.- DT: 4x14m(8m cuối nở hậu 11m).- Kết...
      Đường Tân Trang, Phường 9, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà lk 3 tầng, 160 m2, giá 21,5 tỷ tại Đường Đất Thánh - 6 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      21.5 tỷ 160 m2 134,38 triệu/m2
      Giá chào mới 21.5 tỉ. (hạ gấp 5 tỉ liền).căn biệt thự đẹp long lanh - không gian sống tuyệt vời - khu Vip Tân Bình.+ DT: 11 x 14m (công nhận đủ).+ Kết...
      Đường Đất Thánh, Phường 6, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà biệt thự, liền kề 4 tầng, 220 m2, giá 45 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      45 tỷ 220 m2 204,55 triệu/m2
      căn biệt thự trung tâm Sài Thành.Tinh tế và quyến rủ (hoành tráng sa hoa không cần giới thiệu).Nằm ngay ngã 4 Bảy Hiền - Q. Tân Bình.- DT: 9 x 25m...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 11, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!