Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 8.187 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà đất 3 tầng, 80 m2 tại Đường Nguyễn Hiến Lê - 13 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 11 tỷ

      11 tỷ 80 m2 137,5 triệu/m2
      * Kết cấu 3 tầng đúc kiên cố rất đẹp, khu nhà bàn cờ hẻm ô tô tránh thông, an ninh, dân trí cao giáp Hoàng Hoa Thám, Văn Chung, Nguyễn Quang Bích, Trần...
      Đường Nguyễn Hiến Lê, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà đẹp 2 tầng, 46 m2, mặt tiền 4m tại Đường Yên Thế - 2 - Tân Bình, giá 9,99 tỷ

      9.99 tỷ 46 m2 217,18 triệu/m2
      căn biệt thự mini - khu sân bay vip Lam Sơn P2 Tân Bình - hẻm xe hơi 7 chỗ ngủ trong nhà - một căn ra MT - 9.99 tỉ.Cần bán nhà Yên Thế, P. 2, Tân...
      Đường Yên Thế, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà đẹp 2 tầng, 56 m2 tại Đường Trường Chinh - 13 - Tân Bình, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 56 m2 62,5 triệu/m2
      + Vị trí: gần chợ Bà Quẹo. 3 ph qua Tân Phú, 6 ph về Gò Vấp, 9 ph tới Phú Nhuận+ Kết cấu: ngang 4m dài 14m (DT đất 56 mét vuông). Nhà đúc 1 trệt, 2...
      Đường Trường Chinh, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà 4 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hoàng Bật Đạt - Tân Bình, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 50 m2 124 triệu/m2
      __ bán ngay nhà mặt tiền ngay ngã ba Nguyên Phúc Chu và hoàng bạt Đạt P. 15 Tân Bình__DT: 4 x 12,5m đúc 1 trệt 1 lửng 3 lầu sân thượngKết cấu; ngôi nhà...
      Đường Hoàng Bật Đạt, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà đẹp 3 tầng, 106 m2, mặt tiền 6m tại Đường Đồng Đen - 11 - Tân Bình, giá 13 tỷ

      13 tỷ 106 m2 122,65 triệu/m2
      - Hẻm nhựa 5m thông oto đậu cửa ngày đêm.- Gồm: 3 PN, sân thượng, Phòng khách, bếp.- Ngay khu Bàu Cát an ninh, dân trí cao, khu đáng sống bậc nhất của Tân...
      Đường Đồng Đen, Phường 11, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà đất 4 tầng, 64 m2, mặt tiền 4m tại Đường Cống Lở - 15 - Tân Bình, giá 7,9 tỷ

      7.9 tỷ 64 m2 123,44 triệu/m2
      + Khu vip đáng sống nhất P. 15, Tân Bình. Hẻm nhựa 8m có vỉa hè 2 bên, dân trí cao toàn cán bộ công chức. Hàng xóm thân thiện vui vẻ, sống tính cảm.+ Dt:...
      Đường Cống Lở, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà riêng 4 tầng, 60 m2 tại Đường Đồng Xoài - 13 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 60 m2
      * Kết cấu 4 tầng đúc kiên cố, khu nhà đẹp giáp Bình Giã, bàn cờ K300, Hoàng Hoa Thám, Trường Chinh, Bàu Cát, sân bay, nhà ga T3.* Nhà cạnh Q. Tân Phú, Gò...
      Đường Đồng Xoài, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà sổ riêng 4 tầng, 83 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Minh Hoàng, giá 15,5 tỷ

      15.5 tỷ 83 m2 186,75 triệu/m2
      Mình chính chủ, cần bán nhà hẻm 37 đường Nguyễn Minh Hoàng, K300, 1 trệt 4 lầu, ngang 5m x dài 16.5m, tổng DT 82.5  mét vuông. KDC an ninh, yên tĩnh,...
      Đường Nguyễn Minh Hoàng, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đất 2 tầng, 86 m2 tại Đường Phan Sào Nam - 11 - Tân Bình, giá 13,8 tỷ

      13.8 tỷ 86 m2 160,47 triệu/m2
      Bán nhà mặt tiền.Hẻm ôtô lớn Phan Sào Nam, Tân Bình, P. 11, Tân Bình.Giá: 13,8 tỉ.DT: 4.65m x 18.5m.Kết cấu: 2 tầng - 3 phòng.Sổ sẵn đi công chứng.Thu...
      Đường Phan Sào Nam, Phường 11, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà 3 tầng, 52 m2 tại Phường 15 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 52 m2 103,85 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhà đường Hoàng Bật Đạt, P. 15+ ô tô đậu trong nhà, cách một căn là hẽm tải chạy song song+ DT: 4 x 13 ( 52 mét vuông), Nhà 3...
      Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà đất 2 tầng tại Đường Hoàng Văn Thụ - 4 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 0 m2
      Nhà hẻm 1 sẹc cách mặt đường Hoàng Văn Thụ vài căn, hẻm ô tô chạy thoải mái. Gần sân bay Tân Sơn Nhất, công viên Hoàng Văn Thụ.- DT: 64,37 mét ...
      Đường Hoàng Văn Thụ, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà shr 1 tầng, 56 m2 tại Đường Hồng Lạc - 10 - Tân Bình, giá 2,45 tỷ

      2.46 tỷ 56 m2 43,75 triệu/m2
      Kẹt vốn bán ngay nhà Hồng Lạc, p.10, Tân Bình. Giá 2,45 tỉ, DT 56m2, liên hệ ngay Như 0766 372 ***, sổ sẵn.DT 56m2 (4x14).Kết cấu 1 trệt 1 lầu...
      Đường Hồng Lạc, Phường 10, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà sổ hồng riêng 5 tầng, mặt tiền 5m tại Đường Hoàng Sa - 5 - Tân Bình, giá 16 tỷ

      16 tỷ 0 m2
      Cách một căn ra MT Hoàng Sa.Ngang 5.1x27m, P. 5 Tân Bình.+ Kết cấu 1 trệt 1 lửng 3 lầu sân thượng. Gồm: 4PN(có thể thiết kế đc 10 phòng, do chủ để thông...
      Đường Hoàng Sa, Phường 5, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà riêng 2 tầng, 116 m2, mặt tiền 6m tại Đường Trường Chinh - Tân Bình, giá 10,6 tỷ

      10.6 tỷ 116 m2 91,38 triệu/m2
      Nhà đẹp 2 tầng Trường Chinh, ô tô vô nhà 116 mét vuông chỉ nhỉnh 10 tỉ.Trường Chinh, 2 tầng, ngang 4m, nở hậu 6.7m, dài 23m, P. 14, Tân Bình.Khu vực...
      Đường Trường Chinh, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà riêng sổ đỏ 3 tầng, 60 m2, mặt tiền 5m tại Đường Trường Chinh, giá 6,6 tỷ

      6.6 tỷ 60 m2 110 triệu/m2
      Còn một căn duy nhất P. 13 Q. tân bìnhGiá rẻ hẻm khu Bàu Cát, Tân Bình- DT: 5x12m, vuông vắn- Hiện trạng: 1 trệt, 2 lầu, nhà mới, nội thất đẹp- pháp lí:...
      Đường Trường Chinh, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà 3 tầng, 85 m2 tại Phường 11 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 3,38 tỷ

      3.38 tỷ 85 m2 39,77 triệu/m2
      * Chủ gửi bán nhanh nhà đường Năm Châu, P.11, Tân Bình- Gần ngã 4 Bảy Hiền, chợ Tân Bình,trường học liên cấp 1,2,3... đường thông tứ phía, thuận tiện di...
      Phường 11, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà 1 tầng, 55 m2 tại Đường Bành Văn Trân - 7 - Tân Bình, giá 2,39 tỷ

      2.39 tỷ 55 m2 43,46 triệu/m2
      - Dt : 4m x 13.75m. CN: 55m2- Nhà 1 trệt, 1 lầu , 2 PN, 3  toilet .- Nhà hẻm 1/ , đường trước nhà 6m , gần chợ trường cấp 1,2,3 3p đi xe, thuận tiện...
      Đường Bành Văn Trân, Phường 7, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 4 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Đường Ni Sư Huỳnh Liên, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 50 m2 170 triệu/m2
      Nhà Hẻm 6 M Thông oto Vào nhà 4 Tầng x 4 x12,5 M Sổ Vuông Đét Hoàn Công Đủ chỉ 8 tỉ nhíMô tả: + Vị trí trung tâm Tân Bình hội đủ mọitiện ích xung quanh,...
      Đường Ni Sư Huỳnh Liên, Phường 10, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!